Góp ý cho MegaShareTool

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

detungdeloi

Ðề: Ra mắt MegaShareTool.

Nó lỗi mấy bữa nay rồi bác. Bác cứ up tạm = chức safe upload trên web trong lúc chờ nó fix.
up trên web thì không resume dc với lại sao tôi upload dc 1 file ở megashare tool roy thì upload cái file thứ 2 nó bị lỗi nhưng khi chuyển sang acc khác thì nó lại upload dc tiếp 1 file roy lại bị error là sao:-??

kokokoko

Well-Known Member

up trên web thì không resume dc với lại sao tôi upload dc 1 file ở megashare tool roy thì upload cái file thứ 2 nó bị lỗi nhưng khi chuyển sang acc khác thì nó lại upload dc tiếp 1 file roy lại bị error là sao
up trên web dùng cái tải lên an toàn resume tốt . đang up mà bị lỗi thì f5 chọn lại file đấy nó khác up tiếp :D

detungdeloi

cho em hỏi up trên web tối đa chỉ dc 500mb thôi à không bik khi nào thì cái upload sửa xong nhỉ mong wa

kekkaishi11

Hjx. Các bác giúp em với. Em gặp vấn đề như thế này. Em down 1 file dung lượng khá lớn, khoảng 7GB cơ. Down hết 100% rồi lúc nó merge thì em có việc phải đi gấp nên ko thể không tắt máy và đem theo được. Nên em phải quit tool và vác lap đi. Lúc mở lại thì cái merge cứ 0% mãi mà ko có phim để xem:(( Mở nguồn của nó thì có rất nhiều file nhỏ nhưng chưa được nối lại. Làm sao để CONTINUE MERGE bây giờ:(

Post 100 đấy ai trả lời dùm đi mà:((

nhoctom

Post 100 đấy ai trả lời dùm đi mà:((

Xem thử đuôi file các file nhỏ là dạng ji. Đổi sang .rar01 ... .rar.xx rồi unrar xem dc ko :D K dc thì thử đổi qua dạng .001 .002 .xxx rồi dùng HJ Split nối lại xem sao. K đc nữa thì em cũng pó tay :D

MrHoi

Member

sao mình ko thấy link downlaod của tool này nhỉ ? đã vô trong link của web nhưng ko thấy dâu :(

MrHoi

Member

Vừa sài thử qua MgS Tool có cảm nhận như sau:
Download tốc độ có khi lên 200KB/s,nói chung hơn 140KB/s là rất nhiều.Trong khi max gói của mình chỉ 130KB/s là cùng :D
Down nhìn thì sướng nhưng nhìn 1 lúc lại nản vì nó cứ cà giựt cà lụi,lên rồi dừng lại 1s,xuống rồi dừng lại 1s rồi mới tiếp tục.Chán quá

nhoctom

sao mình ko thấy link downlaod của tool này nhỉ ? đã vô trong link của web nhưng ko thấy dâu :(
Xài tạm link này: MegaShareTool ver 2.0.0.1

tài khoản gift là như nào zay sao em đăng nhập vào YM roy mà vẫn chỉ upload dc có 500 thôi mà êm đăng kí cái MegaPortal roy nhưng lúc đăng nhập nó lại báo lỗi^#(^

Tài khoản Gift là tài khoản dành cho những ai đăng kí dịch vụ ADSL của VNPT, tài khoản lúc đăng kí ADSL, tài khoản để cài đặt modem chính là tài khoản Gift.

abcdmuchu

Chả hiểu Megashare bị gì. Download cứ cà giựt, delay ầm ầm. Download bằng IDM cũng khựng, bằng MST cũng khựng! >_<

coolza

Member

Em cho download 5 file 1 luc - được tầm 40k/1 file -> 200k/1 lúc. Nhưng download 1 file thì vẫn tầm 40,50k thôi. Chẳng hiểu! Chương trình đownload khá cà giựt!

chương trình này down chưa ổn lắm , toàn hiện tốc độ hơn 200 Mb/s , tốc độ trên mơ luôn ,down cũng hay bị đứt

detungdeloi

ừ đúng đó cái này download chưa ổn lắm có upload là tạm dc thôi

ujino

mình dùng cáp quang của FPT Bt down ở IDM chỉ dc có hơn 1M/s thui 1phim hd 720 down tầm 30' xong. cái này thì nó toàn báo 5~6M/s mà cày kéo mấy ngày chưa xong. upload cả ngày ko thấy nhích tí nào. chỉ đc cái search là tiện. bi h chỉ dùng thay google thui.

kieucdtin2k52

Active Member

Cái megatool chó chết. Em thấy tốc độ nó báo có kém IDM đâu, ngang đó chứ. Nhưng với tốc độ đó của megatool cùng với một file, em down 12h được 70%, mà đối với IDM em down về ngon lành trong 9h. Não hết cả lòng.

gacon1993

Member

nói chung là tin tưởng ở phần search của phần mềm thôi còn lại VỨT!

bác này chắc ghi nhầm à

thì em mới bảo là tốc độ trên mơ mà bác . mấy hôm trước còn down lên đến 2Gb/s mà để down 1 bộ film 3 ngày chưa xong ạ .

Nay vào lại thấy báo ko đăng nhập được do sever đang bảo trì . 1 tháng có 30 ngày bảo trì 25 , đúng là hàng free mà X_X

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên