HD cafe Hà nội xin trân trọng kính mời anh em HD Quảng Ninh tới dự lễ khai trương ( re-open) HD cafe

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

HDCAFE_HN

Dear anh em HD Quảng Ninh
Lần offline miền Bắc vừa qua, anh em HD Hà nội đã có hân hạnh nhận sự đón tiếp nồng ấm của các anh em HD QN, quả thực rất ấn tượng với những gì các bạn đã làm và đang làm trong việc phát triển diễn đàn cũng như kết nối bạn bè anh em. Thật không thể quên được.
Lần này HD cafe HN với những người bạn đó nhân dịp ngày khai trương, chính thức mời tất cả các anh em HD Quảng Ninh đến tham dự như 1 vinh dự cho HD cafe Hà Nội, và cũng như 1 sự cám ơn với lòng nhiệt huyết của các bạn dành cho anh em HD Hà nội dịp vừa qua.

Thay mặt HDcafe Hà Nội Trân Trọng kính mời.
Khoa Linh

Thời gian : cả ngày 10/10/2009 tại HDcafeHN 336A Bà Triệu. Các anh em cố gắng sắp xếp thời gian đến nhé, mình xin lỗi vì mời hơi gấp xin các bạn thông cảm. Tất nhiên ngoài ngày khai trương này thì các bạn ghé thăm bất cứ lúc nào cũng sẽ được đón tiếp nhiệt tình.

Chỉnh sửa lần cuối:

Xuka

Ðề: HD cafe Hà nội xin trân trọng kính mời anh em HD Quảng Ninh tới dự lễ khai trương ( re-open) HD cafe Hà Nội

Ảnh chụp lúc đang thi công & chuẩn bị. Gửi để anh em cùng update tình hình.

Một góc phòng phim:

Bác Khoa Linh, tín đồ của âm thanh, thành viên "lai" giữa HDVietnam và VNAV, đang trực tiếp lắp loa

Bộn bề dây dợ

Kính mời anh em xài tạm vài ảnh trên. Sẽ có serie tiếp theo sớm ạ.

Chỉnh sửa lần cuối:

hbc

Moderator
Ðề: HD cafe Hà nội xin trân trọng kính mời anh em HD Quảng Ninh tới dự lễ khai trương ( re-open) HD cafe Hà Nội

Ảnh chụp lúc đang thi công & chuẩn bị. Gửi để anh em cùng update tình hình.

Re-open có khác

Lần này toàn sài ngoại tệ mạnh ko à :D

Xuka

Re-open có khác

Lần này toàn sài ngoại tệ mạnh ko à :D

Bác Linh lúc đó đang trả tiền cho em nào đới?

TQN

Xin thay mặt anh em HD Quảng Ninh chúc anh em HDcafe Hà Nội ngày một phát triển!

P/S:
Sáng mai TQN sẽ qua uống mừng với các bác :D

tung6869

Nhân dịp khai trương, em cũng chúc các bác đông khách. Mai em lại kẹt Đại hội dưới QUảng Ninh nên ko qua uống rượu mừng với các bác được.Tuần sau lên HN em sẽ qua chúc mừng các bác nhé...

HDCAFE_HN

Nhân dịp khai trương, em cũng chúc các bác đông khách. Mai em lại kẹt Đại hội dưới QUảng Ninh nên ko qua uống rượu mừng với các bác được.Tuần sau lên HN em sẽ qua chúc mừng các bác nhé...

Cám ơn Tùng nhé. rảnh đến lúc nào cũng nhiệt liệt hoan nghênh. ( nhớ mang theo tất cả những gì có thể lưu trữ phim, nhạc nhé )

XERO

Member

Dear anh em HD Quảng Ninh
Lần offline miền Bắc vừa qua, anh em HD Hà nội đã có hân hạnh nhận sự đón tiếp nồng ấm của các anh em HD QN, quả thực rất ấn tượng với những gì các bạn đã làm và đang làm trong việc phát triển diễn đàn cũng như kết nối bạn bè anh em. Thật không thể quên được.
Lần này HD cafe HN với những người bạn đó nhân dịp ngày khai trương, chính thức mời tất cả các anh em HD Quảng Ninh đến tham dự như 1 vinh dự cho HD cafe Hà Nội, và cũng như 1 sự cám ơn với lòng nhiệt huyết của các bạn dành cho anh em HD Hà nội dịp vừa qua.

Thay mặt HDcafe Hà Nội Trân Trọng kính mời.
Khoa Linh

Thời gian : cả ngày 10/10/2009 tại HDcafeHN 336A Bà Triệu. Các anh em cố gắng sắp xếp thời gian đến nhé, mình xin lỗi vì mời hơi gấp xin các bạn thông cảm. Tất nhiên ngoài ngày khai trương này thì các bạn ghé thăm bất cứ lúc nào cũng sẽ được đón tiếp nhiệt tình.

Free 100% hả bác :D có j mai em wa nha

vinhannghia

Xin thay mặt anh em HD Quảng Ninh chúc anh em HDcafe Hà Nội ngày một phát triển!

P/S:
Sáng mai TQN sẽ qua uống mừng với các bác :D

Free 100% hả bác :D có j mai em wa nha

Hai chú đã đi là phải hết mình nhé.
Khi về nhớ báo cáo cụ tỷ rõ chưa.

TCK

Thế không phải là HD quảng ninh, mới là newbie thì có được đi không hả các bác.

Tieubaocaca

Active Member

Thế không phải là HD quảng ninh, mới là newbie thì có được đi không hả các bác.

Đây là box Quảng Ninh mà bác ơi..............

trungthuc20000

Chúc mừng bác HD Hà nội

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên