HD Thái Nguyên - MINI OFFLINE

ga_ruou

Ðề: HD Thái Nguyên - MINI OFFLINE

hôm qua vui quá,chạ mấy khi được vui như thế nên em có hơi quá chén. đã thế lại được bác Bắc làm luôn 3 chén lúc em sắp rơi xuống vực.
cám ơn bác Bắc đã hát tặng em 1 bài mà đến giờ em vẫn quên tên. hôm qua ca 3 xong em về nhà luôn,về đến nhà làm 1 giấc đến 7h sáng nay mới dậy được. chiều nay ngồi trà đá với thằng bạn uống rượu+ bia trưa hôm qua cùng em mà nó chỉ biết lắc đầu.
bác Bính cho em mấy cái ảnh em làm kỷ niệm ạ.
à mà mấy cái ảnh đẹp anh Hiếu ngất sao bác không cho lên thế,em thấy đây sẽ là người nối bước bác Hứa Đình Huy đấy ạ. =))

tmh

Member
thành thật xin lỗi các bác em lỗi hẹn lần này roài.Hôm đó nhậu buổi trưa lê phê quá mãi đến 9h mới tỉnh. :D. Em xin tạ lỗi các bác.

nhoctnvn

Member

hôm qua vui quá,chạ mấy khi được vui như thế nên em có hơi quá chén. đã thế lại được bác Bắc làm luôn 3 chén lúc em sắp rơi xuống vực.
cám ơn bác Bắc đã hát tặng em 1 bài mà đến giờ em vẫn quên tên. hôm qua ca 3 xong em về nhà luôn,về đến nhà làm 1 giấc đến 7h sáng nay mới dậy được. chiều nay ngồi trà đá với thằng bạn uống rượu+ bia trưa hôm qua cùng em mà nó chỉ biết lắc đầu.
bác Bính cho em mấy cái ảnh em làm kỷ niệm ạ.
à mà mấy cái ảnh đẹp anh Hiếu ngất sao bác không cho lên thế,em thấy đây sẽ là người nối bước bác Hứa Đình Huy đấy ạ. =))
Nói thế phải tội anh chết. lần sau anh sẽ uống với chú Mạnh 5 chén ngay từ đầu nhé :))

binhhc

Moderator
2 ông về trước rõ ràng là tiếc rồi, lần sau rút k/n
tmh lần sau gặp tạ lỗi với anh em mỗi người 1 chén là được (16 người), riêng em Hòa chú phải tạ ít nhất 2 chén. ANh em sẽ ghi nhận thành ý của chú và sẽ đáp lễ mỗi người mời lại chú 1 chén - thế là huề chứ gì. :-bd
Chú Mạnh vợ mới mà lại về muộn vậy ngại nhỉ?
Ảnh tớ chọn để up lên là khá tổng hợp rồi. có đủ các kiểu cần có.
Gửi Hiếu: không cần xóa đâu nhé vì chú còn lâu mới theo kịp ông Huy hôm ở NC.
Em Hòa đến giờ này vẫn chưa thấy lộ diện, có thể ốm chăng! tmh chịu trách nhiệm nắm tình hình nhé. (rất ghi nhận sự nhiệt tình của hoathan87)

PS: Toàn bộ ảnh gốc tớ đã up lên thư muc chung HDTN trên 4share, đ/c nào quan tâm thì tải về tại đây

Thông tin thêm: diễn đàn hdvietnam bị lỗi từ 5h đến 15h chiều qua nên tất cả các bài viết trong khoảng thời gian đó đều bị mất. thông tin ở đây

Chỉnh sửa lần cuối:

buithaihai

Active Member

Đợt này bỏ nhiều cuộc vui quá, tiếc thật, nhưng mong mọi người thông cảm.

MrTien79

Member

Quả ảnh này gửi cho Bác Hồng thì bác Bính tèo!

Thinvd

Hôm đấy chắc vui lắm nhỉ? Tiếc thật, vì nhà mình có việc nên không đi được, có nhờ B Bính uống hộ với AE mấy chén không biết có hộ k?

buithaihai

Active Member

Hôm đấy chắc vui lắm nhỉ? Tiếc thật, vì nhà mình có việc nên không đi được, có nhờ B Bính uống hộ với AE mấy chén không biết có hộ k?

Bác Bính thì được mấy chén đâu mà nhờ uống hộ hả anh.

nhoctnvn

Member

Thìn ơi! ông nhờ ai uống thì chẳng nhờ lại đi nhờ bác Bính. Bác ý còn bị mời tơi bời làm sao mà nhớ là uống hộ ông nữa :)) :)) :))

binhhc

Moderator
Re: Ðề: HD Thái Nguyên - MINI OFFLINE

nhưng lần này em lại không thấy bác Bính như lần trước????
Cái môn rươu che này nó phụ thuộc nhiều yếu tố, trong đó có sk, mà khoản sk này thì bác bì sao được với các chú.

PS: Xin nhắc lại: đ/c nào quan tâm đến bộ ảnh gốc chụp hôm 21/10 thì down về tại link sau:
(4share) HDTN_MiniOffline_21-10-2012.rar

hieuhoa823

huhu tiếc quá e lại không có mặt để tham dự!tiếc thế...........................

Bên trên