Haizzzzzz tối đi chơi bị cướp "hụt" ở nhà văn hóa Phú Thọ, ace cẩn thận!

hellomoto

Active Member
Ðề: Haizzzzzz tối đi chơi bị cướp "hụt" ở nhà văn hóa Phú Thọ, ace cẩn thận!

mịa 2 vợ chồng thằng bạn mình cũng mới bị giật, để giỏ trước xe spacy bị bọn nó giựt trong khu PMH nè ! mất cái cà vẹt xe máy biển 8668 giờ đi làm lại nó bắt đổi biển 5 số =))
còn ku dhmobil bên box nhiếp ảnh chạy LX chở vợ cũng bị nó giựt mấy cái 7D =))
em thì thấy cướp trước mắt dí theo mà bị nó cản địa dữ quá cộng thêm đường vắng nên pó tay

dungdt2

mịa 2 vợ chồng thằng bạn mình cũng mới bị giật, để giỏ trước xe spacy bị bọn nó giựt trong khu PMH nè ! mất cái cà vẹt xe máy biển 8668 giờ đi làm lại nó bắt đổi biển 5 số =))
em thì thấy cướp trước mắt dí theo mà bị nó cản địa dữ quá cộng thêm đường vắng nên pó tay

Chia buồn, cái 7D là mơ ước của em đấy bác :((

dungdt2

7D là gì em còn chưa biết sao mà ước mơ được như bác:(

Có đùa ko cha, nó nè

ti2li119

Well-Known Member

Cứ đi xem cùi, điện thoại cùi tán gái. CHi cần bót dày là người nó tự tin lắm :))

dungdt2

Cứ đi xem cùi, điện thoại cùi tán gái. CHi cần bót dày là người nó tự tin lắm :))

Đúng rồi, cứ bóp dầy ATM tiền > 8 chữ số là thấy con người mình nó tự tin :D

hoasimtim

Well-Known Member

Em thì chỉ thích đi cub thôi:)) Xe em 4 phuộc xì tin lắm=))

naxeko

Nhờ có vụ cướp giật mà mới biết các bác toàn đại gia vừa kể chuyện cướp vừa show phụ kiện:). Tụi cướp này cũng biết nhìn người nhỉ. chả bù với em, đi xe cub 81 cà tàng nên cứ yên tâm trên từng cây số. điện thoại 290k trước khi nghe ngoài đường móc ra giơ thẳng lên trời để lỡ có đứa nào tìm hàng thì sẽ thấy.

MyRom

Active Member

:D:D CHúc mừng lão Motorola hôm nay chính thức nhậm chức Mod bên nhiếp ảnh nhoa! rửa chức đê ;))

dungdt2

Nhờ có vụ cướp giật mà mới biết các bác toàn đại gia vừa kể chuyện cướp vừa show phụ kiện:). Tụi cướp này cũng biết nhìn người nhỉ. chả bù với em, đi xe cub 81 cà tàng nên cứ yên tâm trên từng cây số. điện thoại 290k trước khi nghe ngoài đường móc ra giơ thẳng lên trời để lỡ có đứa nào tìm hàng thì sẽ thấy.

Em thì chẳng là đại gia...chỉ được danh là đại...du thôi bác ợ :(

hellomoto

Active Member

Bác mua cây này bỏ cóp xe, thời buổi này phải có thứ phòng thân, loại này ai coi phim sát phá lang cũng thấy nó lợi hại cỡ nào :D
Tuy nhìn đơn giản nhưng nặng và nguy hiểm, chống chỉ định đánh phần đầu, từ vai trở xuống thôi, tránh gây chấn thương sọ não :))
Mấy anh công an có thấy thì dù sao nó cũng là vũ khí tự vệ, không phải hung khí như dao búa, chẳng ai có nhu cầu đánh nhau mà mua thứ đắt tiền này.
Chống chỉ định cho mấy bé choi choi, ai muốn mua PM em, em chỉ cho chỗ bán rẻ nhất.
cây đó ko được rồi, vừa lên báo đây này

b0ngb0t

Member

Bác mua cây này bỏ cóp xe, thời buổi này phải có thứ phòng thân, loại này ai coi phim sát phá lang cũng thấy nó lợi hại cỡ nào :D
Tuy nhìn đơn giản nhưng nặng và nguy hiểm, chống chỉ định đánh phần đầu, từ vai trở xuống thôi, tránh gây chấn thương sọ não :))
Mấy anh công an có thấy thì dù sao nó cũng là vũ khí tự vệ, không phải hung khí như dao búa, chẳng ai có nhu cầu đánh nhau mà mua thứ đắt tiền này.
Chống chỉ định cho mấy bé choi choi, ai muốn mua PM em, em chỉ cho chỗ bán rẻ nhất.

cho xin cái info nào :)

Alabama

cây đó ko được rồi, vừa lên báo đây này

Tại nó đi có bộ với mấy thứ kia nên mới được lên báo đó bác, bác thấy nó 1 mình lên báo thì cho em biết :))
Nguyên do nó lên báo là do mục đích xấu, bọn xấu thường nhìn ra rất dễ bác ạ, bác mặc quần áo lịch sự chở vợ con thử hỏi ai mà gọi bác hỏi thăm "có đồ chơi không?"

vietlong04

Active Member

Tại nó đi có bộ với mấy thứ kia nên mới được lên báo đó bác, bác thấy nó 1 mình lên báo thì cho em biết :))
Nguyên do nó lên báo là do mục đích xấu, bọn xấu thường nhìn ra rất dễ bác ạ, bác mặc quần áo lịch sự chở vợ con thử hỏi ai mà gọi bác hỏi thăm "có đồ chơi không?"

Chuẩn như LD :D

vietthiens2012

giờ ra đường mang tài sản có giá trị theo mà lo lắng quá, có thể gặp nguy hiểm bất cứ khi nào. Đi chơi chung với ghệ còn lo hơn nữa, mình có chiện gì thì ko sao, con ghệ mà bị gì thì hối ko kịp. Tốt nhất thủ sẵn thứ gì đó bảo vệ

minhtuantkh

Chà chà có mấy bữa không ghé quá thớt cũa lão dungdeuthat thấy các bác khoe hàng nóng dữ quá, sự nhớ ra em cũng có tý đồ chơi mang từ Quảng Châu về show chút ( em hiền khô các bác nhé, thiếu cái gì thì mới cần cái đó mà :D)

attachment.php
[/IMG]

Bên trên