HCM- Tư vấn TV 65 inch

Tài chính tầm 25tr thì nên chọn tv 65 inch hãng nào dùng ok nhất ah, e tính dùng sony mà mới bị tèo con 55x7000d nên cũng ớn ớn sony, mong các bác tư vấn....

aivo

đồ công nghệ thì hãng nào nó cũng vầy thôi bác ơi, quan trọng là hình ảnh sony nó quá đẹp, bác xem quen con mắt rồi, giờ mua con nhà khác chất lượng ko bằng, xem ức chế lắm

huyen tien

đồ công nghệ thì hãng nào nó cũng vầy thôi bác ơi, quan trọng là hình ảnh sony nó quá đẹp, bác xem quen con mắt rồi, giờ mua con nhà khác chất lượng ko bằng, xem ức chế lắm
đồng quan điểm, mua đồ công nghệ thì hãng nào cũng vậy thôi, hên xui, người thì xài chục năm ko hư, ng thì chưa hết bảo hành lỗi màn các kiểu, quan trọng mua chiếc tivi về thì chất lượng hình ảnh là ưu tiên số 1

huyen tien

vẫn nên là mua sony bác ạ, khuyên thật lòng, nhưng mà 25tr mua 65 inch của sony thì hơi căng, chắc chỉ có săn sale mới mua được giá này

aivo

vẫn nên là mua sony bác ạ, khuyên thật lòng, nhưng mà 25tr mua 65 inch của sony thì hơi căng, chắc chỉ có săn sale mới mua được giá này
đâu bác, em thấy chỉ cần thêm 1-2 tr là vẫn mua được sony, như con 65x9000 hoặc 65x8050 xem ok mà

thaovan

Con x7000d của bác là từ hồi 2016 lận mà, 5 6 năm mới hư là ngon r còn gì

hongnhungmai

Đồ điện tử nó cũng có tuổi thọ mà bác ơi. Em thì cứ sony mà quất. Mua đồ xài thì cái nào cũng phải hư thôi

phamhuongasf

Bạn nhích 2tr nữa là mua được con sony 65x80j rồi. Chứ mà dưới 25 củ mua 65inch thì căng

thuhavo

Chọn tivi chủ yếu đánh vô phần nghe với phần nhìn. Phần nhìn phải nói là tới giờ vẫn chưa thằng nào qua được sony. Phần nghe nếu thích bác đầu tư thêm dàn loa nữa là cháy

vuihaivan

Mới đi xem tv hôm rồi. Mã 65X80AJ là vừa túi tiền, đúng yêu cầu của b ạ. Coi phim bao đã, t đang chờ tiền tết về là mua ngay đây

vuthuhang

Nhà em vừa rinh về em x85j để coi tết. Cũng tầm 1 tháng rồi, trải nghiệm xem ok, màu lên tươi, nét. Xài cũng mượt. Mà bị hơn tầm tiền của cụ khoảng 1 củ. Ráng thêm xíu nữa mà mua con đó thì đẹp ấy

nguyenthuhatb

Của bền tại người bạn ạ. Người mình còn mòn thì tv nó hư là bt. Coi như có dịp cho mình mua tv mới. Năm mới làm 1 con sony oled cho máu đi b

vuianhasfo

Thêm một xíu nữa là đủ để mua con 65X90J. Hứa với chú luôn là em chưa thấy con nào ngon hơn con đấy trong tầm giá

ducanhvusedh

Đồ công nghệ hư hỏng là chuyện bt mà chú. Muốn k hư thì chỉ có nước k xài thôi =)) Em thì cứ Sony mà chơi chú ạ

Bên trên