HD Thái Bình

thanh0903

Ðề: HD Thái Bình

vào font này lại nghĩ đén bác tuấn,1 người sài thành mang tâm hồn quê lúa,chúc Bác và toàn thể gia đình 1 mọi sự an lành và tấn tài tấn lộc

sonthytb

Vừa set up xong bộ xem phim 3D tại nhà, lúc nào rảnh các bác pm đến xem chơi nhé
TV: Led 3D LG 42 inch
HDplayer: 3D
Dàn âm thanh Yamaha TSS 1 5.1 giải mã DTS từ HDP

thanh0903

Hôm nay em xin giới thiệu kho lưu trữ của em ,gần như HDD nào cũng gần như full dữ liệu ,bây giờ em khát ổ cứng như điên ấy,còn mấy cái nữa nhưng để bán hàng combo theo HD player nên em ko show hàng :)

Mấy hôm nay em cực kỳ vất vả để up toàn bộ phim,ca nhạc trong kho này lên web hdthaibinh.com
Hy vọng sớm hoàn thành để anh em chơi HD ở Thái Bình dễ dàng chọn phim theo ý muốn:-bd

thanh0903

Vừa set up xong bộ xem phim 3D tại nhà, lúc nào rảnh các bác pm đến xem chơi nhé
TV: Led 3D LG 42 inch
HDplayer: 3D
Dàn âm thanh Yamaha TSS 1 5.1 giải mã DTS từ HDP

cái màn 3D của bác chắc chắn là 3D thụ động ,em xem thấy rất mượt mà ,hiệu ứng tốt,chúc mừng Bác:))

thanh0903

Sáng chủ nhật này tại khách sạn dầu khí Thái Bình có sự kiện tổ chức hội audio Thái Bình,hy vọng anh em ai có thời gian tham gia thì đến nhé,gặp khá nhiều đồ khủng đấy $-)

trankanhhung

Well-Known Member
Ðề: Re: HD Thái Bình

Phòng quá đẹp, quá Pro anh Hưng ơi.
do em ở Thái Bình tỉnh lẻ nên thiệt thòi về kiến thức , trải nghiệm cũng như thiết bị nên cũng khó khăn để xây dựng lắm bác ạ vẫn chưa đâu vào đâu nên chưa hoàn thiện, bác tư vấn bổ sung nhé
cám ơn bác đã quá khen!

davidhand

Moderator
Phong trào HD quê ta ngày càng phát triển mạnh, hôm nào e về quê phải giao lưu với các bác HD Thái Bình mới được! E quê Quỳnh Côi, Quỳnh Phụ đây ạ!
Chúc mừng bác Hưng đã hoàn thành bộ giải trí Version 2013 rất tuyệt! ;))

salenguyenduong

Phong trào HD quê ta ngày càng phát triển mạnh, hôm nào e về quê phải giao lưu với các bác HD Thái Bình mới được! E quê Quỳnh Côi, Quỳnh Phụ đây ạ!
Chúc mừng bác Hưng đã hoàn thành bộ giải trí Version 2013 rất tuyệt! ;))

Oh, Anh Khôi trưởng hội HDVT nè các pác, hoanh nghênh nhiệt tình.

trankanhhung

Well-Known Member
Ðề: Re: HD Thái Bình

em đã nhận được hàng salenguyenduong gửi! cám ơn bác nhiều!

trankanhhung

Well-Known Member

ngày nghỉ lễ 2 ngày sắp tới mời anh em HD Thái Bình đóng góp ý kiến xây dựng buổi off nào!

Bên trên