Hàng bựa trong giải thưởng! Trớt quớt ko tả được! Hành Trình Không Ngừng Bước Tới bựa vãi!

Extra

Hôm nay mới có dịp ngồi so sánh mấy giải thưởng của Hành trình không ngừng bước tới với các chương trình khác - rút ra được cái tiêu đề topic :D

Cá nhân tớ chẳng cần biết Việt Nam nó đẹp thế nào nhưng một khi đã máu đừng hỏi bố cháu là ai! Thế là tớ vào đây www.hanhtrinhkhongngungbuoctoi.com để chơi. Giải thưởng là cái đáng quan tâm! :D
1. Tặng sổ giá 1 củ! OK
2. Tặng Áo Vest! 3 Củ cũng OK!
3. Tặng túi xách giá 5 củ! cũng tàm tạm! ra dáng doanh nhân đấy!
4. Tặng Ipod Nano! WTF! Nó trớt quớt ko thể tả được - xì teen quá

Đề nghị nên đổi phần thưởng. Lấy tiền mua cây viết Waterman 12 củ bỏ vào cái giải thưởng 4 xem ra còn có lý!

Đang tính viết thư kêu BTC đừng bựa vãi hàng thế này! Anh em nào có chơi thì comment vài câu nhằm giúp BTC thay đổi tốt đẹp hơn! =))

Rob

Ðề: Hàng bựa trong giải thưởng! Trớt quớt ko tả được! Hành Trình Không Ngừng Bước Tới bựa vãi!

thấy cái iPod cũng ngon mà :-?

Extra

Ðề: Hàng bựa trong giải thưởng! Trớt quớt ko tả được! Hành Trình Không Ngừng Bước Tới bựa vãi!

bút waterman tới mấy chục tr 1 cây đó giữ phải cận thận chứ mà trót dại thì.............

toa

bút waterman tới mấy chục tr 1 cây đó giữ phải cận thận chứ mà trót dại thì.............

thật không, bút gì mà mắc dữ. cầm bút này đi khè khách hàng chắc là ổn. but này chắc chỉ dùng để kí thôi nhỉ, một chữ kí chắc cũng hết mấy chục ngàn. hehe

tuan_NR

Hôm nay mới có dịp ngồi so sánh mấy giải thưởng của Hành trình không ngừng bước tới với các chương trình khác - rút ra được cái tiêu đề topic :D

Cá nhân tớ chẳng cần biết Việt Nam nó đẹp thế nào nhưng một khi đã máu đừng hỏi bố cháu là ai! Thế là tớ vào đây www.hanhtrinhkhongngungbuoctoi.com để chơi. Giải thưởng là cái đáng quan tâm! :D
1. Tặng sổ giá 1 củ! OK
2. Tặng Áo Vest! 3 Củ cũng OK!
3. Tặng túi xách giá 5 củ! cũng tàm tạm! ra dáng doanh nhân đấy!
4. Tặng Ipod Nano! WTF! Nó trớt quớt ko thể tả được - xì teen quá

Đề nghị nên đổi phần thưởng. Lấy tiền mua cây viết Waterman 12 củ bỏ vào cái giải thưởng 4 xem ra còn có lý!

Đang tính viết thư kêu BTC đừng bựa vãi hàng thế này! Anh em nào có chơi thì comment vài câu nhằm giúp BTC thay đổi tốt đẹp hơn! =))

Cùng suy nghĩ với bạn, giải thưởng gì mà như đang chuẩn bị thành doanh nghiệp bổng dư muốn khóc khi đeo đồng hồ con nít. Tựa như mặc đồ vest chạy Cuxi. Bựa vãi!

tuan_NR

tự xóa. hehe, nói nhảm

serenade

Không rõ kiếm đâu ra Đồng hồ iPod nhỉ ??? Apple đâu có bán đồng hồ ??? steve jobs ra đi, đồng hồ Ipod đến

zicza

Không rõ kiếm đâu ra Đồng hồ iPod nhỉ ??? Apple đâu có bán đồng hồ ??? steve jobs ra đi, đồng hồ Ipod đến

Hình như cái iPod đó là đi kèm với dây đeo bằng da đó, thấy hình giới thiệu của Apple khi bán iPod cũng pro lắm.

serenade

Hình như cái iPod đó là đi kèm với dây đeo bằng da đó, thấy hình giới thiệu của Apple khi bán iPod cũng pro lắm.

có ipod như vậy sao. vậy là đep vàng tay như đồng hồ ấy hả? mới nghe lần đầu á

play

way. tui thấy thà thay cái bút đó bằng con i phone còn ngon hơn á

zicza

way. tui thấy thà thay cái bút đó bằng con i phone còn ngon hơn á

ừ, cái bút đó làm bằng gì mà mắc quá. chắc trúng thưởng mình phải làm cái tem dán lên đó ghi là: bút này mắc ngang I-phone

zia

ừ, cái bút đó làm bằng gì mà mắc quá. chắc trúng thưởng mình phải làm cái tem dán lên đó ghi là: bút này mắc ngang I-phone

lạy hồn, bút cho daonh nhân đấy, cái loại chuyên dùng để kí đấy. tui mà trúng là t cho vô tủ kiếng. còn i phone thì ngoài đường đầy, fake cũng vô số

Itsme_AJ

hic, tui ghiền cái i pod quá. t không phải doanh nhân, t ko thích cái bút, t chỉ cần cía i pod đeo tay thôi.

yesman

way, cái bút đó chắc kí một phát thì cũng hết mấy chục k nhỉ. mình mà trúng, thì mình sẽ dùng làm quà biếu sếp. hehehe

Mac18

Active Member

@@ cái iPod tính ra có 4 triệu chứ mấy, đội lên 6 triệu hơi găng!

cobra4eye

Active Member

mồi bé câu cá bé, mấy bác "cá bự" không nên quan tâm, mấy bác chuyển sang chơi đấu giá bằng cR trên 4rum mình hay hơn.

way, cái bút đó chắc kí một phát thì cũng hết mấy chục k nhỉ. mình mà trúng, thì mình sẽ dùng làm quà biếu sếp. hehehe

Bác mà có đảm bảo ko đem cho sếp. Bỏ vô tủ hay dắt túi cho thiên hạ nó hãi. Lấy ra ký tên phát, bà con ngất ngay.

Connor

Well-Known Member

Bác chủ thớt dùng cả từ k có trong từ điển làm em đọc mà chả hiểu gì

Bên trên