HD An Giang - Khu vực hỗ trợ kỹ thuật & mua bán

Roland

Well-Known Member
Đây là khu vực tổng hợp mọi vấn đề về kỹ thuật phần cứng, phần mềm, kỹ thuật HD và âm thanh:

Mục đích: Nhằm giúp đỡ mọi người có thể giải quyết mọi vấn đề về kỹ thuật và nêu ra những địa điểm mua bán thiết bị HD uy tín ở An Giang.

Chỉnh sửa lần cuối:

gaji2309

Member
Ðề: HD An Giang - Khu vực hỗ trợ kỹ thuật & mua bán

Hiện e cũng mí tìm được 1 nguồn ở di động của seagate,1TB,2TB,3TB hàng được đem từ USA về,uy tín,chất lượng vì đó là e và ông a họ cùng làm,:D:D:D,mong các bác ửng hộ.

chanan

Active Member

Hiện e cũng mí tìm được 1 nguồn ở di động của seagate,1TB,2TB,3TB hàng được đem từ USA về,uy tín,chất lượng vì đó là e và ông a họ cùng làm,:D:D:D,mong các bác ửng hộ.

Giá cả thế nào vậy bác! Mình đang wan tâm

Roland

Well-Known Member

Anh Tỷ cho thông tin cụ thể để mọi người tiện liên lạc khi có nhu cầu mua bán đi a.

Bạn nào có vấn đề thắc mắc về kĩ thuật hay nhu cầu về thông tin mua bán thiết bị HD ở An Giang thì cứ mạnh dạn nêu ra. Hi vọng topic này giúp ích đc cho nhiều bạn về các vấn đề nêu trên. :)

gaji2309

Member

Hiện e đang có ổ của Seagate SG 3Tb FreeAgent GoFlex DESK 3.0 $.4.680.000,SG 2Tb FreeAgent GoFlex DESK 3.0 $3.780.000,SG 500Gb FreeAgent GoFlex DESK 3.0 $1.890.000...bác nào cần thì call cho e.

Roland

Well-Known Member

Anh có giá ổ 1TB ko anh, cho lên lun đi. Cập nhật thêm chế độ BH lun cho ae tham khảo nhe anh.

doremonag2011

Tôi thấy Ông anh ở khu vực Cầu di tân bán đồ cũng được đó. Anh em ghé xem thử : 0908797747

tamvands

Đây là khu vực tổng hợp mọi vấn đề về kỹ thuật phần cứng, phần mềm, kỹ thuật HD và âm thanh:

Mục đích: Nhằm giúp đỡ mọi người có thể giải quyết mọi vấn đề về kỹ thuật và nêu ra những địa điểm mua bán thiết bị HD uy tín ở An Giang.
mình muốn mua đầu HD Himedia900B 3d ai có thì phone cho mình DĐ 0918160465. Cám ơn

Roland

Well-Known Member

Bạn có thể lai cầu Duy Tân,chổ a Tài HD hỏi thử,hình như chổ đó có bán đó.

Còn đây là số đt của a Tài: 0908797747 . A Tâm có thể điện hỏi thử xem có hàng ko rồi đến xem cũng chưa muộn.

tamvands

mình đã liên lạc được anh Tài , cám ơn các bạn

Roland

Well-Known Member

A Vũ cho số đt lên lun đi để có ai xem qua cần liên lạc cũng thuận tiện,

Roland

Well-Known Member

Tình hình là có người em họ đang học trên SG vừa mua đc con chuột không dây Logitech M185 hàng thanh lý với giá 185k/con (giá bán bên ngoài của con này khoảng 300k hay gì đó). Qua đánh giá của người em họ thì dùng rất êm. Nên em tính mua 1 con về dùng

Em xem sơ qua thông tin thì như thế này: "Hàng quà tặng Giáng Sinh 2011 đựng trong hộp quà đỏ cực đẹp, hàng chính hãng bảo hành 36 tháng của Digiworld có tem barcode và tem BH dán dưới chuột. Tất cả hàng từ hộp cho đến sản phẩm đều mới tinh."
- Gói sản phẩm gồm:
Chuột Logitech M185 Mouse
Thiết bị thu phát sóng Nano
1 viên pin AA (đã gắn vào sẵn)
Tài liệu hướng dẫn sử dụng

Đây là hình ảnh.

Nay em đăng tin này lên để ae nào có nhu cầu thì cùng đăng kí mua lun để có giá tốt hơn và có cơ hội đc dùng hàng chất giá mềm nữa. Theo như thông tin em biết là số lượng có 200 con mà mới bán từ hôm 11/4 tới hôm nay đã gần 100 con. Vậy anh em nào có nhu cầu thì lh em để em thống kê rồi gửi tiền mua 1 lượt lun.

gaji2309

Member

A kàm 1 con lun nha e,có rảnh thì lẹn wan lấy tiền lun nha,ko thui a xài hết..hehe

Roland

Well-Known Member

A Vũ cũng tính mua hả.

tunghdag

Member
Mình đang xem HD-3D bằng con SONY HMZT1.Có bạn nào ở long xuyên xem 3DBluray hay 3DIso (hay có đầu HD Reatek 1186) mình thử qua cái.Giao lưu giới thiệu cho bạn con HMZT1 luôn.Theo cảm nhận của mình, 3D ở PANDA CAFE Nguyễn Huệ cũng không qua nó được!
Thanks trước nha.
PM cho mình theo địa chỉ : [email protected]

Chỉnh sửa lần cuối:

luctieuuyen

Bạn đăng ký bên Topic điểm danh chưa? nếu rồi thì lần sau đi off với tụi mình rồi giới thiệu cho con HMZT1 của bạn cho tụi mình xem thử luôn. Hẹn gặp bạn trong lần off tới

Roland

Well-Known Member
Mình đang xem HD-3D bằng con SONY HMZT1.Có bạn nào ở long xuyên xem 3DBluray hay 3DIso cho mình thử qua cái.Giao lưu giới thiệu cho bạn con HMZT1 luôn.Theo cảm nhận của mình, 3D ở PANDA CAFE Nguyễn Huệ cũng không qua nó được!
Thanks trước nha.
PM cho mình theo địa chỉ : [email protected]
Hiện phim 3D chủ yếu anh em trong hội sử dụng thường là bản Rip 1080p. Nếu anh mún thử 3D Bluray hoặc 3D Iso thì để em down 1 phim về rồi hôm nào offline anh đem sản phẩm của mình cho anh em được chiêm ngưỡng với :)

Bên trên