HD Thái Nguyên - Khu vực Thương mại

binhhc

Moderator
Topic này là TRUNG TÂM THƯƠNG MẠI của anh chị em HD Thái Nguyên.

Là nơi diễn ra việc mua bán, trao đổi hàng hóa vật dụng có liên quan đến HD hoặc kể cả không liên quan.

Đây là nơi:
Bán, Mua hoặc đổi chác kề các.

Ai có gì bán nào? ai cần mua gì nào? Ai cần trao đổi đồ để nâng đời nào?

Mời anh chị em tham gia.

binhhc

Moderator
Ai có gì bán thì vào ........................ bán.
Ai cần mua gì thì vào ...................... mua.
Ai không cần mua bán gì thì vào ........ cò.

buithaihai

Active Member
Ðề: HD Thái Nguyên - Khu vực Thương mại

Nghĩ xem mình có gì muốn bán hay muốn mua không nhỉ?

quyet111

Member

Hiện tại cũng chưa có gì để bán. Sáng mai xem có gì không :-j

chẳng có gì để bán........cũng chưa có ý định mua gì...thôi thì vào chém một cái rồi quay ra vậy...:))

binhhc

Moderator
Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Khu vực Thương mại

Các bác Thái Nguyên cần sản phẩm HD nào mời vào Box của em chọn hàng nhé,em sẽ có giá tốt nhất cho các bác mới chơi
Media Box | Sieu thi HD | Phim HD | Home Cinema Showroom - Media Box - Bring the cinema to your home
Hoặc liên hê trực tiếp với em theo số này nhé:0986 12 5335,Rất mong dc phục vụ các bác
Cảm ơn bác đã ghé thăm Topic của HDTN.
Mà trang web của bác để địa chỉ Cty kỹ quá, tìm mãi mới thấy. Sao bác không đưa ra #1.

VICH

Ðề: Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Khu vực Thương mại

Cảm ơn bác đã ghé thăm Topic của HDTN.
Mà trang web của bác để địa chỉ Cty kỹ quá, tìm mãi mới thấy. Sao bác không đưa ra #1.

Hiiiiiiiiiii,các bác chọn đc sản phẩm nào của em ko ạ

tdhttb

TRUNG TÂM ĐIỆN TỬ - ĐIỆN LẠNH - ĐIỆN THOẠI HÀ TUYỀN

Bác nào có nhu cầu mua tivi LCD , tivi LED ,tủ lạnh ,máy giặt ,điều hòa ...thì alô cho em .đảm bảo giá tốt cho ae HDthái nguyên .

SN : 223-224 tổ 14 tt.chùa hang-Hđồng hỷ-TN

ĐT :02803.620.888 - 0915.765.999

binhhc

Moderator
Re: TRUNG TÂM ĐIỆN TỬ - ĐIỆN LẠNH - ĐIỆN THOẠI HÀ TUYỀN

Bác nào có nhu cầu mua tivi LCD , tivi LED ,tủ lạnh ,máy giặt ,điều hòa ...thì alô cho em .đảm bảo giá tốt cho ae HDthái nguyên .
.

SN : 223-224 tổ 14 tt.chùa hang-Hđồng hỷ-TN

ĐT :02803.620.888 - 0915.765.999
Sẽ có lúc anh em HD Thái Nguyên sang ủng hộ chú.
Hôm nào có dịp bác sẽ qua thăm cơ sở KD của chú.
Chúc chú làm ăn phát đạt.
.
PS: Chú nên ghi chú thêm là cửa hàng của mình cụ thể nó nằm ở chỗ nào, gần CQ nào, trên bản đồ ở đâu,... chứ nhìn cái số nhà khó tìm lắm.

tdhttb

thank bác .em ở gần hiệu thuốc đồng hỷ ,lúc nào bác rảnh mời bác qua e chơi .

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

tdhttb

hôm kia em vừa lấy cho thằng bạn con samsung 55ES7500 xem 3D thích thật .hôm nào em rủ nó tham gia hội ae HD thái nguyên cho vui .

Chỉnh sửa lần cuối:

tdhttb

Các bác Thái Nguyên cần sản phẩm HD nào mời vào Box của em chọn hàng nhé,em sẽ có giá tốt nhất cho các bác mới chơi
Media Box | Sieu thi HD | Phim HD | Home Cinema Showroom - Media Box - Bring the cinema to your home
Hoặc liên hê trực tiếp với em theo số này nhé:0986 12 5335,Rất mong dc phục vụ các bác
kết hợp làm ăn với bác có được không nhỉ ? mình làm trạm trung chuyển nhé .

buithaihai

Active Member

hôm kia em vừa lấy cho thằng bạn con samsung 55ES7500 xem 3D thích thật .hôm nào em rủ nó tham gia hội ae HD thái nguyên cho vui .

Hôm off này đang thiếu 1 con màn xịn, em đang cố gắng mượn con samsung 3D 52" nhưng chưa biết có được không, nếu không thì đành mang tạm con 46" ở nhà đi. Nếu anh mà huy động được thêm 3D hoặc con màn lớn thì tốt quá.

tdhttb

Hôm off này đang thiếu 1 con màn xịn, em đang cố gắng mượn con samsung 3D 52" nhưng chưa biết có được không, nếu không thì đành mang tạm con 46" ở nhà đi. Nếu anh mà huy động được thêm 3D hoặc con màn lớn thì tốt quá.

khả năng cao là không mượn được em 3D 55 này vì ngại lém vừa mới lấy xong còn đang rất yêu quí ...chờ nó chán là mình mượn mới dễ .thôi để offline lần sau đi ,mà khả năng bạn biết nó đó .tên là Dũng ở chùa hang ( chuyên sửa thang máy ) có lần mình đi cùng nó vào chỗ bác binhhc sửa thang máy trong đó .

buithaihai

Active Member

khả năng cao là không mượn được em 3D 55 này vì ngại lém vừa mới lấy xong còn đang rất yêu quí ...chờ nó chán là mình mượn mới dễ .thôi để offline lần sau đi ,mà khả năng bạn biết nó đó .tên là Dũng ở chùa hang ( chuyên sửa thang máy ) có lần mình đi cùng nó vào chỗ bác binhhc sửa thang máy trong đó .

He, tưởng ai chứ Dũng đấy thì em lạ gì, em rủ tham gia vào diễn đàn nhưng anh ấy bận quá nên chưa tham gia. Về tivi em tưởng là cửa hàng anh còn thì mang đi, không thì em bố trí con samsung 52 rồi.

Bên trên