HD Nha Trang đâu òi???

cigar

Ðề: HD Nha Trang đâu òi???

Các bác cho em hỏi, HD Cafe ở NT có chưa vậy ? Nếu có cho địa chỉ tới giao lưu cái....

ghét ghê, mình bỏ xứ đi làm tết về cũng hổng có thời gian từ CR chạy ra NT ọpppppppppppp phát ;))

saibon

Active Member

Dân Nha Trang đây, cho em "bu hôi" với.

Mùng 3 opjpppppppppp ở HDcaphe Nhatrang nha :))
Tui mang kiếng 3-D Mỹ (cho xem free) và chia sẻ phim 3-D (free luôn) mới lấy của a magic_ho cho ae thử ;))
Quên, ai ở NT mún ọp pm hoặc nt tui 1 tiếng để tui xếp lịch hẹn gặp giao lưu.:)]
Đừng để tui uổng công chạy 60km ra đó nha B-)

Chỉnh sửa lần cuối:

saibon

Active Member

Hay nhỉ, các bác có thể đứng ra tổ chức một buổi cafe coi phim không nhỉ :D. Theo em tốt nhất nên điểm danh, để biết đông thì còn đi, chứ lèo tèo vài người chán lắm :D.

Tình hình là tui đang ở SG.
Đến giờ chưa rõ quán HD ngoài đó khai trương chưa nữa.
Nếu quán chưa khai trương thì tụ tập quán cafe nào đó ngồi trao đổi đâu nhất thiết phải hoành tráng tốn kém.
Tui muốn tập hợp các bạn lại để giao lưu, sau này các bạn có thắc mắc thì biết mặt mà trao đổi, chứ tự mình chơi và mò mẫm thì chậm tiến bộ lắm.
@saibon: Bạn đi hay kg thì nói rõ chứ đừng bàn lùi. :-?

tho80

Member

nhat trang đây có họp mặt thì cho xin địa chỉ và ngày giờ offline nha :-h

nhat trang đây có họp mặt thì cho xin địa chỉ và ngày giờ offline nha :-h

Mùng 3, HD Nhatrang.
Dự kiến 10h sáng mình ra đến, ae ngồi trao đổi rồi ai ở lại dc thì mình ăn (kg fải nhậu nhẹt) 1 buổi với nhau. Bác pm cho mình nhé. OK :-h

Các bạn đâu nhất thiết phải chơi HD rồi mới offline, nếu chưa biết thì đi cho biết [-X Ráng tụ họp cho đông rùi mới gầy dựng phong trào chứ. Vô HDVN hông thấy khu vực Nhatrang đâu thấy mà bùn 3:-O

em gia nhập Nha Trang đươc không các bác ơi

Ông mà hông có mặt là tui chửi ông trc nghe hông 8-}

tho80

Member

hic , mới chạy qua xem quán xá thế nào thì thấy cơ sở vật chất còn quá sơ sài, bề ngoài k có gì ngoài cái bảng cafe HD . Vậy làm sao mà kịp mùng 3 họp đây

Các bạn đâu nhất thiết phải chơi HD rồi mới offline, nếu chưa biết thì đi cho biết [-X Ráng tụ họp cho đông rùi mới gầy dựng phong trào chứ. Vô HDVN hông thấy khu vực Nhatrang đâu thấy mà bùn 3:-O

Ông mà hông có mặt là tui chửi ông trc nghe hông 8-}

bác nói nghe ghê quá, em ủng hộ từ xa thôi \:D/

AE nào cho hỏi HD Nha Trang nằm chổ nào vậy? Mình ở TN lâu rồi mà k biết.

Bên trên