Google Drive tặng thêm 2 GB lưu trữ Online nhân Ngày Internet An toàn hơn 2016

ghost0bk

Well-Known Member
Bạn chỉ cần thực hiện khảo sát bảo mật của Google nhân Ngày Internet An toàn hơn 2016 là nhận đc thêm 2Gb lưu trữ :)

[HIDE]https://security.google.com/settings/intro/security/secureaccount[/HIDE]

Updat thêm thông tin:Khuyến mãi đã kết thúc

Đăng ý xong,các bác đợi 1 chút và vô https://drive.google.com/ hoặc https://www.google.com/settings/storage là thấy thay đổi nhé!

Chỉnh sửa lần cuối:

noelhao

Active Member
Ðề: Google Drive tặng thêm 2 GB lưu trữ Online nhân Ngày Internet An toàn hơn 2016

Làm xong rồi có thêm GB nào đâu? Vẫn 15GB như cũ :))

truc_linh

Member
Re: Ðề: Google Drive tặng thêm 2 GB lưu trữ Online nhân Ngày Internet An toàn hơn 2016

Làm xong rồi có thêm GB nào đâu? Vẫn 15GB như cũ :))

Bạn làm xong và khi thấy trang thông báo xuất hiện báo "'Done and added 2GB to your acct" thì bạn sign-out và sign back (khoảng 10 phút sau) in sẽ thấy họ cộng thêm 2GB.

thanhtungqng

Uploader
Ðề: Google Drive tặng thêm 2 GB lưu trữ Online nhân Ngày Internet An toàn hơn 2016

Tài khoản thường gg là 15Gb ... Mình làm theo link của pác chủ..thêm khoản xác minh qua số đt đăng ký là nhận đc thêm 2Gb giờ acc mình là 17Gb rồi nhưng vẫn ko đc như của chủ thớt 19Gb ~X(

noelhao

Active Member

Ặc! Sao vẫn không được nhỉ? Đã thực hiện các bước khảo xác, thay đổi một vài chi tiết ( mail phục hồi, add thêm số điện thoại dự phòng ...). Đăng xuất rồi vào lại: vũ như cẩn :D

ghost0bk

Well-Known Member

Tài khoản thường gg là 15Gb ... Mình làm theo link của pác chủ..thêm khoản xác minh qua số đt đăng ký là nhận đc thêm 2Gb giờ acc mình là 17Gb rồi nhưng vẫn ko đc như của chủ thớt 19Gb ~X(

Mình tham gia 2 năm ,mỗi năm đc 4Gb nên tổng là 15+4=19GB bạn à.Nếu bạn thích đăng ký thêm vài email và làm lập lại cũng đc 1 mới rồi :)

---------- Post added 14-02-2016 at 08:09 ----------

Ặc! Sao vẫn không được nhỉ? Đã thực hiện các bước khảo xác, thay đổi một vài chi tiết ( mail phục hồi, add thêm số điện thoại dự phòng ...). Đăng xuất rồi vào lại: vũ như cẩn :D

Bác đợi 1 tí là OK liền nhé :)

vhngan

Active Member

Thím này 1 là biết thông tin bổ sung thêm,2 là thanks để thấy link ,rồi remove thanks,tiếp đó comment link ẩn ra ngoài....Thím thật đặc biệt.

Thứ nhất link là mình lấy từ genk http://genk.vn/apps-games/google-ta...uu-tru-cho-google-drive-20160210140425725.chn
Thứ nhì mình làm cái này vì một số thành viên có thể không thấy link được vì không thể thanks do truy cập bằng điện thoại, mình hay vào diễn đàn bằng điện thoại mà không bao giờ thanks được. Và phải nói rất ghét cái trò thanks để thấy link thông tin trong khi thông tin đầy trên mạng.
Cuối cùng, đặc biệt là mình không phải thím:-"

paracels

Well-Known Member

Em thử làm mà chả có gì thay đổi. Hai account của em cũng được 4-5 năm rồi.

ghost0bk

Well-Known Member

Chia buồn vs các bạn là đã hết hạn đăng ký nhé!

