HD Sài Gòn - Niềm Vui Bất Tận

explorer

Well-Known Member
Ðề: “Chào Ngày Mới" của HD Sài Gòn 2014

Sáng giờ bận quá.

Nhập hộ khẩu nhà mới cái nè

Anh Trường đi Thượng Lộ Bình An nhé

tonytruong

Super Moderators

Đả lên xe.

Giường nằm thật thoải mái, hơn là đi về bằng xe Honda. :)

Trên xe có Wifi mà không xài được, vì nghe đâu nó vừa bị cắt, chưa kịp đóng tiền, nên xài 3G luôn.

thinhkappa

Well-Known Member

Xe vip đẹp quá a Trường ?:D

tonytruong

Super Moderators

Xe vip đẹp quá a Trường ?:D

Đẹp và sạch sẻ lắm em, trước khi lên xe họ bắt mình cởi bỏ giầy dép ra bỏ vô túi nhựa của họ đưa cho mình tự giữ, lên xe ko được hút thuốc, phát cho mỗi người chai nước suối, và một cái mềm được giặt thơm phức, chỉ tiếc là wifi ko bắt đựơc thôi, nhưng anh thấy hài lòng lắm em à. :)

rita

Well-Known Member

Đẹp và sạch sẻ lắm em, trước khi lên xe họ bắt mình cởi bỏ giầy dép ra bỏ vô túi nhựa của họ đưa cho mình tự giữ, lên xe ko được hút thuốc, phát cho mỗi người chai nước suối, và một cái mềm được giặt thơm phức, chỉ tiếc là wifi ko bắt đựơc thôi, nhưng anh thấy hài lòng lắm em à. :)
Đi xe giường nằm thì thích thật. Chỉ thiếu cái mền 37,5 độ thui. Em chỉ sợ nằm cái máy lạnh thổi vào đầu khó chịu thôi. Xe đời mới nên còn đã quá. Vậy là topic cũ chính thức đóng phải kg ạ.

rita

Well-Known Member

Sáng giờ bận quá.

Nhập hộ khẩu nhà mới cái nè

Anh Trường đi Thượng Lộ Bình An nhé

A Đức. Hàng của e về kịp kg A. Qua tết là e để A xài luôn đó nhoa. 8-X

truonghd

Well-Known Member

Hên cho a là tại lạnh quá :(|), chứ k nó bắt cởi ra hết luôn đó \m/, xe giường nằm giờ vậy k à 8-X

tonytruong

Super Moderators

Đi xe giường nằm thì thích thật. Chỉ thiếu cái mền 37,5 độ thui. Em chỉ sợ nằm cái máy lạnh thổi vào đầu khó chịu thôi. Xe đời mới nên còn đã quá. Vậy là topic cũ chính thức đóng phải kg ạ.

Xe còn mới máy lạnh chạy teo trym nè, mặc dù anh đã chuyển hướng gió lên trần, :)
Đã mở Topic mới đương nhiên là AE trò chuyện giao lưu chia sẻ ở đây rồi, Topic cũ kia cứ để treo vậy thôi em, vì còn nhiều khi lấy dữ liệu bên bển nữa nên không cần phải khoá. :)

tonytruong

Super Moderators

A Đức. Hàng của e về kịp kg A. Qua tết là e để A xài luôn đó nhoa. 8-X

Làm gì căng vậy em.? Như anh đợt hàng này về là anh để qua tết nhận luôn rồi, hết lấy kịp, nên anh quên nó luôn. :)) ;))

tonytruong

Super Moderators

Hên cho a là tại lạnh quá :(|), chứ k nó bắt cởi ra hết luôn đó \m/, xe giường nằm giờ vậy k à 8-X

Nghe gì ghê vậy em, giờ họ làm ăn cạnh tranh lắm em, như xe anh đang đi thấy phục vụ, tận tình và chu đáo lắm em, hồi nãy anh làm rớt cái hộp quẹt Zippo xuống sàn xe, anh chàng lơ xe nói anh cứ nằm đó em lấy cho, sau khi đưa cho anh, còn nhắc nhở, mấy đồ lỉnh kỉnh anh bỏ vô túi xách khoá lại đi anh, nhiều người nằm hay rớt đồ lắm, anh thấy họ phục vụ quá ok em à. :)

rita

Well-Known Member

Chúc mọi người ngủ ngon. Em thăng trước đây.

maison67

Well-Known Member

Chúc mọi người ngủ ngon. Em thăng trước đây.

Mình giống bác, thăng luôn! G9 cả nhà, chúc all AE ngủ ngon! Chúc anh Trường lên đường về quê ăn Tết bình an, và vui vẻ, sức khoẻ luôn tràn đầy!@};- Sang năm quay về Thành Phố, làm ăn phát đạt!%%-:-bd:))=))

wimax

Well-Known Member

A.Trường nằm trên xe sướng tê người , Vừa êm vừa vô comment :D :D :D

longdnl

Well-Known Member

A.Trường nằm trên xe sướng tê người , Vừa êm vừa vô comment :D :D :D

Sướng gì mà sướng chỉ chém gió chẳng được chém................................ Thỏ ngọc. \m/ Hahahahhahha

longdnl

Well-Known Member

Xe còn mới máy lạnh chạy teo trym nè, mặc dù anh đã chuyển hướng gió lên trần, :)
Đã mở Topic mới đương nhiên là AE trò chuyện giao lưu chia sẻ ở đây rồi, Topic cũ kia cứ để treo vậy thôi em, vì còn nhiều khi lấy dữ liệu bên bển nữa nên không cần phải khoá. :)

Xin hỏi sao mới đây topic kia đã bị ai đóng gồi anh Trường ơi! Ít nhất cũng 1 tuần 10 bữa hãy đóng. Bực ghê. :(

VAN_LOC

Well-Known Member

Em toàn đi xe Phương Trang Wifi chạy phà phà luôn ......... Hẹn gặp Anh Trừơng Tết nay ở Kiên Giang .

Bên trên