HD Qui Nhơn

binhdinh1969

Ðề: HD Qui Nhơn

ok, cho em xin 1 ít thông tin về bà Sao Ly đi ạh

Các Bác đừng chém tội Em Sao Ly, vì khi em đến gặp anh em trong Hội chỉ có mình và bansachdao. Khi đến em cũng nói là không biết gì về HD và 3D nên có nhờ ae trong Hội chỉ dẫn để viết không bị sạn (Đay cũng là lỗi ae trong Hội không nói rõ nhiều về công nghệ). Riêng về mình thì cũng mới vào nghề nên không nắm rõ chính vì vậy em Ly tự tìm thông tin và tài liệu để viết bài. Thôi các Bác có chém thì chém em đừng chém em nó tội nghiệp.

jackyla0828HD

Các Bác đừng chém tội Em Sao Ly, vì khi em đến gặp anh em trong Hội chỉ có mình và bansachdao. Khi đến em cũng nói là không biết gì về HD và 3D nên có nhờ ae trong Hội chỉ dẫn để viết không bị sạn (Đay cũng là lỗi ae trong Hội không nói rõ nhiều về công nghệ). Riêng về mình thì cũng mới vào nghề nên không nắm rõ chính vì vậy em Ly tự tìm thông tin và tài liệu để viết bài. Thôi các Bác có chém thì chém em đừng chém em nó tội nghiệp.

Vâng đây là phần lỗi và khâu tổ chức của Hội đang trong bước sơ khai nên theo ý của thành viên bài viết cũng có vài chỗ ko hay lắm.
Thay mặt Hội HD Quy Nhơn rút kinh nghiệm để sau này có công bố thông tin hành lang Ban Ngoại Giao phát biểu sát với thật tế hơn...

Em đồng ý với bác. :-bd

tieuthieugia

Well-Known Member

tự nhiên muốn dạo bien Qui Nhơn và nhậu với Sao Ly quá

binhdinh1969

Các Bác đi dạo thôi, chớ dại xuống biển là cá mập cắn là vô phương cý7u chữa đó. Khi đi nhớ cầm tay nhau nhen không thì gái Bình Định hốt cốt về ngâm hũ uống thuốc đó.
"Ai về Bình Định mà xem
Con gái Bình Định múa roi quất chồng"​

Hi Hi sợ chưa.

- AI biết ở qn mình có chỗ nào bán đĩa phim avatar HD không nhỉ. Mình đang cần lắm.(Xem trên PC)

tui là dân chính gốc QN đây nhưng hiện đang sống tại Bình Dương, khi nào các bác off thì hú em tiếng với nha.

tdloc_hdc

HD QUY NHON
HDC COMPUTER - Chuyên cung cấp các thiết bị HD, chép phim HD, kính 3D.
Anh em nào là thành viên 4rum thì mình sẽ hỗ trợ "đặc biệt" cho các anh em về giá cũng như dịch vụ.

www.hdccomputer.com
ĐC: 125 Nguyễn Thái Học, TP Quy Nhơn
ĐT: 056.3520054 - 3525055
DĐ: 0935.133.567 (MR LỘC)

không quảng cáo trong các box này nhé... lần trước bị xóa... chắc lần này bị banned... Đọc kỹ hướng dẫn trước khi sử dụng...

Bên trên