HD HUẾ sao không có bóng dáng ai cả nhỉ

anhtuan_021290

Ðề: HD HUẾ sao không có bóng dáng ai cả nhỉ

mà hình như kính 3D có 3 loại lận phải ko bác,vậy thì bác cho em 1 red-cyan,1 green-magenta vậy. còn loại kia tính sau vì hết money
à mà bác giao hàng ở đâu để em tới lấy

satan85

Well-Known Member

mà hình như kính 3D có 3 loại lận phải ko bác,vậy thì bác cho em 1 red-cyan,1 green-magenta vậy. còn loại kia tính sau vì hết money

tết mình ra , có gì anh em tập trung cafe một bửa rồi vừa giao hàng vừa cop phim luôn nhé

anhtuan_021290

nói chung là khi nào bác ra thì bác báo trước thời gian và địa điểm cho anh em biết trước vài ngày là được

gomcafe

Thêm 1 loại kính phân cực nhưng kính phân cực phải có màn hình phân cực, soft... kèm theo... nhiều nhiều thứ lắm, nói chung là coi đã hơn nhưng mà phụ kiện đi kèm cho 1 phim hơi đắt, với phim loại này cũng hơi ít thì phải:-S:-S
Theo mình biết là vậy!!!!....

anhtuan_021290

Thêm 1 loại kính phân cực nhưng kính phân cực phải có màn hình phân cực, soft... kèm theo... nhiều nhiều thứ lắm, nói chung là coi đã hơn nhưng mà phụ kiện đi kèm cho 1 phim hơi đắt, với phim loại này cũng hơi ít thì phải:-S:-S
Theo mình biết là vậy!!!!....

ko phải đâu,ý mình ko phải vậy,hình như ngoài cái red-cyan,green-magenta còn có cái polarize hay gì gì đó mình ko nhớ rõ nữa

nhoctom

Ngày mô off đây các bác ơi ;;) Thống nhất 1 ngày mô đi ;;)

kenzhin88

Off ca phê sớm sớm đi các bác ơi, để nhanh có phim mà coi ^^

satan85

Well-Known Member

tui thì chắc khoảng 27 âm lich mới ra được nếu các bác off sớm thì minh chịu rồi hic

maroor5

em cũng định lập cái box ở Nghệ An nhưng nghĩ lại thôi

anhtuan_021290

bác satan ơi,trong cái list phim của bác có phim "The Tournament 2009" ko,đang định download phim đó nhưng cái link megashare của cái ông pacific die 3 link nên ko đủ để xem,nếu bác có thì em khỏe quá,đỡ tốn thời gian

satan85

Well-Known Member

anh em co lich off chua ?

nhoctom

27 ta off nhé, mấy bác thấy răng??? làm 1 phát cuối năm cho hắn máu cú coi cha mô mà trầm ri

satan85

Well-Known Member

uhm, thế thì làm một phát, rồi đề xuất với bác chíp làm cái box riêng luôn, nhưng các bác phải cử được một người đại diện để quản lý cái box nhé, e không kham nổi việc này.

ngày 28 bac nào rảnh thì uốn cafe chơi, luôn tiện đem hd theo và ai có nhu cầu 3d thì đem tiền theo để mua kính luôn nhé hic, ah mà quên có mấy cái ao đông phục hd màu trăng ai có nhu cầu không

nipponvn

Member

-Anh em xem thử 27 AL off được mình off luôn cho no máu đi.

satan85

Well-Known Member

Chú mi không phải đang ở ĐN hã , mà chủ nhật tuần này bác poly ra dn chơi nếu chu mi rảnh thì rủ anh em đi nhậu một bửa, tui đang ở phú yên không biét có chạy ra được không, nếu ra đựoc sẽ alo chơi một bửa

anhtuan_021290

uhm, thế thì làm một phát, rồi đề xuất với bác chíp làm cái box riêng luôn, nhưng các bác phải cử được một người đại diện để quản lý cái box nhé, e không kham nổi việc này.

ngày 28 bac nào rảnh thì uốn cafe chơi, luôn tiện đem hd theo và ai có nhu cầu 3d thì đem tiền theo để mua kính luôn nhé hic, ah mà quên có mấy cái ao đông phục hd màu trăng ai có nhu cầu không

quán nào vậy bác,mấy giờ để em biết mà tới
à,bác có kính colourcode ko vậy

satan85

Well-Known Member

Mấy bác cứ chon khoảng buổi trưa là ok, cafe xong đi tăng 2 rổi 3 luôn , xem như một buổi off luôn nhé, là ngày đầu tiên off ,ngày đó e hi vọng là HUẾ có box riêng luôn , Đang trình ý kiến lên ông chip đây

nhoctom

Đi cafe buổi trưa àh anh? Có hơi nắng ko hehe ...

satan85

Well-Known Member

mùa này đâu có nắng chú em, anh e cho ý kiến đi

anhtuan_021290

mấy bác chơi tăng 1 cafe thì em theo chứ qua tăng 2 thì em chịu

Bên trên