Hà Nội mua Táo ở đâu tốt?

ironman38

Member
Ðề: Hà Nội mua Táo ở đâu tốt?

E toàn phang hàng nhattao. Chịu khó ngồi canh, thế nào mà chẳng được 1 e máy ngon. Bác cứ lên nhattao mà mua. Chẳng sợ bị thịt đâu. :-B

E k đủ trình mua hàng ở nhattao đâu bác ơi! Công nhận nhattao e cũng thấy bán nhiều. Nhưng mua cứ thấy run tay. Nên thôi cứ đến mấy cửa hàng, siêu thị cho nó lành. Bảo hành bảo tỏi đàng hoàng. 8-|

kungfi

Member

Con gà này béo quá cơ! 4 triệu của bác nó chẳng thịt làm gì đâu. Bác cứ làm như mua cái máy mấy chục triệu ý. Thôi nếu sợ bị thịt thì tốt nhất tìm Apple Store mà mua cho nó yên tâm. #-o#-o#-o#-o

Bác nghe ra nhà có vẻ có điều kiện quá nhỉ? Với bác 4 triệu chẳng là gì. Nhưng với nhiều người 4 triệu là rất nhiều thứ đấy. Mịa "trông lên cũng chẳng bằng ai" đâu bác ạ! >:p

Uscom này có phải ở 22 yên lãng không bác, e ngày nào cũng lượn qua đường này mấy lượt. :) Lúc nào cũng thấy đông khách. Cửa hàng này chắc là cũng uy tín.

Cừa hàng này có 1 cái hạn chế là có mỗi 1 cơ sở ở yên lãng. Nhưng được cái làm ăn cũng được. Nên lúc nào cũng đông khách. <:p

Thanks bác! Chắc e cũng phải tranh thủ đi mua luôn. Không tết nhất đến nơi, giá rổ nó leo thang đến lúc đó 5 chắc cũng chẳng có mà mua :) không biết có được 1 đổi 1 trong vòng 6 tháng không bác nhỉ? Hay là chỉ được bảo hành 6 tháng thôi?

Chuẩn đấy! Chứ tết nhất chưa nói đến là lên giá nhưng có khi cháy hàng ý chứ. Ai mà chẳng muốn có máy đẹp diện tết :)>-

IRC_Vietnam

Member

Uscom này có phải ở 22 yên lãng không bác, e ngày nào cũng lượn qua đường này mấy lượt. :) Lúc nào cũng thấy đông khách. Cửa hàng này chắc là cũng uy tín.

Hôm trước cũng mới mua cho ông em 1 em iphone 6 ở uscom này đây. Mua được mấy hôm đêm đi chơi tết dương lịch bị móc túi mất rồi. [-( Đúng là số nhọ. Bây giờ lại quay lại với e đen trắng huyền thoại Nokia :))

Hôm trước cũng mới mua cho ông em 1 em iphone 6 ở uscom này đây. Mua được mấy hôm đêm đi chơi tết dương lịch bị móc túi mất rồi. [-( Đúng là số nhọ. Bây giờ lại quay lại với e đen trắng huyền thoại Nokia :))

Ngày hôm đó chắc cũng phải nhiều người bị móc túi chứ chẳng riêng gì ông em bác. Chẳng hiểu toàn người với người chen chúc gì mà khiếp thế. Pháo hoa thì không bắn. Toàn đi ngắm người cho nó khổ.

ironman38

Member

Chuẩn đấy! Chứ tết nhất chưa nói đến là lên giá nhưng có khi cháy hàng ý chứ. Ai mà chẳng muốn có máy đẹp diện tết :)>-

E thì diện tết là phụ công việc là chính nên cũng chẳng quan tâm. Cứ có máy dùng ngon ngon là được rồi. Không tí đi sửa, mốt đi sửa thì khổ thân e lắm. Đã nghèo còn mắc cái eo thì chít. 8-|

Tosy

Active Member

E k đủ trình mua hàng ở nhattao đâu bác ơi! Công nhận nhattao e cũng thấy bán nhiều. Nhưng mua cứ thấy run tay. Nên thôi cứ đến mấy cửa hàng, siêu thị cho nó lành. Bảo hành bảo tỏi đàng hoàng. 8-|

Mua hàng nhattao thì trình gì. Bác cứ cẩn thận thái quá! Người ta mua bán ào ào ra. Ai cũng cẩn thận như bác thì bán cho ai?

E thì diện tết là phụ công việc là chính nên cũng chẳng quan tâm. Cứ có máy dùng ngon ngon là được rồi. Không tí đi sửa, mốt đi sửa thì khổ thân e lắm. Đã nghèo còn mắc cái eo thì chít. 8-|

Thôi chốt mua hàng ở uscom là được rồi. Dù sao cũng được bảo hành 1 đổi 1 trong vòng 6 tháng. Mua như vậy cũng thấy yên tâm hơn.

Bên trên