HD Nam Định

langthangvn33

Uploader
Ðề: HD Nam Định

Em sống ở Nga 11 năm, lúc về nước cũng chẳng mang được ít CD nào. Từ ngày biết HDVN em cũng cố tìm nhạc Nga down về nghe để nhớ lại những kỷ niệm thời còn trẻ, nhưng tìm mãi chẳng có. Vậy nên em mới quyết tâm sưu tầm nhạc Nga để nghe và share cho anh em trên diễn đàn, vì cũng có nhiều bác cũng đã từng học tập và công tác bên Nga.

em có dính một tí tới Nam Định em vào đây được không ạ , mẹ em ở Ý Yên Nam Định ... hihihiihih

nguyentrungthanh

Well-Known Member

em có dính một tí tới Nam Định em vào đây được không ạ , mẹ em ở Ý Yên Nam Định ... hihihiihih
em là dân audio có tham gia hội Nam Định được không bác chủ
em tên Nguyễn Ngọc Tú
sđt 0912876532
VNAV • Xem chủ đề - Thành Nam audio club
Bác Tú lập luôn hội Nam Định bên HD luôn đi.
Mới có 3, chắc phải vận động thêm nhiều ace khác cho đủ mới lập hội được bác à, tiêu chí lập hội đề ra là:
- có 5 topic trở lên
- có 10 thành viên tham gia thuộc địa phương lập box trở lên
- có 1 leader đứng ra chịu trách nhiệm quản lý và gây dựng phong trào.

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member

Vẫn chưa đủ mâm, sao xếp bàn được ở Cửa Đông Plaza đây :)))

ilVietnam

Well-Known Member

Thế mà mãi HD Ninh Bình vưỡn chưa đc thành lập box nhỉ :))

C_Pham

Well-Known Member

Ngày mai 15/11/2014 có Hội trường Lê Hồng Phong - Nam Định dành cho các cựu học sinh LHP đang ở Hà Nội tại Cung Văn Hóa Hữu Nghị (từ 8h đến 14h) các bác nhé.

Bán HDD

Active Member

Ôi nguyên quán của mình đây, thế là HD Nam Định cũng có chúc mừng các Mem ngày càng phát triển vững bền.

C_Pham

Well-Known Member

C_Pham @ Bác khóa mấy Lê Hồng Phong ?

Em khóa 79-82 bác ạ, khóa em có được 9 thành viên tham dự thôi. Hôm hội trường có từ khóa 63-66 (khóa đầu tiên trường đổi tên từ Liên Khu 3 thành Lê Hồng Phong gồm thầy Giao (Văn), cô Hiền (toán), thầy Bành (Lý) thầy Thắng (Sinh), tổng cộng khoảng 1,000 cựu học sinh tham dự. Có khóa đông nhất là 80-83 có khoảng 80 thành viên.

Lâu ngày mới gặp lại các thầy cô giáo cũ, chỉ có điều nội dung không được hấp dẫn lắm do các bạn lâu mới gặp nhau hàn huyên bên dưới, không nhiều người để ý lên sân khấu.

binhhc

Moderator

Em khóa 79-82 bác ạ, khóa em có được 9 thành viên tham dự thôi. Hôm hội trường có từ khóa 63-66 (khóa đầu tiên trường đổi tên từ Liên Khu 3 thành Lê Hồng Phong gồm thầy Giao (Văn), cô Hiền (toán), thầy Bành (Lý) thầy Thắng (Sinh), tổng cộng khoảng 1,000 cựu học sinh tham dự. Có khóa đông nhất là 80-83 có khoảng 80 thành viên.

Lâu ngày mới gặp lại các thầy cô giáo cũ, chỉ có điều nội dung không được hấp dẫn lắm do các bạn lâu mới gặp nhau hàn huyên bên dưới, không nhiều người để ý lên sân khấu.
Vậy bác là cựu hs đúng nghĩa rồi.

PS: Trong 4R đa phần là các bạn trẻ, nên khá lâu rồi mình mới lại thấy có thêm mem cùng thế hệ. Tất nhiên mình không học ở NĐ mà ở TN.

C_Pham

Well-Known Member

Vậy bác là cựu hs đúng nghĩa rồi.

PS: Trong 4R đa phần là các bạn trẻ, nên khá lâu rồi mình mới lại thấy có thêm mem cùng thế hệ. Tất nhiên mình không học ở NĐ mà ở TN.

Trên HDVN em biết và gặp một số bác còn nhiều tuổi hơn em đấy ạ.

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member

Hình như Bác đang làm việc và sinh sống ở Hà Nội thì phải :D

binhhc

Moderator

Hình như Bác đang làm việc và sinh sống ở Hà Nội thì phải :D
Bác ấy trước có time đi xa xa, từng hát vang "ka-chiu-sa", cơ mà thể trạng lúc đó chắc chưa được "phương phi" nên quay về Thủ đô cho nó ấm cúng đó mà. :))

PS: 2 cụ cùng HN làm quen nhau đi rồi còn cà phê chém gió. \m/

vietcuonghb2002

Minh chơi cúng lâu không có ai chơi nên bán hết đồ rồi, từ cái thời ra đầu HD M880 của TQ. từ năm 2008

phuc_1991

Well-Known Member

Cụ nào có nhiều phim vs paris cho e cop ké với được ko, ới e cái e qua liền, e cảm ơn các cụ :D

Bên trên