---------- Post added 15-02-2016 at 09:49 ----------

Thứ nhất link là mình lấy từ genk http://genk.vn/apps-games/google-ta...uu-tru-cho-google-drive-20160210140425725.chn
Thứ nhì mình làm cái này vì một số thành viên có thể không thấy link được vì không thể thanks do truy cập bằng điện thoại, mình hay vào diễn đàn bằng điện thoại mà không bao giờ thanks được. Và phải nói rất ghét cái trò thanks để thấy link thông tin trong khi thông tin đầy trên mạng.
Cuối cùng, đặc biệt là mình không phải thím:-"
Uh cám ơn thím :) Trên HDVn là ngày 09/02,trên Genk là 10/02,Hây za....Mình khen thím đặc biệt là n,vậy đó!
Dẫu sao cám ơn thím đã bổ xung....thông tin ko cần thiết ;)) Thím có Seach thì cũng lấy tiêu đề bài đăng này Seach nên tự thím hiểu,thím hơi nhím đó.Hehe.

Chỉnh sửa lần cuối:

ghost0bk

Well-Known Member

Update--- Google đã hết khuyến mãi!Chủ đề có thể đóng đc rồi........

Chỉnh sửa lần cuối:

vhngan

Active Member

Chia buồn vs các bạn là đã hết hạn đăng ký nhé!

---------- Post added 15-02-2016 at 09:49 ----------

Uh cám ơn thím :) Trên HDVn là ngày 09/02,trên Genk là 10/02,Hây za....Mình khen thím đặc biệt là n,vậy đó!
Dẫu sao cám ơn thím đã bổ xung....thông tin ko cần thiết ;)) Thím có Seach thì cũng lấy tiêu đề bài đăng này Seach nên tự thím hiểu,thím hơi nhím đó.Hehe.

Đa tạ lời khen, anh khả ái nhưng anh rất mê gái. Anh biết chú từ voz mà ra, hdvietnam thì không phải voz nên làm ơn muốn xưng hô cũng nên học cách tôn trọng lẫn nhau.
Bạn nói thông tin không cần thiết....ok nếu như không vào genk để đọc thì coi như mình chưa nói gì hết.

ghost0bk

Well-Known Member

Đa tạ lời khen, anh khả ái nhưng anh rất mê gái. Anh biết chú từ voz mà ra, hdvietnam thì không phải voz nên làm ơn muốn xưng hô cũng nên học cách tôn trọng lẫn nhau.
Bạn nói thông tin không cần thiết....ok nếu như không vào genk để đọc thì coi như mình chưa nói gì hết.
Khổ bạn phân tích làm gì,trông bài bạn viết quăng cái link lên topic ng khác là rõ bạn ntn rồi.Nếu tôn trọng ng post thì có thể viết:Bổ sung link...nhưng bạn ko nói đc thế thì bạn làm gì đủ tư cách mà giở giọng.Từ thím - ý tôi mỉa mai , mà ko rõ còn mang Voz vào làm gì.Voz là 1 Forum lớn,nó đáng đc tôn trọng như HDVN,và members ở đó cũng như HDVN.Và Con Người ai cũng thế.Còn xin lỗi Genk viết bài ntn tôi ko rõ,lược dịch từ các 4r nước ngoài thì tôi đọc trực tiếp ở đó còn hơn.Genk mà bạn nói toàn tha bài từ 911Cd,MSFN,Howtogeek,Extremetech....
Chưa kể lược dịch nhưng người viết ko thực hành,sao chép ý nguyên ảnh gốc từ nguồn,thì bạn đọc họ ntn. Nghĩ bạn đáng để nói chuyện nhưng ra tôi đã nhầm.

bca258nt

Well-Known Member

Mình cũng 19G giống chủ thớt, 2 năm = 4G.

sh123456

Active Member

Đầu xuân năm mới, chỉ vì mỗi cái sự việc cỏn con mà có nhất thiết phải nặng lời với nhau thế không các bác ??? Dĩ hòa vi quý, vui vẻ đi !!!

ghost0bk

Well-Known Member

Đầu xuân năm mới, chỉ vì mỗi cái sự việc cỏn con mà có nhất thiết phải nặng lời với nhau thế không các bác ??? Dĩ hòa vi quý, vui vẻ đi !!!

Cám ơn bạn.Bạn ấy đã Pm riêng mình và xin lỗi nên mọi chuyện đã xong :)

sh123456

Active Member

Cám ơn bạn.Bạn ấy đã Pm riêng mình và xin lỗi nên mọi chuyện đã xong :)

Vâng ! Chúc các bác một năm mới dồi dào sức khỏe, an khang, thịnh vượng :)

Bên trên