HD Phan Rang - Ninh Thuận

boy%girl

Active Member
Ðề: HD Phan Rang - Ninh Thuận

Từ tết đến giờ em đón tết ở 1 nơi đặt biệt,ko có mạng nên ko chúc tết dc anh em trong "băng đảng" mình. Nay cũng còn trong tháng giêng ăn chơi, em thân chúc các bác trong diễn đàn sức khỏe để gạch đá nhiều nhiều ạ.hehe!!!

binhhc

Moderator

Từ tết đến giờ em đón tết ở 1 nơi đặt biệt,ko có mạng nên ko chúc tết dc anh em trong "băng đảng" mình. Nay cũng còn trong tháng giêng ăn chơi, em thân chúc các bác trong diễn đàn sức khỏe để gạch đá nhiều nhiều ạ.hehe!!!
Nơi đó đúng là thật đặc biệt vì không có cả 3G sao? :))

boy%girl

Active Member

Nhân dịp lễ chúc các bác trong diễn đàn tranh thủ "giao lưu, xã giao" nhiệt tình nhé!!!

boy%girl

Active Member

Bác lên cafe hiend trên đường nguyễn trừơng tộ gần chợ phủ hà giao lưu với mấy bác audio trên đó cho có nhóm
Sao e chạy qua chạy lại đường Nguyễn Trường Tộ mà ko thấy quán cafe nào bác thangqtqt1234 nói đến nhỉ!:((

Bà con trong topic này vắng vẻ quá nhỉ, có ai có sáng kiến chiều kiến nào để topic vui lên tí không ta

boy%girl

Active Member

Vì số lượng thành viên ở tỉnh mình ko nhiều hoặc có thể họ chưa biết về diễn đàn nên ko xôm tụ như các topic khác. Chỉ có up hình "hót gơ" thì may ra "câu" được mấy bác hàng xóm.:-bd Bác có lên đời bé nào ở chữ ký của bác thì để nhớ hú em nhé!>:D<

Vì số lượng thành viên ở tỉnh mình ko nhiều hoặc có thể họ chưa biết về diễn đàn nên ko xôm tụ như các topic khác. Chỉ có up hình "hót gơ" thì may ra "câu" được mấy bác hàng xóm.:-bd Bác có lên đời bé nào ở chữ ký của bác thì để nhớ hú em nhé!>:D<
Đến đây là cũng muốn hết hơi rồi, giờ có chăng là thanh lý môn hộ em Dune Base 3D thôi, vì lâu rồi không đụng tới nó nữa

boy%girl

Active Member

Em đã có em QIV 5 rồi bác!;;) Bác chuyển nhượng em Sub Ya 515 và cặp Klipsch RP 160M thì ok.;)) Em còn đang thiếu thốn gia tài lắm bác à!

Em đã có em QIV 5 rồi bác!;;) Bác chuyển nhượng em Sub Ya 515 và cặp Klipsch RP 160M thì ok.;)) Em còn đang thiếu thốn gia tài lắm bác à!

Klipsh RP 160M thì em mới mua để tách dàn nên chắc không thanh lý được. Còn sub thì chưa biết nên kiếm cái nào, cũng có ý định thanh lý nhưng chắc phải đợi kiếm được cái nào vừa tầm đã, sau đó chắc cũng sẽ thanh lý thôi.

Em đang cơ cấu lại dàn nghe nhạc, chuyển qua ampli đèn trãi nghiệm. Không biết có bác nào ngoài đó thích chơi power không, em có cái Adcom GFA 5500 cũng có thể được gọi là gấu trúc 8ohm 200w/ch. Bác nào muốn nghe thì em chuyển về các bác nghe thử.

Trời, toàn hàng cỏ mà bác, em đang định vác thử cái loa B&W 805 Matrix, sx 1991 về nghe xem thế nào. Seri 8 của B&W nghe nhiều người đánh giá tốt, 805 Matrix thì thuộc hàng thấp nhất trong seri này, nhưng em cũng muốn mon men thử xem sao. Độ nhạy hơi thấp, có 87db nên không biết có nên giữ lại em pow già này để đánh với nó hay không. Ngoài công việc hàng ngày thì thời gian còn lại em toàn loay hoay với mấy thứ này thôi, hehe. Không có tiền mua hàng xịn, nhà cửa cũng không có phòng audio riêng nên chỉ dám trãi nghiệm mấy thứ giá trị thấp thôi, thỉnh thoảng thèm quá thì lại chạy đến mấy cửa hàng bán hàng hiệu để nghe ké.

boy%girl

Active Member
Năm mới chúc các bác trên topic HD Phan Rang - Ninh Thuận có sức khỏe và "lúa" để sắm "vũ khí" cùng chinh chiến trong con đường "đau khổ" này nhé!!! Up nào...

boy%girl

Active Member
Chào các trong topic!:) Lâu ngày e đào lên. Cho hỏi e các bác, ở Phan Rang mình có chỗ nào sửa điện tử uy tín ko, e có dàn mini nội địa KenWood bị hư. Mong các bác trong hội chỉ giáo, thanks!:D

Chào các trong topic!:) Lâu ngày e đào lên. Cho hỏi e các bác, ở Phan Rang mình có chỗ nào sửa điện tử uy tín ko, e có dàn mini nội địa KenWood bị hư. Mong các bác trong hội chỉ giáo, thanks!:D
Bác qua bên vnav, có hội những bác chơi DIY về âm thanh ở Phan Rang bên đó, biết đâu có người giúp được bác vụ này.

boy%girl

Active Member
Chổ sửa thì có lẽ có nhưng không biết là có linh kiện để thay không đó bác
Bác qua bên vnav, có hội những bác chơi DIY về âm thanh ở Phan Rang bên đó, biết đâu có người giúp được bác vụ này.
Cám ơn 2 bác!:) Khay đĩa ko chạy, khay xoay 3 đĩa.Vì cũng lâu rồi mới lấy em nó ra xài lại, cảm thấy âm thanh nghe ko như xưa.:(

Bên trên