HD Thái Nguyên - Sinh nhật HD Việt Nam 5 tuổi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

dinhhuy1979

Well-Known Member
Mà hôm nọ đút mấy cái thẻ hội ở túi chú nào ấy nhỉ cho anh xin nào :D

ga_ruou

Ðề: HD Thái Nguyên - Sinh nhật HD Việt Nam 5 tuổi

bác Bính với Bác Hải xem cuối tuần này anh em họp mặt tổng kết rút kinh nghiệm được không?
giai đoạn này em thấy phong trào đang mạnh, hội nên off 1 buổi để bác Hải đề xuất phương án phát triển ạ.

binhhc

Moderator
Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Sinh nhật HD Việt Nam 5 tuổi

bác Bính với Bác Hải xem cuối tuần này anh em họp mặt tổng kết rút kinh nghiệm được không?
giai đoạn này em thấy phong trào đang mạnh, hội nên off 1 buổi để bác Hải đề xuất phương án phát triển ạ.
Các thành viên bên giáo dục (trường ĐH) đang vào mùa thi tuyển sinh mà chú, đâu có rỗi.
Từ từ thêm 1 thời gian ngắn nữa đã. Rồi sẽ tổ chức.

znamttz

Member

Các thành viên bên giáo dục (trường ĐH) đang vào mùa thi tuyển sinh mà chú, đâu có rỗi.

Cám ơn bác Bính đã hiểu cho đặc thù nghề nghiệp chúng em

buithaihai

Active Member
Ðề: Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Sinh nhật HD Việt Nam 5 tuổi

Anh em hết sức bình tĩnh, đừng manh động. Tha cho em và bác Nam cùng mấy anh em trong ngành giáo dục, đến cuối tháng 7 em sẽ nhờ bác Bính tổ chức rút kinh nghiệm.

ga_ruou

Ðề: Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Sinh nhật HD Việt Nam 5 tuổi

Anh em hết sức bình tĩnh, đừng manh động. Tha cho em và bác Nam cùng mấy anh em trong ngành giáo dục, đến cuối tháng 7 em sẽ nhờ bác Bính tổ chức rút kinh nghiệm.
cấm manh động, các sư mà tụ lại là chết đấy =))
các bác lên kế hoạch đi nhé,em thì chắc có cuối tuần này là rảnh thôi. tuần sau đi Sầm Sơn,tuần sau nữa đi Phú Thọ :D

binhhc

Moderator

Đó cũng là nghề gia truyền của nhà tớ đó chứ.
Ngày trước suýt nữa là cũng theo nghề sư phạm mà.

Re: Ðề: Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Sinh nhật HD Việt Nam 5 tuổi

cấm manh động, các sư mà tụ lại là chết đấy =))
các bác lên kế hoạch đi nhé,em thì chắc có cuối tuần này là rảnh thôi. tuần sau đi Sầm Sơn,tuần sau nữa đi Phú Thọ :D

Đi đâu thì đi nếu qua Hiệp hòa alo nhé anh em gặp nhau làm vài vại cho khí thế GA RUOU nhé..........

nhoctnvn

Member
Ðề: HD Thái Nguyên - Sinh nhật HD Việt Nam 5 tuổi

Chờ ảnh của chú Đức :> :> :>

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên