HD Thái Nguyên - Sinh nhật HD Việt Nam 5 tuổi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

ga_ruou

Ðề: Re: Ðề: Re: HD Thái Nguyên - Sinh nhật HD Việt Nam 5 tuổi

Bác yên tâm, Chân dài sẽ được miễn phí với điều kiện chân dài từ 1,08m trở lên, còn chiều cao không hạn chế ạ... "NHưng các bác lưu ý có bộ phận kỹ thuật phụ trách đo chân bác nhé. Đảm bảo chuẩn xác vì gang bằng tay mà"...... Yên tâm chưa bác ...=))=))
Ai lại làm thế,bác nói thế làm sao em dám đưa đi. Đo bằng gang tay em còn chưa được thử nữa là.... hay em ddaqng ký 1 xuất bên kiểm tra nhỉ:D

binhhc

Moderator
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: HD Thái Nguyên - Sinh nhật HD Việt Nam 5 tuổi

Chính xác. Mình chơi hàng xách tay thì chỉ chơi chân ngắn thôi cho nó nhẹ chứ mang chân dài đi thì nặng lắm Mạnh nhỉ? ::> :> :>
Bác yên tâm, Chân dài sẽ được miễn phí với điều kiện chân dài từ 1,08m trở lên, còn chiều cao không hạn chế ạ... "NHưng các bác lưu ý có bộ phận kỹ thuật phụ trách đo chân bác nhé. Đảm bảo chuẩn xác vì gang bằng tay mà"...... Yên tâm chưa bác ...=))=))
Với tiêu chuẩn chân dài như vậy thì nếu có tuyển được người thì chắc phải thuê riêng 1 con xe 16 chỗ tháo mấy hàng ghế giữa ra, để em nó ngồi hàng cuối thì mới có chỗ duỗi chân cho đỡ mỏi. Chứ còn cái loại xe 4 chỗ cự sao nổi? :)) =))

ga_ruou

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: HD Thái Nguyên - Sinh nhật HD Việt Nam 5 tuổi

Với tiêu chuẩn chân dài như vậy thì nếu có tuyển được người thì chắc phải thuê riêng 1 con xe 16 chỗ tháo mấy hàng ghế giữa ra, để em nó ngồi hàng cuối thì mới có chỗ duỗi chân cho đỡ mỏi. Chứ còn cái loại xe 4 chỗ cự sao nổi? :)) =))
4 chỗ thì cho ngồi ghế sau rồi để vắt 2 chân lên ghế trước,em cũng đang nghía mấy cô mà sợ đưa đi không đạt tiêu chuẩn lại chẳng biết để đâu. Chạ có nhẽ đến đó rồi lại đi chỗ khác :D

Hoathan87

Hôm đó em làm quả dép 15cm đi cho hoành tráng.Làm chân dài free lun.Tiện thể make up thêm tí thành hot girl.haha

Ban tổ chức nguy rồi đấy , em mới tham gia giao lưu về phát triển phong trào HD tại địa phương .theo thông báo của BTC khu vực HN thì chị em ..........được miễn phí, nay số lượng đăng ký đông quá em sợ BTC và bộ phân kỹ thuật mỏi tay vì đo thôi .......

binhhc

Moderator
Ban tổ chức nguy rồi đấy , em mới tham gia giao lưu về phát triển phong trào HD tại địa phương .theo thông báo của BTC khu vực HN thì chị em ..........được miễn phí, nay số lượng đăng ký đông quá em sợ BTC và bộ phân kỹ thuật mỏi tay vì đo thôi .......
Họ ở tầm Quốc gia và Thủ đô nên chắc cũng không lo lắm đâu.
Hiệp Hòa có làm đoàn đi dự không? Nếu có thì sáng 30 đợi anh em Thái Nguyên xuống rồi cùng đi.

