HD Thái Nguyên - Offline lần thứ 4 (Sinh nhật 1 tuổi)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

buithaihai

Active Member
Ðề: Re: HD Thái Nguyên - Offline lần thứ 4 (Sinh nhật 1 tuổi)

Một vé cho anh và 1 vé cho em Ánh nhé ;))

Này, này... Đề nghị đăng ký tách riêng ra kẻo lục đục trong nội bộ HD Thái Nguyên bây giờ. Mà anh phải thuyết phục em Ánh cho vài nét chữ lên diễn đàn cho anh em mừng chứ, lặn một hơi lâu quá.

binhhc

Moderator
Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Offline lần thứ 4 (Sinh nhật 1 tuổi)

Còn vấn đề nhân sự, vì đang lo điều đó nên huy động anh em đăng ký tham dự chính thức mà chẳng ai để ý, #1 vẫn mới chỉ có tên Hội trưởng và Hội phó. Đợt này dự định sẽ mời đại diện 2 tỉnh bạn là Hải Dương và Vĩnh Phúc, có thể là cả Hà Nội. Vì vậy chúng ta phải tổ chức hoành tráng chút, mọi người cố gắng tham gia. Mình đang nghiên cứu đến phương án kể cả không đi cũng phải đóng (tất nhiên là chỉ bằng 1/2 đến 1/3 người tham dự).

Yêu cầu mọi người post bài đăng ký tham dự chính thức từ giờ. Ngoài ra yêu cầu mọi người thường xuyên để ý #1 để update thông tiên và đưa ý kiến xây dựng kế hoạch.
Vấn đề thành phần khách mời sẽ nghiên cứu từ từ.
Và cũng không cần mời sớm quá, khoảng đầu tháng 6 mình mời (trước nửa tháng) là vừa.

Đề nghị các thành viên đăng ký tham dự chính thức
(vì đã thống nhất ngày tổ chức sinh nhật 1 tuổi HDTN là ngày Chủ Nhật 16-6-2013)

PS: - Các đ/c trong BĐH đương nhiên phải có mặt: binhhc, buithaihai, ducicb, hoathan87
- BĐH sẽ post bài trên Facebook và nhắn tin SMS đề nghị thành viên vào topic này đăng ký tham dự chính thức.

buithaihai

Active Member
Ðề: Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Offline lần thứ 4 (Sinh nhật 1 tuổi)

Và cũng không cần mời sớm quá, khoảng đầu tháng 6 mình mời (trước nửa tháng) là vừa.

(vì đã thống nhất ngày tổ chức sinh nhật 1 tuổi HDTN là ngày Chủ Nhật 16-6-2013)

PS: BĐH sẽ post bài trên Facebook và nhắn tin SMS đề nghị thành viên vào topic này đăng ký tham dự chính thức.

Em cũng nhất trí đến khoảng đầu tháng 6 mới mời. Nhưng trước đó mình phải chuẩn bị cơ bản rồi.

Trên Facebook đã nhắn tin đề nghị mọi người đăng ký, khi nào thống nhất địa điểm sẽ thông báo chính thức.

ga_ruou

PS: - Các đ/c trong BĐH đương nhiên phải có mặt: binhhc, buithaihai, ducicb, hoathan87
- BĐH sẽ post bài trên Facebook và nhắn tin SMS đề nghị thành viên vào topic này đăng ký tham dự chính thức.
May quá không có tên em :D
Nhất định em phải tham gia nhưng còn đang tính xem có nên mang hàng cắp nách đi không.

buithaihai

Active Member

May quá không có tên em :D
Nhất định em phải tham gia nhưng còn đang tính xem có nên mang hàng cắp nách đi không.

