Góp ý cho MegaShareTool

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

paracels

Well-Known Member
Ðề: Ra mắt MegaShareTool.

Hàng Việt Nam chất lượng chẳng cao, có nên xài không ? Tui xài MegasharaTool bắt links được mấy bữa, giờ nó bắt chẳng được mà đứng cứng ngắt. Thật bực mình, giống như xài bkav của Quảng nổ vậy.

nhoctom

Hiện tại ko thể đổi mật khẩu cho megatool. Cứ bấm xác nhận là báo lỗi. Mong các bác fix sớm.

mylove_22

hôm mình có nghe nói MS có kiểu up file mà khi cúp điện mở lại vẫn up tiếp dc là sao nhỉ?? giờ đã dùng dc chưa? có hiệu quả ko??

vietka

Member

Cắm cúi down đã đời, cứ được 99,71% hay hơn một tí là báo lỗi: không lỗi. Thua luôn.

HD-Nixy

Well-Known Member

Vừa down vửa canh kiểu này cả ngày chưa xong , ko đi đâu được hết . :(

ffv

Active Member

vì bác không lưu tùy chọn trước khi download file nên nó mới vậy, file đang down dở thì không thể thay đổi được đâu, cái này giống tất cả các phần mềm download khác

Cám ơn bác, đúng là phải chọn từ đầu thất. Tại tôi mới tập tọe ấy mà.

kunngoc

Well-Known Member

các bác cho em hỏi trước đây em cài megas tool đăng nhập bình thường, giờ cài lại win (em xài win7) đăng nhập toàn báo không kết nối được, em đã thử đăng nhập bằng acc free và Vip đều không được, đã xóa đi và cài lại cũng không ăn thua, thi thoảng tự dưng vào được 1 lần, mọi người có vào bình thường không ạ?

nhoctom

các bác cho em hỏi trước đây em cài megas tool đăng nhập bình thường, giờ cài lại win (em xài win7) đăng nhập toàn báo không kết nối được, em đã thử đăng nhập bằng acc free và Vip đều không được, đã xóa đi và cài lại cũng không ăn thua, thi thoảng tự dưng vào được 1 lần, mọi người có vào bình thường không ạ?

Run as Administrator xem sao :-?

kunngoc

Well-Known Member

các biểu tượng khác em thấy Run as admin... nhưng biểu tượng MGStool không có cái đó bác Tom ạ, mà bác vẫn đăng nhập bình thường ah?

ffv

Active Member

Tôi dùng Win 7 vẫn đăng nhập bình thường mà.

e dùng win7 mấy hôm nay megasharetool cũng toàn bị báo lỗi không đăng nhập được. no toàn báo lỗi " không thể kết nối tới megashare. Xin hãy kiểm tra lại kết nối của bạn và thử lại sau" và cũng không dùng megasharetool download được. Bác nào biết lỗi gì không? mặc dù e dùng Idm download trên megashare bình thường.

sonic_tank

Mấy bác ơi cứu em với ..Đang dùng megatool vừ down xong ..nó merging,,bổng nhiên..máy tính nó reset..rồi vào lại megatool bây giờ nó để merging nhưng nó không merging nữa mà cứ đứng vậy hoài..Giờ phải làm sao đây mấy bác...hcichic

babelac

Mình dùng Megatool thấy kỳ kỳ... chép một nùi link vào, tải được 1/2 tắt chương trình sau đó tắt máy đi làm. Tối về định down tiếp thì chẳng còn link... GIờ phải làm sao???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên