HD Bình Dương

Brian

Mình mở topic này để anh em chơi HD ở khu vực Bình Dương và lân cận vô giao lưu với nhau.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

KCJ-pop

Ðề: HD - Bình Dương nè !!!

ở ngay thị xã luôn bro à :D Thuận Giao là ở Thuận An huh bro? Dưới đó dân chơi HD đông không vậy bro, trên này chỉ loe hoe vài mống :))

Brian

Thật ra mình quê ở SG Q5 (chợ An Đông) mới lên đây làm ăn đc 2 năm thôi nên ít quen biết dân chơi ở đây nên cũng ko rành lắm.
Ở tx co đc vài mống thì cũng vui rồi, các bạn có hay offline ko vậy? hay cafe giao lưu cũng đc.Có thì hú mình 1 tiếng với !!!

Dorillin

Member

//KCJ ở đường nào, mình ở Long An nh cũng thỉnh thoảng qua Bình dương chơi, TD Một mình cũng rành lắm hà!

KCJ-pop

@Brian: dân làm ăn -> bro lớn hơn em rồi :D chủ yếu em quen mấy bạn trong diễn đàn trường HV, trường cũ e học. Cũng khoảng 2-3 người tập chơi HD, SV HS nghèo không mà :D list phim còn ít nên cũng không giao lưu gì nhiều, đang tích cóp mua HDD ;))
@Dorillin: e đang học ở Thủ Đức bro à, 1 tuần về BD có thứ 7 hà :D Nhà em ở gần cầu Phú Cường

kinh_van

có tớ nữa,cũng ở thị xã luôn :D kcj là cái bạn ôm ốm gầy gầy cao cao phải ko b-)

Titan291

Cho mình tham gia hội HD Bình Dương Với.mình cũng dân BD lun hé hé.bộ sưu tập cũng tàm tạm.bữa nào hi vọng có buổi đàm đạo cho vui với anh em.
Y!M [email protected]

Chỉnh sửa lần cuối:

Brian

Đã add đc nick tieuthieugia và Titan291. Còn a/e nào ko vậy để mình add nick cafe luôn nhé !

KCJ-pop

mấy nay bài tập nhiều quá, thành thử ít lên 4rum :D
ym & skype của em là baoan_caoluu, em lên buổi tối thôi à, nếu có cơ hội gặp ae uống cafe cho vui :p
@Titan291: hân hạnh mần quen với bro, bro ở thị xã hay huyện :D

Titan291

mình ở huyện.nhưng cũng hay qua tx chơi lắm,tại có vài người bạn bên đó mừ.

Bên trên