HD Hải Phòng - Khu vực tán gẫu.

bobby_lee

Member
Ðề: HD Hải Phòng - Khu vực tán gẫu.

Nhân tiện đề tài chim ưng em vào thấy cái này funny quá nên share lên cho anh em cười cho vui.

vuxuanhai

Lâu lâu mới lại vào thăm các bác HD Hải phòng,mọi người vẫn mạnh khoẻ chứ ạ ?

buihung

Administrator
Lâu lắm mới thấy bác Hải, anh em bọn em vẫn khỏe, bác đã có kế hoạch về thăm quê chưa?

vuxuanhai

Ðề: Re: HD Hải Phòng - Khu vực tán gẫu.

Lâu lắm mới thấy bác Hải, anh em bọn em vẫn khỏe, bác đã có kế hoạch về thăm quê chưa?

Cuối năm lại gặp các bác nhé ,nhà mình dạo này vẫn cafe ngoài chỗ Space hay chuyển địa điểm rồi hả Buihung ơi

kiukiu

Well-Known Member
Có cụ nào nhón tay làm cái topic cho nó hoành tráng, cho nó đỡ " lạc chủ đề " để bọn ngoai tỉnh tụi em được zô chúc mừng sếp trưởng nhát :)) (tụ tập chém gió trá hình =)) )

HDCP

Super Moderators
Có cụ nào nhón tay làm cái topic cho nó hoành tráng, cho nó đỡ " lạc chủ đề " để bọn ngoai tỉnh tụi em được zô chúc mừng sếp trưởng nhát :)) (tụ tập chém gió trá hình =)) )

Giờ thì có topic đó rồi đấy, vào mà tụ tập đi thôi :D

---------- Post added 18-04-2013 at 10:34:24 AM ----------

Giờ thì có topic đó rồi đấy, vào mà tụ tập đi thôi :D

minhtuantkh

Trưa nay được gặp bác Hùng cùng các bác Long già, Long trẻ, bác Tài, Thành và em gì ý ( em Thuỳ thì phải) gia đình em rất vui.
Thay mặt GĐ em và GĐ bạn em ( tên Phong) em cảm ơn sự nồng nhiệt và tình cảm của các bác HDHP đã giành cho 2 GĐ chúng em!
Tiếc là không còn nhiều thời gian để ở lại chơi tới bến luôn.
Chúc các bác mạnh khoẻ!
P/s: bác Long già khi nào có dịp về quê Nội thắp giùm em nén hương trên bàn thờ Họ nhé. May là chưa đánh nhau vỡ đầu mới nhận ra bà con! :D

NO1 shop

Trưa nay được gặp bác Hùng cùng các bác Long già, Long trẻ, bác Tài, Thành và em gì ý ( em Thuỳ thì phải) gia đình em rất vui.
Thay mặt GĐ em và GĐ bạn em ( tên Phong) em cảm ơn sự nồng nhiệt và tình cảm của các bác HDHP đã giành cho 2 GĐ chúng em!
Tiếc là không còn nhiều thời gian để ở lại chơi tới bến luôn.
Chúc các bác mạnh khoẻ!
P/s: bác Long già khi nào có dịp về quê Nội thắp giùm em nén hương trên bàn thờ Họ nhé. May là chưa đánh nhau vỡ đầu mới nhận ra bà con! :D

Lúc nào tiện bác up tấm hình kỉ niệm lên cho em ngắm với bác nhé :)
Thanks bác!

bobby_lee

Member

Bọn Anh thi thoảng vẫn tập trung tý ở 28VC rồi chém bão, chém cafe thôi. Em rảnh qua 28VC nếu buồn cứ alo cái là có người tiếp chuyện ngay. Chỉ sợ ko có sức mà nghe

Chiều nay mấy giờ bác bắt đầu chém để em đến nghe?

Bên trên