HD Thái Nguyên - Chia sẻ tài nguyên

tuanhuongtn

Active Member
Ðề: HD Thái Nguyên - Chia sẻ tài nguyên

...................................:|

Chỉnh sửa lần cuối:

invisible9x

Táo Tàu

:D Album này đáng để lưu trữ, nhưng em lưu bản NRG của bác mwphong cơ :D

invisible9x

Táo Tàu

Em đang tính sau làm 1 cái topic tổng hợp các album Audiophile jazz vocal cho những người đến sau dễ tìm, ổn không nhỉ

binhhc

Moderator

Thời gian trước đi trên xe ô tô ông nào cũng thấy nghe Lệ Quyên, vừa qua mình kéo mấy cái Liveshow của LQ về nghe thử.
Naykết luận: Riêng tớ không tiêu hóa nổi! (bà xã nhà mình cũng phán như thế!) :-O :p
Có thể mỗi người 1 gu chăng?

invisible9x

Táo Tàu

Thời gian trước đi trên xe ô tô ông nào cũng thấy nghe Lệ Quyên, vừa qua mình kéo mấy cái Liveshow của LQ về nghe thử.
Naykết luận: Riêng tớ không tiêu hóa nổi! (bà xã nhà mình cũng phán như thế!) :-O :p

Giờ bác mới biết mỗi người 1 gu à :D Điều đấy là đương nhiên rồi

tuanhuongtn

Active Member

Em đang tính sau làm 1 cái topic tổng hợp các album Audiophile jazz vocal cho những người đến sau dễ tìm, ổn không nhỉ

Nếu làm được như thế là quá ổn vì trên lossness anh chưa thấy có topic nào cả. Quan trọng nhất là chất âm nó cứ same same như bộ 8CD thì tuyệt :-bd

giomua

Well-Known Member

Lệ Quyên ư. Không bao giờ. Cũng như tay họ Đàm ấy. Tàn phá âm nhạc

giomua

Well-Known Member

Tay họ Đ..... ấy thì tớ cũng không nghe từ xưa. Vừa qua đọc bài nhận xét của nhạc sỹ Nguyễn Ánh 9 thấy thật chí lý.
Em trích luôn ra đây:

Còn Đàm Vĩnh Hưng chỉ được bề nổi vậy thôi, tôi không cho là ca sỹ đúng nghĩa. Tôi chỉ cho Đàm Vĩnh Hưng là một người hát. Đàm Vĩnh Hưng cố hát nhạc xưa, nhạc vàng mà hát có ra đâu!
Nguyễn Ánh 9 ‘mổ xẻ’ Thanh Lam, Đàm Vĩnh Hưng, Hà Hồ
Nhạc sỹ Nguyễn Ánh 9 không thích Đàm Vĩnh Hưng hát nhạc của ông
Đàm Vĩnh Hưng hát bài Ai đưa em về của tôi, tôi bảo ‘con đừng hát bài của bố nữa, tội nghiệp bố lắm’. Tôi không thích, tôi nói thẳng luôn. Đàm Vĩnh Hưng nói ‘nhưng con thích hát nhạc bố…’, tôi nói ‘nhưng con không nên hát nhạc của bố thì hay hơn’.

Thật ra, giọng Đàm Vĩnh Hưng nửa Nam nửa Bắc, cách thức hát cũng không có và lối hát cũng vậy. Hồi xưa, Đàm Vĩnh Hưng mà đi hát thì chỉ xứng là ca sỹ loại C hát lót chứ không được vào hạng ca sỹ chính của phòng trà đâu!

VThanhgtvt

Well-Known Member

Ra là nhiều bác TN "bài sích" anh Đ... thía. E vẫn khoái nghe...

quanchua

Well-Known Member

Thật ra, giọng tên Đ... ấy nửa nam nửa nữ (giới tính thôi) :))

binhhc

Moderator

Mình từ xưa đến giờ vẫn chỉ nghe được 2 bài: Bình minh sẽ mang em đi Xin lỗi tình yêu. Chấm hết. :))

invisible9x

Táo Tàu

Mình từ xưa đến giờ vẫn chỉ nghe được 2 bài: Bình minh sẽ mang em đi Xin lỗi tình yêu. Chấm hết. :))

Cháu thì thích mỗi 2 bài Thao thức vì em với cả Tiếng gió xôn xao, không thích nghe gì của ĐVH nữa, nhưng không tới mức không tiêu hóa nổi :p

Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Chia sẻ tài nguyên

Cháu thì thích mỗi 2 bài Thao thức vì em với cả Tiếng gió xôn xao, không thích nghe gì của ĐVH nữa, nhưng không tới mức không tiêu hóa nổi :p
Em thích ĐÀM hát bài TỪ NAY TÔI KHÔNG HÁT NỮA nghe Đàm hát chối tai hỏng loa [-X[-X[-XX(X(X(%-(%-(%-(%-(

Bên trên