HD Thái Nguyên - Ngày sinh nhật

Hoathan87

Re: Ðề: Re: HD Thái Nguyên - Ngày sinh nhật

Chai lọ nhé bác hehe.2 anh em nhà e đã ngồi hết một chai rồi.
Em thích mấy chai cơ.Ko thích 1 chai!

---------- Post added 06-11-2012 at 03:39:02 PM ----------

[url=http://www.upanh.com/bongda_24h_a76097ae8b83bd9739b4834dd98a48e2ha_upanh/v/2vyc5xcechd.htm] [/url]
happy birthday to Hoathan87
thanks vì pic đẹp!

binhhc

Moderator
Hôm nay là 1 ngày đặc biệt, không phải là ngày sinh của thành viên nào, nhưng lại là ngày trọng đại của khá nhiều thành viên Hội HDTN. Đó là:

NGÀY NHÀ GIÁO VIỆT NAM 20 - 11

Nhân dịp này, thay mặt toàn thể anh chị em Hội HD Thái Nguyên xin gửi tới các Thầy Cô giáo hiện đang là thành viên Hội HDTN luôn luôn mạnh khoẻ, hạnh phúc và thành đạt trong sự nghiệp
.

Xin gửi tới các Thầy Cô tấm thiệp chúc mừng:

PS: 10 thành viên HDTN đã, đang và sẽ là Nhà Giáo: buithaihai, cuonghaanh, giomua, thangdhsp, onggiacobapls, lequangdat, thang_haodhsp, hoathan87, hoatuyettn, hau200586.

nvqhaiduong

Well-Known Member
Chúc mừng các bác là giáo viên trong hội HDTN, chúc các bác sức khỏe và gặt hái được nhiều thành công trong sự nghiệp trồng người!

VThanhgtvt

Well-Known Member
Chúc mừng các bác là giáo viên trong hội HDTN!
@ Bác giomua đã là giáo viên chưa các bác nhỉ? :">

binhhc

Moderator
Chúc mừng các bác là giáo viên trong hội HDTN, chúc các bác sức khỏe và gặt hái được nhiều thành công trong sự nghiệp trồng người!
Chúc mừng các bác là giáo viên trong hội HDTN!
@ Bác giomua đã là giáo viên chưa các bác nhỉ? :">
Cảm ơn các vị khách quý đã có nhời chúc mừng tới các Thầy Cô giáo trong Hội HDTN.
Thầy giáo giomua đã có thâm niên giảng dạy khá lâu rồi đó bác ạ.

binhluan

Member
Ðề: HD Thái Nguyên - Ngày sinh nhật

Chúc mừng các Bác là giáo viên trong hội HDTN, chúc các Bác luôn mạnh khỏe,vui vẻ và gặt hái được nhiều thành công trong sự nghiệp trồng người của các Bác?<:p

buithaihai

Active Member

Thay mặt các anh chị em giáo viên xin cảm ơn mọi người.

binhhc

Moderator
Trong Tháng 12 này chỉ có sinh nhật thành viên: Lamnt8x

Nhưng vì rơi vào tháng cuối năm, tháng củ mật nên ít có thời gian để mọi người chúc mừng.
Thay mặt Đảng, Chính phủ và Nhân dân HD Thái Nguyên xin gửi tới đ/c lời chúc mừng chân thành nhất. Chúc vạn sự như ý.

binhhc

Moderator
Chúc mừng 05 thành viên sinh nhật trong tháng 2:

dangpctn
(01/02), silanh (05/02), lequangdat (11/02), binhluan (13/02), milestonebvm(14/02)

Chúc các đ/c mạnh khỏe, vạn sự như ý.

binhhc

Moderator
Nhân ngày 8-3 thay mặt HDTN chúc các thành viên nữ trong Hội: ngày càng đẹp mãi.
- hoathan87 @};-
- thang_haodhsp @};-
- hoatuyettn
@};-

duongha1

Member

thông báo vs toàn thể anh em HÔM NAY LÀ SINH NHẬT CỦA HẢI ĐẤY Ạ.

duongha1

Member

mượn bánh của đồng chí duongha1 chúc mừng xinh nhật đồng chí Hải, chúc đồng chí luôn luôn mạnh khỏe và công tác tốt..

dinhhuy1979

Well-Known Member
Ch­úc mừng sinh nhật thằng em chúc chú thêm tuổi mới có xe mới, chức mới, sức khỏe vượng, luôn nhớ câu chung thủy với vợ và sắt son với bồ =)). Tặng chú cái ảnh SN

binhluan

Member
Ðề: Re: HD Thái Nguyên - Ngày sinh nhật

Ch­úc mừng sinh nhật thằng em chúc chú thêm tuổi mới có xe mới, chức mới, sức khỏe vượng, luôn nhớ câu chung thủy với vợ và sắt son với bồ =)). Tặng chú cái ảnh SN

Chúc Bác Hải SN vui vẻ.Cái ảnh này thật tuyệt

Bên trên