HCM - Nhờ tư vấn update bài hát mới cho VietKTV 3TB

hd_lcdsony

Well-Known Member
Hi all,
Nhờ mọi người tư vấn dùm mình cập nhật bài hát mới với đầu karaoke VietKTV HD 3TB . Với lại mình đã nối dây LAN từ modem vào và kiểm tra trạng thái mạng trong setting nhưng sao thấy không connect được internet bên ngoài... Thanks all!

m-audio.com.vn

Bác đặt cho em nó 1 địa chỉ IP cố định xem nhé. Nếu không được bác alo cho số này .0937.831.888 hỗ trợ kĩ thuật của việtktv.

Haibinh

Member
Hướng dẫn cập nhật phải gắn thiết bị DW My cloud gì đó. Hiện tại mình chỉ có đầu phát VietKTV 3TB thôi, không biết cập nhật ntn, chắc mình sẽ tìm hiểu và mày mò xem thử. Thks
Đấy là 1 trong mấy cách update. Bác chỉ cần down về. Nhớ định dạng ổ cứng sang FAT32 - cắm vào đầu KTV rồi chọn trong đường dẫn thư mục của đầu KTV là nó tự copy vào thôi.
Tóm lại là bác đọc kỹ hướng dẫn nhé, ko quá phức tạp đâu

hd_lcdsony

Well-Known Member
Đấy là 1 trong mấy cách update. Bác chỉ cần down về. Nhớ định dạng ổ cứng sang FAT32 - cắm vào đầu KTV rồi chọn trong đường dẫn thư mục của đầu KTV là nó tự copy vào thôi.
Tóm lại là bác đọc kỹ hướng dẫn nhé, ko quá phức tạp đâu
Vậy mình tháo ổ cứng ra gắn vào dock format sang FAT32 rồi gắn vô đầu KTV.... ?

hd_lcdsony

Well-Known Member
Em biết cách update bài hát được rồi. Có điều này em muốn hỏi là có mấy bài mình ko hát như tiếng Hoa, Nhật... thì có cách nào xóa cho trống dung lượng HDD không? Cảm ơn.

chon_hoi

Member
Bác mua đầu HD 3Tb có bị lỗi bài hát Nơi Tình Yêu Bắt Đầu - Bằng Kiều, Lam Anh không? Mình mua 3 đầu đều bị lỗi cùng 1 bài đó.

hd_lcdsony

Well-Known Member
Bác mua đầu HD 3Tb có bị lỗi bài hát Nơi Tình Yêu Bắt Đầu - Bằng Kiều, Lam Anh không? Mình mua 3 đầu đều bị lỗi cùng 1 bài đó.
Mình thử thì bình thường không bị gì cả, nhưng bài "Nơi Tình Yêu Bắt Đầu - Bằng Kiều, Lam Anh" chỉ có 1 bài là dạng HD show cảnh, không phải trên sân khấu Thúy Nga.

tuonghn

có bác nào biết lỗi khi copy vào đầu sd ver 3.0 báo read...1015 ko vậy? tiện các bác cho e hỏi e muốn xóa bớt và cop như hd trang chủ vẫn ko được ạ?

Bên trên