Hàng bãi Altec lansing Mỹ 120V mất điều khiển từ xa

Hiện nay ở chợ Sắt Hảiphòng có rất nhiều hàng bãi Altec Lansing 120V xuất đi USA. Nhờ mọi người tư vấn xem có nên mua không:
MX5021, VS4121 - VS2421,FX6021.............(vài chục bộ): giá 7-800K ko điều khiển -
Một con 5.1 giá 1.4 triệu
(các dòng Antec Lansing 2.1 đều giá đó cả, bực mình là ko có dkhiển)
Các bạn góp ý xem điều khiển của loại này có chế đc ko? ở chợ Sắt HP bó tay

tui

Member
Ðề: Hàng bãi Altec lansing Mỹ 120V mất điều khiển từ xa

Khoảng t.5 tuần sau mình đi HP, bạn có thể cho mình xin số đthoaij để ra đó có gì mình ghé múc một bộ về làm review cho mọi người xem thử. T

GENERALS

Ban Quản Trị

Hiện nay ở chợ Sắt Hảiphòng có rất nhiều hàng bãi Altec Lansing 120V xuất đi USA. Nhờ mọi người tư vấn xem có nên mua không:
MX5021, VS4121 - VS2421,FX6021.............(vài chục bộ): giá 7-800K ko điều khiển -
Một con 5.1 giá 1.4 triệu
(các dòng Antec Lansing 2.1 đều giá đó cả, bực mình là ko có dkhiển)
Các bạn góp ý xem điều khiển của loại này có chế đc ko? ở chợ Sắt HP bó tay

Khi đi mua bro nhớ xem xét, test kĩ lưỡng để tránh vớ phải mấy hàng refurbished kém chất lượng, hàng thải, hàng sữa chữa ko được << vớ phải đống này thì chỉ có ôm hận về sau

longhorn

Member

Khoảng t.5 tuần sau mình đi HP, bạn có thể cho mình xin số đthoaij để ra đó có gì mình ghé múc một bộ về làm review cho mọi người xem thử. T

Giá này múc em MX5021 và em FX6021 về test thử thì còn gì bằng. Hàng này nên test kỹ, chất lượng đi đôi với giá thành mà bro.
Chẳng lẽ làm chuyến đi HP chơi tiện làm 1 em luôn :-?

echip

Ban Quản Trị

xách về dùm mình 1 bộ nha bro :-s

OK, kiểu j mình cũng sẽ gặp cậu (rủ cả mem longhorn nữa) và đi chợ Sắt một chuyến. găm tiền mua loa đi nhé 7-800K (nhưng mình ko hứa chắc là đến lúc đấy còn hàng đâu nhé, ở đấy hàng cáy mà, mình đi mua đồ điện tử hôm qua và nhìn thấy. vào đấy phải theo mình kẻo mua phải hàng lỏm đấy. Nếu ai muốn mua TV 29 phẳng 100hz thì xuống luôn đây đi, hàng này ở nơi khác ít lắm, chỉ có Sony và pana thôi, mình đã xem tận mắt rồi, nói chung là tuyệt vời, hình nét và thật lắm (thuật ngữ của cư dân mạng là : Đẹp vãi hàng + ướt cả bàn phím), hàng made in Japan, 2 khung program, 2nd hand, mỗi tội đắt, pana 3.5 tr, sony 5 tr. Xem HD film qua DVI cũng ko ai nhận ra đâu. (âm tường- khekhe), mấy chú LCD 32 Toshiba, Pana (vn) chắc ko ăn nổi
mobile: 0989.094.885 - Nguyễn Duy Tiến 28 tuổi -1980 mail: [email protected]

