HAPPY NEW YEAR

therains

Active Member
Năm mới Giáp Ngọ sắp tới, chúc tất cả anh chị em hội HDVT một năm mới sức khỏe, hạnh phúc, gia đình an khang thịnh vượng, chúc hội HDVT năm 2014 phát triển ngày càng mạnh mẽ và vững chắc, anh em ngày càng nhiều nhiệt huyết hơn! Cheer!

khanh999

Active Member
Ðề: HAPPY NEW YEAR

Em xin chúc các anh và các bạn năm mới nâng cấp đồ mới... HAPPY NEW YEAR
Mặc dù ko là thành viên của hội (do ko có times tham gia) nhưng em cũng thường xuyên theo dõi topic lắm.. em ở BR

davidhand

Moderator

Nhân dịp năm mới, chúc ACE Hội HDVT cùng gia đình đón một cái Tết vui vẻ, đầm ấm và một năm mới vạn sự như ý, thành công, thịnh vượng và tràn đầy energy để ... Đập hộp liên tục! :)

longdnl

Well-Known Member

Chúc Anh Chị Em HDVT và gia đình năm Giáp Ngọ - Sức Khỏe - Thịnh Vượng - An Lành và Hạnh Phúc.

quochung090

Member

chúc mừng năm mới các bác, chúc mn trong hội măn mắn trong năm mới và bóc tem đc nhiều hàng ngon :D

ndt000

Member

chúc toàn thể anh em một năm mới vui vẻ, thành công trong công việc và hạnh phúc trong cuộc sống....

Nguyễn Đức Thuận

binhhc

Moderator

Nhân dịp năm mới 2014, xin chúc toàn thể anh chị em thành viên HD Vũng Tàu sang năm mới VẠN SỰ NHƯ Ý! =D> =D>=D> \m/ \m/ \m/

hunghdvt

Member

Tuy không phải thành viên chính thức của HDVT nhưng rất hay vào theo dõi các topic và học hỏi rất nhiều từ các Pro ở đây.
Nhân dịp đầu xuân năm mới xin kính chúc ACE và toàn thể gia đình một năm mới An Khang - Thịnh Vượng - Hạnh Phúc và có thêm nhiều khám phá mới bổ ích cho ae cùng học hỏi hiii
P/S: Nếu có làm tiệc Tân Niên cho em tham gia với để giao lưu với các bác.
Cheer!!! 123 dzooooooooooooooooooooooooo

Bên trên