HD Thái Nguyên - Khu vực chém gió

A Hoàng

Well-Known Member
Ăn ấy.... đi Miu =))))

Ăn uống phải từ tốn chứ :D

Chỉnh sửa lần cuối:

moder

Well-Known Member
Nói thì dễ, làm mới khó.
BG thì thi thoảng vẫn đi qua, nhưng time không có để la cà vào chỗ chú thôi. Thể nào cũng có dịp.
Lâu lắm chưa có dịp ngồi với bác, bác đi qua nhiều mà ko call cho thèn em một tiếng.

adm820

Moderator
Dạ, của e đóa bác Bính. Mời các bác có điều kiện qua Bắc Giang e giao lưu, e hiện giờ có thể nói là số 1 Việt Nam chơi Au TM rồi. Gấp vài lần số lượng của VAV lúc trước. Trân trọng mời các bác.
đã xem 1 số phim của bác thắng bên tvhay.org . tuy nhiên khi tải về cho em trai xem ,. em trai nhạn xét là thuyết minh dễ nghe (vì là tiếng bắc ) . nhưng lại ko quen , vì người thuyết minh còn thể hiện lại cả giọng nhân vật , , nghe ko quen , vì toàn xem + nghe TM của VTV, hay HBO , RED BY HBO , GEM TV.....

tất nhiên. về vấn đề này còn tùy người cảm nhận .....

moder

Well-Known Member
đã xem 1 số phim của bác thắng bên tvhay.org . tuy nhiên khi tải về cho em trai xem ,. em trai nhạn xét là thuyết minh dễ nghe (vì là tiếng bắc ) . nhưng lại ko quen , vì người thuyết minh còn thể hiện lại cả giọng nhân vật , , nghe ko quen , vì toàn xem + nghe TM của VTV, hay HBO , RED BY HBO , GEM TV.....

tất nhiên. về vấn đề này còn tùy người cảm nhận .....

TM mà không có ngữ điệu thì sao gọi là TM vậy bạn, đọc thơ là tốt nhất. Nghề TM cũng không phải ai cũng làm đc, đọc được, cảm thụ từng lời thoại để TM sao cho gần với ngữ điệu của nhân vật mới là khó. Đọc thơ khác với hát và khác với nói chuyện. Rất vui vì bạn đã từng pm trên FB với mình và cho đánh giá.

binhhc

Moderator
TM mà không có ngữ điệu thì sao gọi là TM vậy bạn, đọc thơ là tốt nhất. Nghề TM cũng không phải ai cũng làm đc, đọc được, cảm thụ từng lời thoại để TM sao cho gần với ngữ điệu của nhân vật mới là khó. Đọc thơ khác với hát và khác với nói chuyện. Rất vui vì bạn đã từng pm trên FB với mình và cho đánh giá.
Có em gì hồi trước hay TM cho VAV, thấy giọng hay mà Thắng nhỉ?
Nhưng có một số thể loại phim nếu TM là giọng nam thì sẽ có cái hay riêng.

binhhc

Moderator
Chào ae đầu tuần, đầu tháng, đầu quý.
Theo chủ trương chỉ đạo từ cấp trên, hôm nay cty mình cũng như hầu hết các cơ quan doanh nghiệp tổ chức chào cờ và sinh hoạt chính trị đầu tháng.
Chào cờ xong về thấy phấn chấn hẳn lên, gõ chữ nhanh ra phết :D

hoangtuak

Well-Known Member
Chào ae đầu tuần, đầu tháng, đầu quý.
Theo chủ trương chỉ đạo từ cấp trên, hôm nay cty mình cũng như hầu hết các cơ quan doanh nghiệp tổ chức chào cờ và sinh hoạt chính trị đầu tháng.
Chào cờ xong về thấy phấn chấn hẳn lên, gõ chữ nhanh ra phết :D

Đúng là cụ ... xuống cấp quá rồi, mỗi tháng chỉ có ... chào cờ và ... sinh hoạt 1 lần thỳ ....:)

Bên trên