Ham vui với các bác...

new_baby

Member
Ðề: Ham vui với các bác...

"đợt trước" thấy bác chụp đẹp thế, sao kỳ này hình mờ mờ quá :D

meocon

Well-Known Member

SAo chụp hình có tông màu tím ??

hoanganhduytran

Active Member

Chúc mừng bác, bác có bộ dàn đầy đủ và chất lượng. Dây dợ bác sắp xếp gọn gàng ghê. Chẳng bù cho e, dây dợ cứ bùng nhùng, vì tủ kê bị hụt phía sau. Mà lại phòng khách nên không có cách gì khắc phuc cả, chỉ mỗi cách làm lại tủ thôi.

Cũng không được gọn lắm đâu bác ah vì nhiều dây quá, em phải mất cả buổi nhìn mới đỡ ghê đấy ah

pioneer700

Chúc mừng bác chủ có nhiều đồ chơi hay. Không muốn chê, nhưng quả thực, một vài tấm ảnh bạc chụp thiếu sáng hay sao mà hơi xấu!:D

hunghdvt

Member

Bác chủ nhiều loa phết nhỉ. Chơi máy chiếu deeeeeeeeeeeee TV nhỏ wa'

hoanganhduytran

Active Member

Chúc mừng bác chủ có nhiều đồ chơi hay. Không muốn chê, nhưng quả thực, một vài tấm ảnh bạc chụp thiếu sáng hay sao mà hơi xấu!:D

Em chụp cũng không để ý, đến lúc up ảnh lên thấy hình xấu thật, mà ngai quá nên chả chụp lại, cám ơn bác ghé thăm

hoanganhduytran

Active Member

Em chụp cũng không để ý, đến lúc up ảnh lên thấy hình xấu thật, mà ngai quá nên chả chụp lại, cám ơn bác ghé thăm

hoanganhduytran

Active Member

B chủ ham vui quá...:))

Bác chủ nhiều loa phết nhỉ. Chơi máy chiếu deeeeeeeeeeeee TV nhỏ wa'

Cám ơn các bác, em thích loa bookshelf nên thích sưu tầm mua về mà ko muốn chia tay e nào cả nên giờ nó chật hết nhà bác ah. Còn máy chiếu thì e vẫn đang xem con vivitek hd1185 với cái màn chiếu điện kraftman 110 inch đấy bác

manhtran71

Well-Known Member

Nhìn dàn dây nhà bác em chóng hết cả mặt, đúng là hoành tráng. Chúc mừng bác :)

docohanh

Member

woooooowooooo nhìn hoành tráng quá
có thêm thương hiệu loa apple

hoanganhduytran

Active Member

Cám ơn các bác ghé thăm, lâu rồi e bận quá nên cũng vào chăm chút cho nhà mình được. Bộ dàn của e giờ cũng có một số biến động, một số thứ đến và một số thứ ra đi, để hôm nào e cập nhật lại hầu các bác ah

tuan_ipad2

Well-Known Member

ôi đến bao giờ em mới phấn đấu được bộ liên hợp quốc như vậy nhỉ, chúc mừng bác chủ, kết quả ghế sofa đơn ở hình ảnh đầu tiên của bác thật, cái ghế đó ngồi nghe nhạc thì......

sieulong

Well-Known Member

ôi đến bao giờ em mới phấn đấu được bộ liên hợp quốc như vậy nhỉ, chúc mừng bác chủ, kết quả ghế sofa đơn ở hình ảnh đầu tiên của bác thật, cái ghế đó ngồi nghe nhạc thì......

cái ghế đó em cũng có một cái đấy i chang luôn :D

Anh Hoanganhduytran năm nay có kế hoạch mới gì không anh :D em mới chạy qua bên anh Racingspeed hỏi thăm thì anh ấy có mua đồ mới thật kìa

Bên trên