Góp Ý - Giải Đáp - Thắc Mắc

loiruot

Well-Known Member
Đề nghị bác Lòi Ruột tạo sân chơi cho anh em chứ tình hình là em không thấy cái chỗ nào nhiều gió hết:D

Khổ lắm bác ơi, mấy cụ nhà em chắc mãi lo kiếm tiền, bỏ bê hết sự nghiệp spam lâu rồi, off iết cũng chẵng còn, on cũng ko luôn!!!

hoasimtim

Well-Known Member
Khổ lắm bác ơi, mấy cụ nhà em chắc mãi lo kiếm tiền, bỏ bê hết sự nghiệp spam lâu rồi, off iết cũng chẵng còn, on cũng ko luôn!!!

Ơ thế chỗ thắc mắc góp ý thành chỗ hóng gió ah bác:D Sao bác không tạo cái topic cho nó gọi là có quy hoạch nhở:D

loiruot

Well-Known Member
Ơ thế chỗ thắc mắc góp ý thành chỗ hóng gió ah bác:D Sao bác không tạo cái topic cho nó gọi là có quy hoạch nhở:D

Mới đi nhậu về, hầu chuyện bác đây. Em cũng muốn tạo chổ này chổ nọ, cũng cuồng nghĩ nhưng rồi nghĩ lại TÂM thì có nhưng TẦM chưa đủ nên chưa làm được bác ah!!!

hoasimtim

Well-Known Member
Mới đi nhậu về, hầu chuyện bác đây. Em cũng muốn tạo chổ này chổ nọ, cũng cuồng nghĩ nhưng rồi nghĩ lại TÂM thì có nhưng TẦM chưa đủ nên chưa làm được bác ah!!!

Thế thì bác phải kêu gọi quản lí ở đây tạo sân chơi cho anh em chứ nhỉ:)

ducanhonline

Ðề: Góp Ý - Giải Đáp - Thắc Mắc

chào anh em đồng hương. mình cũng ở bình định. Mọi ng có thể tư vấn cho mình 1 dàn home theater tầm 8 triệu (nghe nhạc là chính) được không ah. Em thì em chọn được Dàn âm thanh DVD SONY DAV-DZ840K - 5.1 với dàn Pioneer HTZ202DVD (XV - DV202 + SBD808T + SDV202SW) - 5.1. Theo mọi người thì 2 con này, con nào âm thanh tốt hơn ah.
Em chân thành cảm ơn và chúc mọi ng sức khỏe

adnb46

Member
Ðề: Góp Ý - Giải Đáp - Thắc Mắc

Cách đây mấy hôm em có ra rạp ở Nhà VHLĐ định xem phim mà thấy phim cũ không. Sắp tới có chiếu Life of Pi, ai biết chỗ nào chiếu phim này giới thiệu em với.

Bên trên