Góp ý cho MegaShareTool

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ðề: Ra mắt MegaShareTool.

sao gần 1 tuần nay e không dow được trên megashare vậy các bác. có bác nào bị giống e không?

sao mega share nhân từ quá dị mấy bữa nay thử nghiệm thấy tốt thiệt nhưng mà tắt cái mega tool thì nó mất hết link đã down load phải down lại từ đầu những link chưa complete

caca153

Member

Chẳng hiểu nổi, trong khi nhiều film mới được uploaded quá ,, ai chỉ giúp với, thank much ! Mình xài Window 7, Net Framework V4.0, acc VIP megashare...

bright311

Member

Chả hiểu sao dạo này mình down bằng IDM , các file cứ lên đến 9x% là đơ luôn!Thử down lại thì IDM ko bắt link đc nữa! Bác nào giả thích dùm em với!

chan_nhi

Member

Thất vọng về cái MST này lắm rồi, cứ đang down thì toàn báo error: No error, rồi thì Unexpected,... bó tay. Trước bản 2.1 lỗi ko xài rồi, lên bản mới mà vẫn chả khá hơn.
Nói thẳng thắn thì chưa thấy 1 soft nào tệ như soft này, mặc dù cả 1 nhóm làm không bằng 1 cá nhân vẫn làm "lậu"
Thề không bao giờ dùng MST nữa, bực lắm rồi !

khai89

ms tool báo link không dow đc, nhưng thực ra vẫn dow đc với IDM. Acc gift thì dow tầm max 7 file 1 lúc thôi, còn vip thì thoải mái.

HTAiCap

Không biết bao giờ Megashare.vn cho acc free upload bằng Megastool lại nhỉ

tnm

Well-Known Member

Hôm nay ko get được linhk luôn, down bằng IDM thì vẫn được, thế là sao nhỉ

ffv

Active Member

Hôm nay ko get được linhk luôn, down bằng IDM thì vẫn được, thế là sao nhỉ

Tôi cũng bị như vậy, có ai biết không nhỉ? Lâu nay tôi vẫn ưu tiên down bằng MegaStool, ít bị lỗi và nhanh hơn IDM, dù chỉ có tài khoản gift.

TCK

Ðề: Góp ý cho MegaShareTool ( đang fix lại)

Hiện tại MegaSharetool đang bị lỗi và đang được làm lại, các bạn hãy đăng nhập vào web để download. Mong các bạn thông cảm về sự bất tiện này.
Thân.

ffv

Active Member

Hiện tại MegaSharetool đang bị lỗi và đang được làm lại, các bạn hãy đăng nhập vào web để download. Mong các bạn thông cảm về sự bất tiện này.
Thân.

Cám ơn bác đã trả lời rất nhanh. Nhưng xin hỏi thêm: làm lại để sửa lỗi hay làm lại để hạn chế tài khoản free?

nhoctom

Sau đợt fix này chắc phải có acc gift trở lên mới dùng Tool getlink dc =))

tnm

Well-Known Member

Sau đợt fix này chắc phải có acc gift trở lên mới dùng Tool getlink dc =))

Thế này thì hay =))
Đao 1 film 8G mà từ 5h chiều hôm qua đến 11h sáng nay chưa xong, toàn 2x đến 9x kb/s, bó tay toàn tập >:)

Huy_Rip

chóng mặt wăn acc vip vô up thỳ bị limit down thỳ như rùa bò

boyvoz

Well-Known Member

Hic, 10 part, 9 part đầu OK, part 10 thì không nhận, vào web copy link thì nhận, chạy đc tí thì tốc độ chạy lên 77Mb/s :)|) rồi đứng im :(( đơ luôn.
Acc VIP chưa chấp nhận thanh toán ACB :(, đang acc Gift, mạng FPT lại nhanh hơn VNPT nhỉ???? bình quân 1 phim 5-7G mất hơn 4h mới xong :)

hehe, Acc Vip chưa chấp nhận thanh toán ACB thì bác gặp em :D
:( sao cái con 88 down chậm vãi.
mình chẳng ham hố cái thằng tool này nữa, nản lắm rồi. IDM mà chơi thôi ~X(

tnm

Well-Known Member

Tool này lỗi rồi, chờ bản fix, bác chủ xem nhanh nhanh giúp a e nhé, tks bác

silverdoe

em ko cài đc cái tool này, nhà xài Win 7 x64, cài .NET 4.0, nhưng cái này cứ đòi .NET 2.0! lol

nó toàn báo là lỗi ko thể kết nối với máy chủ hoạc link tải về thôi bác đây là lỗi gì mà link dow idm vẫn bt mà cái này thì lỗi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên