HD Hà Nội - Bộ HD sinh viên hà nội Tập 1

Em là thành viên HDvietnam khá lâu r..thấy các bác khoe bộ dàn đẹp quá..nay em cũng máu me làm bộ ảnh cho vui...

Đầu tiên em xin giới thiệu về bộ dàn xem phim - nghe nhạc của em
------------------------------
TV : Plasma samsung 51inh D6900
AVR : Onkyo 608
center : Venturi V62CLR
Fronts : Bose 301 IV
Surroud : Sony
sub : Polk pro 660wi
PC : AMD X6 ( 1055T ) - Ram 8gb - nvidia geforce 460GTX
-------------------------------
Phần ảnh show bộ dàn HD của em ( kĩ thuật chụp ảnh của em kém nên ko có tí nghệ thuât mấy ^^ )

mặt tiền đây ạ..phòng thì bé nhưng em lại toàn mua đồ to công suất lớn thôi ạ..

tổng thể căn phòng

ảnh này em show độ to dài của em center ạ ;))

hình ảnh em center mặt trc, AVR onkyo 608 , và bộ kệ để đồ em tự làm ạ. :)

đây là chỗ ngồi thưởng thức phim ảnh , đôi loa sur sony nhỏ nhưng có võ đấy ạ

-----------------
Em xin hết .
Chúc các mem HDvietnam giáng sinh an lành
Chúc năm mới dồi dào sức khỏe - tiền vào như nước - tiền ra giỏ giọt như cà phê fin :)

Chỉnh sửa lần cuối:

vinagoh

Well-Known Member
Ðề: HD Hà Nội - Bộ HD sinh viên hà nội Tập 1

Chúc mừng Bác chủ..... @};-

Dây chạc hơi rối, cặp bose có vẻ choán hết phần không gian trên.
Quả center cũng bự ra phết nhẩy.

cuongdoanvan

Well-Known Member

máy lạnh thổi ngay chổ ngồi , gặp xem phim ma chắc phải trùm mềm hả bác chủ ka ka ka
lên nốt tập 2 đê=))

Hai Scm

Active Member
Chúc mừng bác chủ với dàn chất lượng cao....quả Sub của bác khủng thật, quả center cũng đô con quá...

forever_rock

Active Member

bose 301 IV thế này chức ch bị thêm tập karaoke hả bác?phòng rát ấm cúng. sinh viên bi h chịu chơi dữ=))

badboybeo

Well-Known Member

sinh viên mà ăn chơi quá, tớ nhìn cũng muốn làm sinh viên như bạn
thankxxx bạn chia sẻ

giang_hd

Member
Loa Bose phối với Onkyo rất hợp nhưng cặp front bác treo cao quá, nên hạ xuống nữa, em thấy với khoảng cách bác ngồi thì cạnh trên cặp front ngang bằng cạnh trên tivi là ok. Kết nhất phòng bác chủ ở chỗ lót thàm hoàn toàn sàn nhà nhưng bác nên gắn màn cửa cho cái cửa kính đi bác, vừa làm căn phòng ấm cúng vừa tránh dội âm. Chúc mừng bác chủ có dàn đẹp!!

H 9999

Active Member

k dòm đc nhưng thấy các bác ca ngợi..em đoán chắc cũng dữ lắm đây...em cũng chúc mừng bác chủ nhé....sv mà bác chơi cũng dữ heng...chắc gd có dk rồi...chúc mừng bác tập 1 !

máy lạnh thổi ngay chổ ngồi , gặp xem phim ma chắc phải trùm mềm hả bác chủ ka ka ka
lên nốt tập 2 đê
Em ko dám xem phim ma a ah..em ở 1 mình 1 nhà nên sợ lắm..xem xong chắc em thức cả đêm ko dám tắt đèn luôn ý..em chỉ thik phim hàng động thui ;)) ..Em sẽ cố gắng lên tập 2 sớm nhất có thể

bose 301 IV thế này chức ch bị thêm tập karaoke hả bác?phòng rát ấm cúng. sinh viên bi h chịu chơi dữ
Em cũng đang nhăm nhe thêm chức năng karaoke..trc em dùng thêm mixer paramax nhưng e nghe thấy nó chả hay tí nào cả..giờ đang lang thang bên box karaoke tìm hiểu bác ah nhưng chưa thông dc tí gì :))

Loa Bose phối với Onkyo rất hợp nhưng cặp front bác treo cao quá, nên hạ xuống nữa, em thấy với khoảng cách bác ngồi thì cạnh trên cặp front ngang bằng cạnh trên tivi là ok. Kết nhất phòng bác chủ ở chỗ lót thàm hoàn toàn sàn nhà nhưng bác nên gắn màn cửa cho cái cửa kính đi bác, vừa làm căn phòng ấm cúng vừa tránh dội âm. Chúc mừng bác chủ có dàn đẹp!!
Em đôi bose em vướng lối đi lên phòng bác à nên ko thể treo thấp xuống thêm dc.treo thấp nữa k cẩn thận là đi 2 cái răng cửa đó bác :)..em sẽ tiếp thu ý kiến của bác về cái rèm cửa kính và thực hiện nó trong tập 2 ..hehe

Sinh viên hả bác, em cũng sv chỉ mong được như bác thôi, có con lap ghẻ để xem nhiều khi vào box này thấy chạnh lòng ghê:(

roughsoul

Member

Sinh viên 1 mình một nhà, lôi bạn gái về ngự trên cái salon kia xong rồi xem phim 18+ thì hết biết bác nhỉ. Hihi. Chúc bác học giỏi, chơi hay nhé!

giàu quá giàu quá giàu quá giàu quá giàu quá giàu quá giàu quá giàu quá giàu quá giàu quá

HungNga

Member

Ngon SV mà chơi ác hơn cà cu ly đi làm

huuthuan

Member

Nhìn em Onkyo đẹp quá chủ nhà ơi

h2pro9x

Active Member

Rạp hát tại gia...!

ptkrelax

Active Member

Làm thêm amly KOK nữa xài chung Bose cũng ổn ra phết nhỉ

man8x_2006

sinh viên giờ có điều kiện quá
nhớ ngày trước em mới lấy vợ chỉ có độc con laptop và con loa Nam môn, 2 vợ chồng ngồi coi HD vậy mà giờ chưa bao giờ em có lại được cảm giác đó

tuan_ipad2

Well-Known Member

Sub polk xem phim như nào vậy bạn, hiệu ứng có ác liệt không, mình vừa rồi có nghe thử qua nhưng thấy âm có vẻ mềm quá xem phim có vẻ không hợp lắm

Bên trên