Chỉnh sửa lần cuối:

buihung

Administrator

OK, kiểu j mình cũng sẽ gặp cậu (rủ cả mem longhorn nữa) và đi chợ Sắt một chuyến. găm tiền mua loa đi nhé 7-800K (nhưng mình ko hứa chắc là đến lúc đấy còn hàng đâu nhé, ở đấy hàng cáy mà, mình đi mua đồ điện tử hôm qua và nhìn thấy. vào đấy phải theo mình kẻo mua phải hàng lỏm đấy. Nếu ai muốn mua TV 29 phẳng 100hz thì xuống luôn đây đi, hàng này ở nơi khác ít lắm, chỉ có Sony và pana thôi, mình đã xem tận mắt rồi, nói chung là tuyệt vời, hình nét và thật lắm (thuật ngữ của cư dân mạng là : Đẹp vãi hàng + ướt cả bàn phím), hàng made in Japan, 2 khung program, 2nd hand, mỗi tội đắt, pana 3.5 tr, sony 5 tr. Xem HD film qua DVI cũng ko ai nhận ra đâu. (âm tường- khekhe), mấy chú LCD 32 Toshiba, Pana (vn) chắc ko ăn nổi
mobile: 0989.094.885 - Nguyễn Duy Tiến 28 tuổi -1980 mail: [email protected]

Mấy con CTR này mà có cổng DVI là thuộc loại quá khủng rồi.

dino

Active Member

oh con được con MX5021 giá 800k thì thơm nhỉ :D

tui

Member

Hình như MX5201 nghe hay hơn FX6021 thì phải ?

Ko biết có dòng 5.1 nào của Altec ko nhỉ ?

Hình như MX5201 nghe hay hơn FX6021 thì phải ?

Ko biết có dòng 5.1 nào của Altec ko nhỉ ?
chw
hình như có 1 con vs 3251 , nó đòi 1,4 trieu, , giá trên mạng 131 $, nó chào hàng là dù mất điều khiển nhưng vẫn có thể điều khiển bằng tay.

Chỉnh sửa lần cuối:

hoasoi25

bác HD Haiphong cho em số điện thoai của bác có gì liên lạc ra xem sao.số của em :0982838786 name Tung

tui

Member

Đã book vé, T.4 có mặt ở HN, T.5 xuống HP.
À nghe nói Longhorn có một số soundcard Sb0220 hả ? Vừa rồi tính mua 1 cái mà 5:30PM ng bán ra, 6h mình gọi là bán rồi. Tiếc ghê. Bạn có thể chỉ chỗ mình mua ở HN đc ko ?

@hoasoi : có số phía trên kìa bác.

tui

Member

hình như bác HD Haiphong là công ty cấp nước hả ?

longhorn

Member

Đã book vé, T.4 có mặt ở HN, T.5 xuống HP.
À nghe nói Longhorn có một số soundcard Sb0220 hả ? Vừa rồi tính mua 1 cái mà 5:30PM ng bán ra, 6h mình gọi là bán rồi. Tiếc ghê. Bạn có thể chỉ chỗ mình mua ở HN đc ko ?

@hoasoi : có số phía trên kìa bác.

Hiện giờ SB 0220 mình còn 2 cái đều để lại dùng, 1 cái chồng cháy, 1 cái cho GF nghe nhạc, đang nghe = Maya44.
Lâu nay kô tăm tia hàng cầm đồ nên chưa thêm được con nào. Nếu đi HN bro thử mấy hàng cầm đồ khu Bách Khoa xem sao :)

hoasoi25

HD-HaiPhong sao điện thoại của anh toàn báo là ko liên lạc được vậy.

HD-HaiPhong sao điện thoại của anh toàn báo là ko liên lạc được vậy.

uh. anh chuyển sim rồi đấy. T7, cnhật dùng số khác, khe khe. Chú gọi lại nhé. anh hôm nọ gọi cho chú dùng số 01687540463 nhưng chú ko trả lời.T

to mem Tui:

uh, anh làm bên cty cấp nước HP , chú có quen ai ko?

tui

Member

em kỹ sư điện :))

Bên trên