HD HUẾ sao không có bóng dáng ai cả nhỉ

satan85

Well-Known Member
Ðề: HD HUẾ sao không có bóng dáng ai cả nhỉ

Em đang học 12 làm j` có thời gian mà vào Đà Nẵng, thôi thì mở tại Huế đi. Em tin tưởng vào dân Huế mình mà. bạn em cũng có nhiều đữa chơi HD lắm, để em rủ bọn hắn tham gia cho vui

Ok anh em cố gắng tập trung lực lượng nhiều chơi mới vui, để anh gop lúa đã khi nào đủ tiền thì ra ngoài đó làm một quán, hiện tại đang đầu tư ở đà nẵng trước

nhoctom

Ok anh em cố gắng tập trung lực lượng nhiều chơi mới vui, để anh gop lúa đã khi nào đủ tiền thì ra ngoài đó làm một quán, hiện tại đang đầu tư ở đà nẵng trước

anh satan tính mở quá ji ở ĐN rứa? shop bán các linh kiện hỗ trợ cho việc xem HD hả?

kuminhsv

Banned

Mình cũng dân Huế, hiện tại mới biết có 1 quán caphe HD ở đường Trần Thúc Nhẫn thôi. Có ai định mở quán xá chi ko để mình kêu bọn bạn tới ủng hộ! há há

satan85

Well-Known Member

anh satan tính mở quá ji ở ĐN rứa? shop bán các linh kiện hỗ trợ cho việc xem HD hả?

Cafe đấy bác ơi, mà bác đang ở đâu nếu đang học tại hoà khánh thì nó nắm ở đó đấy, chuẩn bị tinh thần để tới ủng hộ anh

Cafe đấy bác ơi, mà bác đang ở đâu nếu đang học tại hoà khánh thì nó nắm ở đó đấy, chuẩn bị tinh thần để tới ủng hộ anh

báo bác tin buồn là thằng bạn thân của em nó đang học ở BK Đà nẵng và làm ở KCN Hoà Khánh đó nhé, kiểu gì cũng phải bắt nó qua bác

satan85

Well-Known Member

báo bác tin buồn là thằng bạn thân của em nó đang học ở BK Đà nẵng và làm ở KCN Hoà Khánh đó nhé, kiểu gì cũng phải bắt nó qua bác

Thằng nào vậy đại ka hiêu khi nào bác hù doạ nó để nó tới quán e nhé. mà khi nào bác hù doạ thằng bạn thân của bac mua vé may bay vào đà nẵng chơi:)):))

Thằng nào vậy đại ka hiêu khi nào bác hù doạ nó để nó tới quán e nhé. mà khi nào bác hù doạ thằng bạn thân của bac mua vé may bay vào đà nẵng chơi:)):))

nhất định rồi bác, thằng này nó nghe lời em lắm, nó khoái món nhạc vàng đó bác. Rượu và nhạc vàng là nó có mẹt ngay >:)

nhoctom

em ko học ở ĐN anh ơi :D ... ĐN thì có thằng bạn em ở trên ấy - kuminhsv .. nó học BK ĐN k bik có gần Hoà Khánh ko ;;)

satan85

Well-Known Member

E thì nhác rock ,mà phan chắt là dập cho thằng bạn của bac tới tấp là cái chắt. khi nào giời thiệu nó tới quan e(khi nao xong sẻ thông báo)

htvicky

Member

trôi về nơi xa. tết này anh em HD hue làm offfline đi

nipponvn

Member

- Mình quê ở Huế. tết nào cũng về quê cả. Tết này anh em Huế có offline thì cho mình tham gia với nhé.:-c:-c:-c:-c:-c

satan85

Well-Known Member

Sao mà trùng hợp ghê , ở trên này toàn người ở xa quê, có anh e nào ở Huế thì tụ tập để tết về off nhé

qhvic90

Thế là tết này ae HD Huế có buổi offline đầu tiên rồi, em đăng ký trước 1 suất nhá. :D

Gambit

chời, biết vậy Gambit lựa dịp tết ta mới đi Huế cho đông vui

giờ lỡ đi tết tây rồi...

về Huế là phải ăn " Cơm ÂM PHỦ Ngủ THIÊN ĐƯỜNG " đó nhé mấy bác =D>

về Huế là phải ăn " Cơm ÂM PHỦ Ngủ THIÊN ĐƯỜNG " đó nhé mấy bác =D>

Cơm Âm Phủ vừa dở vừa giá cắt cổ, Ks Thiên Đương thì vừa xấu vừa tệ. Hai cái này chỉ được ở gần nhau nên nổi tiếng thôi, em khuyên chân thành bác tránh hai chỗ này ra. Huế thì thiếu j` mà bác lại chiu vào hai chỗ đó. Bác Santa xúi daị bác Hiếu rồi nghe.

jerrymouse

Active Member

Cố lên Huế ơi để Jerry khi vô đó còn có đạ chỉ giao lưu chứ!

Bên trên