Hôm đó em làm quả dép 15cm đi cho hoành tráng.Làm chân dài free lun.Tiện thể make up thêm tí thành hot girl.haha
Cần gì?
Đến hôm nó cô cứ bám riết lấy lão Vi-rút ấy cho không ngọ ngoạy gì được là khắc Free thôi. =))

Cám ơn bác Bính cùng ACE đã động viên chúng em cũng đang chuẩn bị tinh thần và quân số , lịch đi thế nào thì em sẽ alo cho bác cùng đi cho vui.lần đầu ra thủ đô mà chưa phải clb cũng ngại lắm.............

binhhc

Moderator
Cám ơn bác Bính cùng ACE đã động viên chúng em cũng đang chuẩn bị tinh thần và quân số , lịch đi thế nào thì em sẽ alo cho bác cùng đi cho vui.lần đầu ra thủ đô mà chưa phải clb cũng ngại lắm.............
Chả phải ngại gì đâu? cơ bản mình nhiệt tình là ok.
Diễn đàn luôn cần những người nhiệt tình mà.

ducicb

Member
Ðề: HD Thái Nguyên - Sinh nhật HD Việt Nam 5 tuổi

Hị hị, em cập nhật cái tk các bác nhé Dương Anh Đức - 711A16699981 - Vietinbank chi nhánh Lưu Xá. Nội dung chuyển: nick diễn đàn - nộp kp tham dự sn hd vn 5 tuổi.

buithaihai

Active Member
Ðề: Re: HD Thái Nguyên - Sinh nhật HD Việt Nam 5 tuổi

Ngại gì chứ, năm ngoái em đi 1 mình, năm nay anh đi cả đoàn cơ mà.

nhoctnvn

Member

Hị hị, em cập nhật cái tk các bác nhé Dương Anh Đức - 711A16699981 - Vietinbank chi nhánh Lưu Xá. Nội dung chuyển: nick diễn đàn - nộp kp tham dự sn hd vn 5 tuổi.

Anh di về xong mới nộp có đc ko hả Đức ơi :D

Hoathan87

Cần gì?
Đến hôm nó cô cứ bám riết lấy lão Vi-rút ấy cho không ngọ ngoạy gì được là khắc Free thôi. =))[/QUOTE]

hahaha.Bác Bính vẽ đường cho hươu chạy nhé!!!!

duongha1

Member

chán thật ngày 1/7 công ty tổ chức cho gia đình đi nha trang em lại phải xin rút thôi các bác ạ . thôi các bác cố gắng đk đi đông 2 cho nó rực rỡ nhé.

buithaihai

Active Member

chán thật ngày 1/7 công ty tổ chức cho gia đình đi nha trang em lại phải xin rút thôi các bác ạ . thôi các bác cố gắng đk đi đông 2 cho nó rực rỡ nhé.

Chán thật, đang thiếu người.

dangnhuquynh

Ðề: Re: Ðề: Re: HD Thái Nguyên - Sinh nhật HD Việt Nam 5 tuổi

Họ ở tầm Quốc gia và Thủ đô nên chắc cũng không lo lắm đâu.
Hiệp Hòa có làm đoàn đi dự không? Nếu có thì sáng 30 đợi anh em Thái Nguyên xuống rồi cùng đi.

Cần gì?
Đến hôm nó cô cứ bám riết lấy lão Vi-rút ấy cho không ngọ ngoạy gì được là khắc Free thôi. =))
Chuẩn luôn đấy ạ, bám càng dính càng tốt ạ...:))
Bên kỹ thuật danh sách xếp hàng chờ xét duyệt dài mấy km nên bác cứ yên tâm ạ...
4 chỗ thì cho ngồi ghế sau rồi để vắt 2 chân lên ghế trước,em cũng đang nghía mấy cô mà sợ đưa đi không đạt tiêu chuẩn lại chẳng biết để đâu. Chạ có nhẽ đến đó rồi lại đi chỗ khác :D
Nhớ nhắc em mặc váy ngắn bác nhé cho nó tiện ạ...:)):)))
Chuyển sang 47 chỗ cho nó rực rỡ anh ơi
Ai lại làm thế,bác nói thế làm sao em dám đưa đi. Đo bằng gang tay em còn chưa được thử nữa là.... hay em ddaqng ký 1 xuất bên kiểm tra nhỉ:D
Bác xếp hồ sơ đi. Tất cả chị em hôm đấy đều được kiểm tra chiều cao chân miễn phí bằng gang tay ạ...:))

binhhc

Moderator
Cảnh báo:
Anh em đi dự lễ sinh nhật HDVN 5 tuổi nên mang theo tiền hoặc thẻ ATM :p vì ở đó sẽ có khá nhiều nhà SX, nhà phân phối hàng công nghệ giới thiệu chào hàng và đặc biệt có khuyến mại hấp dẫn cho thành viên HDVN có mặt tại đó.
Vậy nên rất có thể đây là cơ hội tốt để anh em sắm cho mình 1 vài món đồ HD nào đó mà mình đang còn thiếu.

Đây là 1 trong số các chương trình KM đó:

NHÂN DỊP SINH NHẬT LẦN 5 CỦA HD VIỆT NAM 30/06/2013. ANH DUY AUDIO CHÚC MỪNG CÁC THÀNH VIÊN VÀ CÁC MOD BẰNG CHƯƠNG TRÌNH KHUYẾN MÃI NHƯ SAU.

Lưu ý:
- CHỈ ÁP DỤNG CHO THÀNH VIÊN HD VIỆT NAM VÀ CHỈ TRONG NGÀY SINH NHẬT 30/06/2013
- CHẤP NHẬN ĐĂNG KÝ LẤY HÀNG

1. Giảm ngay 20%
Khi mua bất kỳ ampli receiver nào của Denon, bao gồm bộ DHT-1312XP
Tât cả các dòng tai nghe Denon: xem lại link này Hi-Fi Gallery | Địa chỉ của người yêu nhạc và chơi dàn máy | Loa Karaoke | Ampli Denon | Ampli | Loa San Khau | Am Thanh Hoi Nghi | Loa Hi end | Tai Nghe

2. Giảm 30% ( số lượng có hạn)
- Bộ DAC Magic Plus của Cambridge Audio. Giá 11,700,000đ giảm còn 8,190,000đ
- Bộ DAC Magic 100 giá 6,165,000đ giảm còn 4,336,000đ

3. Giảm 50% cho gói sau đây: (Số lượng có hạn)
- Mua Ampli AVR-3313 : 37,800,000) + Đầu Bluray DBT-1713UD :11,550,000đ + Bộ loa 5.1 kênh bao gồm Loa Boston Acoustics A360 :16,800,000đ+loa surround Boston Acoustics A23 :4,200,000đ, loa centre Boston Acoustics A 255C: 4,200,000đ. TC: 74,550,000đ giảm còn 37,275,000đ
- Mua AVR-1513 + Jamo S25 HCS + Jamo SUB210: TC: 24,528,000đ giảm còn 12,264,000đ
- Mua AVR-1713 + Jamo S35 HCS + Jamo SUB210: TC: 30,828,000đ giảm còn: 15.414,000đ

4. Giảm 60%
- Đầu Bluray kết hợp ampli 5.1 kênh S-5BD giá 42,000,00đ còn 16,800,000đ
- Tai nghe AH-C 560R giá 3,150,000đ còn 1,260,000đ

CHÚC ANH EM HD VIỆT NAM SINH NHẬT VUI VẺ VÀ ỦNG HỘ ANH DUY AUDIO

PS; không biết hôm đấy có ông nào bán HDD giá hấp dẫn không nhỉ? có thì làm cái.

Chỉnh sửa lần cuối:

znamttz

Member
Cảnh báo:
Anh em đi dự lễ sinh nhật HDVN 5 tuổi nên mang theo tiền hoặc thẻ ATM :p vì ở đó sẽ có khá nhiều nhà SX, nhà phân phối hàng công nghệ giới thiệu chào hàng và đặc biệt có khuyến mại hấp dẫn cho thành viên HDVN có mặt tại đó.
Vậy nên rất có thể đây là cơ hội tốt để anh em sắm cho mình 1 vài món đồ HD nào đó mà mình đang còn thiếu.

Đây là 1 trong số các chương trình KM đó:

PS; không biết hôm đấy có ông nào bán HDD giá hấp dẫn không nhỉ? có thì làm cái.
Nó chỉ áp dụng cho đội trong Sài Gòn thôi a

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên