HD Bình Thạnh giao lưu đây

tieuthieugia

Well-Known Member
Ðề: HD Bình Thạnh giao lưu đây

tò mò chút: cái chữ ký của bác tieuthieugia nghĩa gì vậy? (tìm các nhòm và ??? )
nháy............:p
Nhà chật, hổng chụp hình được, hhehehe, 1 con 42PV80H, 1 cái HDX+500Gb HDD, 1 con Denon seri 1xxx leng keng, 1 đống loa "cỏ ngoại nhập", ấn tượng cặp main 30 tuổi đời, bass 25cm, nghe nhạc chết luôn. Dàn HT có giá thành tương đương Z5500 nhưng phim-nhạc sực 1 phát hoành tráng, không sub mà rung rinh lỗ nhĩ.

Màu sắc con 42PV80 thì chắc khỏi bàn, HD PLayer cũng khỏi nói, chỉ thích dàn HT của anh Tuyến.

Bắt chước, rảo qua Nhật Tảo thì... hoa mắt luôn. Hôm nào nhờ A Tuyến dắt đi vậy.
trời...sao k qua anh Chip mượn cái nháy.....
biết vụ này trể quá, tiếc ghê

phải online thường xuyên trên 4rum và đọc toàn bộ topic mỗi ngày 3 lần

tndp

Member

ặc hôm nay mới đọc dc topic này thì muộn quá rùi, hẹn off hôm khác vậy.
em ở Bùi Đình Túy

NICOLAS69

Minh o go vap nhung co cai tiem net o p12 vay co cho minh ke kg vay? cung mun hoc hoi them anh em chut kinh nghiem. thanks

Hix, tuần này tui ra Đà Nẽng chụp choạc phéo hoe roài, bà con ở nhà giao lưu dzui dzẻ hén.... hix hix.

tndp

Member

mới tập tễnh sắm dc cái WD player, em rất thích cái mấy clip ca nhạc HD, lossless muzik và cả documentary (em load cái planet earth trên này rùi cũng đủ 1 file 200MB mà giải nén nó toàn báo lỗi bực quá).
trình máy tính của em kém quá chả load dc mấy cái ae chia sẽ trên 4rum HD này. bác nào ở Bình Thạnh có thể chép cho em với (em có cái ổ seagate extreme 1TB).
cám ơn các bác trước nhé :)

cuti

mới tập tễnh sắm dc cái WD player, em rất thích cái mấy clip ca nhạc HD, lossless muzik và cả documentary (em load cái planet earth trên này rùi cũng đủ 1 file 200MB mà giải nén nó toàn báo lỗi bực quá).
trình máy tính của em kém quá chả load dc mấy cái ae chia sẽ trên 4rum HD này. bác nào ở Bình Thạnh có thể chép cho em với (em có cái ổ seagate extreme 1TB).

Bác cứ thảy qua nhà em, em chép cho. Nhưng đừng có bảo là em chép liền nhé, nhanh nhất là qua hôm sau lấy.

tndp

Member

vậy để hôm nào em chuẩn bị xong em đem qua nhờ bác chép dùm. 2 ~ 3 ngày cũng dc vì em đi làm suốt chỉ coi dc buổi tối thui.
tks bác cuti trước

PS: bác PM cho em cái địa chỉ với

Planet Earth tui load đủ bộ rùi nè. Thík thì ghé tui, kiu ly cafe nhâm nhi chắc khoảng 1h thì xong (hình như >50GB).

Nhà tui gần BV ND GĐ. Gọi trước coi có ở nhà không nha 0913 747 585.

Sáng mai tình hình là mọi người được nghỉ bù khá nhiều. Có bác nào rảnh cafe giao lưu tiếp với AE Bình Thạnh không nào????

Địa điểm: báo sau nha (để thỏa thuận với khổ chủ đã, nhà tui để lần off thứ 50, vẫn chưa sắm đồ xong, đang xem HD = CRT, hihihi)

Jim 0913 747 585
YM/ skype = toanstrong

phungnguyen

Sáng mai tình hình là mọi người được nghỉ bù khá nhiều. Có bác nào rảnh cafe giao lưu tiếp với AE Bình Thạnh không nào????

Địa điểm: báo sau nha (để thỏa thuận với khổ chủ đã, nhà tui để lần off thứ 50, vẫn chưa sắm đồ xong, đang xem HD = CRT, hihihi)

Jim 0913 747 585
YM/ skype = toanstrong

em kế bên nhà bác này, em sẽ gặp bác này trước, ai gần đó alo cho em đi cafe cho vui hen.
em ở bên hông công ty cấp nước gia định
số điện thoại của em 0909793993

kdnguyen

Hy vọng cuối tuần sau có thể mời anh em tới nhà mình để giao lưu, sau khi ổ cứng mới của mình chép phim xong. Mình mới lấy thêm ổ 1TB, nhưng đang có trục trặc, ổ 1TB cũ toàn phim cũ - không dám phục vụ anh em. Bác nào có thể cho biết nội dung giao lưu được không, để em còn chuẩn bị.

tndp

Member

hic, em phải oánh dấu cái topic này lại mới dc.
@Jim-Toanstrong: thú thực với bác em dân thợ hồ đi làm suốt, kể cả CN nên khó lòng dc ngồi nhâm nhi cafe với bác nhờ bác chép film HD chứ không phải em tiếc ly cafe. nếu không phiền em ghé gởi bác cái HDD của em (Seagate Extreme) rồi bác chép, hôm nào xiong em ghé lấy dc không.
cám ơn bác trước dzậy

buihung

Administrator

Công nhận phong trào ở Bình Thạnh phát triển thật, chắc nhiều anh em cũng thuộc nhóm BTA đây.

tieuthieugia

Well-Known Member

Công nhận phong trào ở Bình Thạnh phát triển thật, chắc nhiều anh em cũng thuộc nhóm BTA đây.

đa phần các bác BTA VNAV thì chơi Hi-end còn anh em đây toàn HD là đa phần [không hẳn có bác thò 2 chân 2 bên..]

binna

Well-Known Member

em hơi gà, cho hỏi nhóm BTA là gì vậy ạh

kdnguyen

đa phần các bác BTA VNAV thì chơi Hi-end còn anh em đây toàn HD là đa phần [không hẳn có bác thò 2 chân 2 bên..]

- Có em se sua 2 chân 2 bên (nhưng chỉ Hi-Fi thôi, chưa tới Hi-End). Mỗi thứ biết 1 ít.
- Ban đầu là trằn trọc, nghiên cứu cho nhu cầu nghe nhạc, sau đó là KOK và tiếp theo là xem phim HD, nên mỗi thứ cũng biết sơ sơ.

huy_av

Member

Cho mình tham gia với nhé các Bác. Mình ở P3 Bình Thạnh. Nghe và Nhìn mình đều mê cả, nhưng đồ chơi chỉ tương đối thôi.

Bên trên