Đấy là Ban Điều hành, còn chú phải đi mà tiếp khách chứ. Tin nhắn thì yahoo và face đều có cả rồi đấy.

nhoctnvn

Member
Ðề: HD Thái Nguyên - Offline lần thứ 4 (Sinh nhật 1 tuổi)

Em nghe có vẻ là ASIAN hợp lý đó, mai kia chú Hải và bác Bính khảo sát lại 1 lần nữa xem sao nhé. Riêng em có quan điểm là ta nên tổ chức ở khu vực gần tt thành phố vì thứ nhất là đáp ứng đc điều kiện về cơ sở vật chất, ACE di chuyển mang đồ của cá nhân gần ( vì ACE ko phải là ai cũng có xe oto). Và khách mời của chúng ta khi đến Thái Nguyên thì tìm địa điểm đc thuận tiện và dễ dàng hơn. Thời gian còn dài nhưng ko còn nhiều :D chúng ta nên thống nhất đc địa điểm để còn triển khai những bước tiếp theo các bác nhỉ :D

nhoctnvn

Member
Ðề: Re: HD Thái Nguyên - Offline lần thứ 4 (Sinh nhật 1 tuổi)

Gần đến thì chốt số liệu các bác nhỉ... Mà cũng thống nhất là thông báo rộng rãi cho anh em đăng ký... Bác nào qua n lần off ko có mặt buổi nào cũng cần phải xem xét có nên cho TRƯỞNG THÀNH ko..? Theo em nghĩ Chất lượng hơn số lượng các bác ạ..!

Cường nói chính xác :D

MrTien79

Member

Chú Hải cho a 1 suất. Anh ở trên núi nhiều quá, chả biết Thành phố như thế nào nên ko biết ý kiến ý cò gì nên cứ ăn theo thôi!

buithaihai

Active Member

Em nghe có vẻ là ASIAN hợp lý đó, mai kia chú Hải và bác Bính khảo sát lại 1 lần nữa xem sao nhé. Riêng em có quan điểm là ta nên tổ chức ở khu vực gần tt thành phố vì thứ nhất là đáp ứng đc điều kiện về cơ sở vật chất, ACE di chuyển mang đồ của cá nhân gần ( vì ACE ko phải là ai cũng có xe oto). Và khách mời của chúng ta khi đến Thái Nguyên thì tìm địa điểm đc thuận tiện và dễ dàng hơn. Thời gian còn dài nhưng ko còn nhiều :D chúng ta nên thống nhất đc địa điểm để còn triển khai những bước tiếp theo các bác nhỉ :D

Quan điểm của em từ đầu cũng nói là ở trong thành phố, vì liên quan đến khâu chuẩn bị cơ sở vật chất. Hơn nữa đợt này có thể sẽ có khách tỉnh ngoài, ở ASEAN gần ngay bến xe nên sẽ rất tiện. Em và bác Bính sẽ đi khảo sát 1 lần nữa. Mọi người cứ nghiên cứu giúp các bước tiếp theo.

P/s: Bác cho em xin 1 bài post đăng ký chính thức cho hoành tráng.

nhoctnvn

Member

Ok. anh đăng ký 1 xuất. em cập nhật giúp anh nhé Hải ơi! :D

ducicb

Member

Em một slot, kèm theo một phòng 2 giờ 200k ạ, đề nghị hội trưởng hội phó thương lượng lại giúp em là sức e chỉ dc 1 tiếng thì có giảm nửa giá dc ko ạ :)) e chân thành cảm ơn :))

buithaihai

Active Member

Em một slot, kèm theo một phòng 2 giờ 200k ạ, đề nghị hội trưởng hội phó thương lượng lại giúp em là sức e chỉ dc 1 tiếng thì có giảm nửa giá dc ko ạ :)) e chân thành cảm ơn :))

Tất cả chi phí chỉ chi trong phòng ăn. Cái làm trong 1 tiếng đó thì làm luôn tại phòng ăn nhé.

giomua

Well-Known Member

đừng quên em một vé nhé

nhoctnvn

Member

1 tiếng thôi còn tiếng sau đi uống cafe Đức ơi... :)) :)) :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên