HD Thái Nguyên - Offline lần thứ 3 (tất niên 2012)

binhluan

Member
Ðề: HD Thái Nguyên - Offline lần thứ 3 (tất niên 2012)

ec?Các Bác tổ chức off hiểm thật.Hôm đó đúng vào đám cưới em nên em không đi được.Các Bác xem đổi ngày đi.Bất công quá

buithaihai

Active Member

Tính đi tính lại đúng là ngoài ngày đấy ra chẳng còn ngày nào có thể tổ chức được cả. Anh em nghiên cứu cho thêm ý kiến.

buithaihai

Active Member

Anh chị em cố gắng sắp xếp thời gian đi nhé. Mọi người đăng ký trước trên topic này để Ban Tổ chức nắm sơ sơ số lượng còn chuẩn bị.

mt245

Cái ảnh chụp bên trên sao anh không xóa "Túi bóng " đi thế..... Cho em tham gia được không nhỉ?

binhhc

Moderator
Cái ảnh chụp bên trên sao anh không xóa "Túi bóng " đi thế..... Cho em tham gia được không nhỉ?
Mình chưa hề biết bạn là ai, nên không thể nói là được hay không!
Nếu bạn ở Thái Nguyên thì hãy vào topic http://www.hdvietnam.com/diendan/209-thai-nguyen/358209-hd-thai-nguyen-ghi-danh-thanh.html để đăng ký thành viên trước đã, sau đó quay trở lại topic này đăng ký dự off.

PS: Mấy cái"túi bóng" bên lề cỏ đó là hậu quả của 1 nhóm HS đến xem phim nó thải ra, NV chưa kịp dọn thôi. hehehe.

ga_ruou

Ðề: Re: HD Thái Nguyên - Offline lần thứ 3 (tất niên 2012)

Mình chưa hề biết bạn là ai, nên không thể nói là được hay không!
Nếu bạn ở Thái Nguyên thì hãy vào topic http://www.hdvietnam.com/diendan/209-thai-nguyen/358209-hd-thai-nguyen-ghi-danh-thanh.html để đăng ký thành viên trước đã, sau đó quay trở lại topic này đăng ký dự off.

PS: Mấy cái"túi bóng" bên lề cỏ đó là hậu quả của 1 nhóm HS đến xem phim nó thải ra, NV chưa kịp dọn thôi. hehehe.

em nhìn thấy hình như hơi nhỏ,khu vực ngoài để anh em uống nước ngọt và nới truyện thôi bác nhỉ =))

binhhc

Moderator
Re: Ðề: Re: HD Thái Nguyên - Offline lần thứ 3 (tất niên 2012)

em nhìn thấy hình như hơi nhỏ,khu vực ngoài để anh em uống nước ngọt và nới truyện thôi bác nhỉ =))
Nhìn ảnh vậy thôi, chứ thực tế chỗ nào cũng rộng thoải mái: Khu để xe vô tư, phòng chiếu trên 60 chỗ, khu vực sảnh cà phê rất rộng và dài.
Vô tư đi.

binhhc

Moderator
Mọi người hãy post bài đăng ký tham gia buổi Off trên topic này, để BTC tổng hợp danh sách phục vụ cho công tác chuẩn bị được chu đáo.

nhoctnvn

Member

Em giơ 2 tay đăng ký rồi nhé :D

ga_ruou

em xin đăng ký :D

binhhc

Moderator

DANH SÁCH CÁC THÀNH VIÊN ĐÃ ĐĂNG KÝ DỰ BUỔI OFFLINE LẦN THỨ 3 ĐƯỢC
CẬP NHẬT TẠI TRANG 1

Chỉnh sửa lần cuối:

tmh

Member
Đăng ký bác một vé,nhưng chưa chắc lắm vì vợ con vừa đẻ lại cấp cứu nằm viện 2tuần rồi. Bác cứ cho e vé dự bị là đc.

Bên trên