HD Thái Nguyên - Offline lần thứ 4 (Sinh nhật 1 tuổi)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

buithaihai

Active Member
Ðề: Re: HD Thái Nguyên - Offline lần thứ 4 (Sinh nhật 1 tuổi)

Thực ra thì bảo tự nhiên mà nghĩ nó hơn khó phải có cái đưa vào thì mới phọt ra ý tưởng được chú ah :))

Đơn giản. Hôm mini offline vừa rồi mới hết 3 lít astiso khai vị của anh milestonebvm, còn 5 lít bắp ngô của em đã dùng tí nào đâu, ducicb vẫn đang cầm. Ai chứ bác Huy thì em thở cái là đủ mà. =P~

Bác Bính nói rất đúng. Các Hội HD lớn làm được vì họ có các nguồn tài trợ, còn mình thì toàn huy động kinh phí từ anh em. Có ý tưởng này thì thực hiện được:
1. Mở cuộc thi thiết kế logo HD Thái Nguyên, người đạt giải sẽ nhận được quà (trích từ quỹ).
2. Tặng tất cả anh em một vật kỷ niệm có in logo HD Thái Nguyên (đã được duyệt ở trên), có lẽ là hộp đựng ổ cứng hoặc móc đeo chìa khoá;

1. mình thấy ý tưởng này hay đấy.. cũng lên có một logo biểu tượng riêng của HD Thái Nguyên...
2. cũng lên tặng mỗi anh em HD Thái Nguyên ... 1 móc đeo chìa khóa để khi da đường nhìn chìa khóa xe máy là biết .. à HD Thái Nguyên..:))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

dinhhuy1979

Well-Known Member
Anh giờ già rồi nên uống ít lắm mà uống giờ nó lại hay sinh tật xấu ngượng lắm =))

ga_ruou

1. mình thấy ý tưởng này hay đấy.. cũng lên có một logo biểu tượng riêng của HD Thái Nguyên...
2. cũng lên tặng mỗi anh em HD Thái Nguyên ... 1 móc đeo chìa khóa để khi da đường nhìn chìa khóa xe máy là biết .. à HD Thái Nguyên..:))

vâng em thấy cũng lên =))

Ðề: HD Thái Nguyên - Offline lần thứ 4 (Sinh nhật 1 tuổi)

giờ thêm chú ga_ruou bắt lỗi anh nữa à..... thôi từ giờ không chém gió nữa vậy...^#(^... dao cùn chém toàn bị mẻ thôi...

giomua

Well-Known Member

da đường là gì nhỉ

giomua

Well-Known Member

da đường là sao nhỉ

giomua

Well-Known Member

Thứ 2,3,4 tuần tới lên Thái Nguyên Tập huấn, buổi trưa rảnh có bác nào trốn vợ uống với em ly Cafe đây. Cả năm rồi chưa được uống Cafe Thái Nguyên

buithaihai

Active Member

Thứ 2,3,4 tuần tới lên Thái Nguyên Tập huấn, buổi trưa rảnh có bác nào trốn vợ uống với em ly Cafe đây. Cả năm rồi chưa được uống Cafe Thái Nguyên

Lên thì bác nhớ alo là được.

binhhc

Moderator
Re: Ðề: Re: HD Thái Nguyên - Offline lần thứ 4 (Sinh nhật 1 tuổi)

da đường là sao nhỉ
Chú milestonbvm từ lâu nay bị dinhhuy1979ga_ruou bắt bài, nay chính thức bị thầy giomua cảnh cáo. X_X

Anh em ở TP khá nhiều, lúc nào rỗi chú cứ a lô.

invisible9x

Táo Tàu
Bỏ qua mọi điều, chỉ mong hôm đấy em không bận để có thể lên tham gia, lần trước đã không tham gia được tiếc lắm :)

dinhhuy1979

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: HD Thái Nguyên - Offline lần thứ 4 (Sinh nhật 1 tuổi)

da đường là loại da đã qua chế biến công nghiệp, đc tẩm đường rồi. Ngọt ngọt ý chú.... :)) :)):))

Anh Bắc ơi con ổ thì xong rồi giờ nó lại đến con main nó còn bảo hành không bác :D

Hoathan87

Anh ơi, tổ chức lớn thế này cho thêm mục nhỏ nhỏ tuyển chồng giúp em nhóa!hôho

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên