HD MEDIA Cafe - sự lựa chọn thông minh dành cho những người thông minh

locnhung_do1001

Bạn muốn đến rạp để xem phim nhưng bạn không thể la hét khi xem những bộ phim kinh dị rùng rợn hay cười thả ga với những thước phim hài hước bởi vì xung quanh có quá nhiều người, hiện nay đã có thêm lựa chọn mới là đến quán cafe HD để xem những bộ phim tuyệt đỉnh với những hình ảnh cực nét, âm thanh cực đỉnh không gian hoàn toàn riêng tư cho bạn và người ấy... . Xin giới thiệu các bạn thế giới của nhiều bộ phim HD hấp dẫn trong không gian hoàn toàn riêng tư tại HD MEDIA CAFE.

HD Media Cafe là một điểm đến thu hút dành cho dân “ghiền” điện ảnh, “ghiền” những bộ phim HD tại TP. Hồ Chí Minh. Với ý tưởng mang đến một không gian mới lạ, sự kết hợp độc đáo giữa quán cafe và phòng chiếu phim chất lượng cao, HD Media Cafe sẽ truyền cho bạn cảm hứng cũng như mang đến cho bạn tình yêu điện ảnh và niềm hạnh phúc trong thế giới HD sống động.

HD Media Cafe tọa lạc tại 690 Huỳnh Tấn Phát – một trong những con đường đông đúc dân cư nhất Quận 7. Quán được thiết kế mang âm hưởng làng quê của Châu Âu cùng cafe Robusta xuất xứ từ Brazil, hoặc du dương chút âm nhạc Châu Mỹ La Tinh. HD Media Cafe khiến bạn nhớ mãi nếu đã từng đến một lần, và trở thành sở thích không thể thiếu cho những ai đam mê thế giới điện ảnh.

Thay vì phải đến rạp chiếu phim để xem cùng nhiều người, tại sao bạn không chọn cho mình một không gian thật riêng tư cùng bạn bè và người thân để tận hưởng một cách trọn vẹn nhất buổi thư giãn của mình? Những thước phim tuyệt đẹp đa dạng thể loại được công chiếu, mang đến cho bạn những cái nhìn khác nhau về nghệ thuật điện ảnh Việt Nam nói riêng và Thế Giới nói chung.

Tại HD Media cafe bạn có cơ hội thưởng thức 3000 ngàn bộ phim chất lượng cực đỉnh trong các phòng chiếu phim cao cấp và riêng biệt. Không gian mỗi phòng được bố trí như một rạp chiếu mini với màn hình 250 inch và hệ thống âm thanh trung thực vô cùng sống động, với mức giá chỉ 90,000VNĐ/giờ khi xem phim. Dung lượng lớn, độ phân giải cao, chất lượng hình ảnh nét cùng hiệu ứng âm thanh ba chiều nổi tạo cho bạn cảm giác thật thoải mái khi thả hồn vào những thước phim gây cấn đầy hấp dẫn chỉ có tạiHD Media Cafe.

HD MEDIA CAFÉ
Movies and more!
690 Huỳnh Tấn Phát f.Tân Phú Q.7
Email:[email protected]
Tel : 08-37730268
Facebook : HD Media café
Wedside: www.hdmediacafe.com

Thaivg

Active Member
Ðề: HD MEDIA Cafe - sự lựa chọn thông minh dành cho những người thông minh

Có cho chép film không bác?;;)

tieuthieugia

Well-Known Member

mình ngu ngu nên vào đấy đánh dấu, chứ k tới nơi này
vãi cái tít

Nhìn cũng được nhưng chất lượng ko biết thế nào, đúng là cái tiêu đề ấn tượng thật!

chauint

Active Member

ông này quảng cáo mà kém quá đọc xong câu đầu ai cũng chán, để tui mở quán gần đấy cạnh tranh nhé =))

Bên trên