HD Thái Nguyên - Sinh nhật HD Việt Nam 5 tuổi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mừng SN song các bác T.nguyên mới ngấm nước mát sao chả thấy bác nào vào diễn đàn cả nhỉ chỉ thấy mấy lãnh đạo thôi ?Em thì ngoại bang cứ nhảy vào Topic của các bác củng ngại lắm..........

buithaihai

Active Member
Ðề: Re: HD Thái Nguyên - Sinh nhật HD Việt Nam 5 tuổi

Mừng SN song các bác T.nguyên mới ngấm nước mát sao chả thấy bác nào vào diễn đàn cả nhỉ chỉ thấy mấy lãnh đạo thôi ?Em thì ngoại bang cứ nhảy vào Topic của các bác củng ngại lắm..........

Anh em vừa rồi chuẩn bị sinh nhật cũng làm bê trễ công việc, hơn nữa sắp tuyển sinh lớp 10 và Đại học, nên nhiều anh em không vào được, bác thông cảm.

Bác quan trọng gì ngoại bang, cùng là thành viên HD Việt Nam mà, bác vào chém cùng anh em cho vui.

nhoctnvn

Member
Ðề: HD Thái Nguyên - Sinh nhật HD Việt Nam 5 tuổi

Đề nghị ACE trong hội HD thái nguyên sắp xếp thời gian, công việc để cùng nhau đi dự SN HD việt nam 5 tuổi đi, Đi cho đông, vui và hoành tráng chứ hiện nay số lượng người tham gia còn ít quá... :> :> :>

cám ơn Bắc đã có tiếng nói trên diễn đàn anh ở địa phương cũng phát động phong trào đây nhưng cũng khó quá khả năng cũng học tấm gương chú Hải thôi .....................................................

buithaihai

Active Member

cám ơn Bắc đã có tiếng nói trên diễn đàn anh ở địa phương cũng phát động phong trào đây nhưng cũng khó quá khả năng cũng học tấm gương chú Hải thôi .....................................................

Anh yên tâm, đã có Thái Nguyên đây rồi. Ít người quá thì ghép với bên em.

buithaihai

Active Member

Đề nghị ACE trong hội HD thái nguyên sắp xếp thời gian, công việc để cùng nhau đi dự SN HD việt nam 5 tuổi đi, Đi cho đông, vui và hoành tráng chứ hiện nay số lượng người tham gia còn ít quá... :> :> :>

Anh em Thái Nguyên đâu hết rồi nhỉ? Vào đăng ký đi chứ. Ban Điều hành HD Thái Nguyên định thuê xe 30 chỗ, nhưng thế này thì thừa nhiều ghế quá.

Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Sinh nhật HD Việt Nam 5 tuổi

Anh em Thái Nguyên đâu hết rồi nhỉ? Vào đăng ký đi chứ. Ban Điều hành HD Thái Nguyên định thuê xe 30 chỗ, nhưng thế này thì thừa nhiều ghế quá.
Hải ạ đến giờ phút này thì khó quá khả năng phối ghép hòa nhập thôi ..............

buithaihai

Active Member
Ðề: Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Sinh nhật HD Việt Nam 5 tuổi

Hải ạ đến giờ phút này thì khó quá khả năng phối ghép hòa nhập thôi ..............

Vâng, anh cứ nghiên cứu xem có bao nhiêu người. Bên em 27 chốt, đặt xe. Khả năng là em sẽ thuê Ford Transit.

binhhc

Moderator
Một số anh em chưa chủ động được thời gian nên phải 1, 2 hôm nữa mới dám đăng ký.

Anh cũng muốn tham gia quá nhưng đang sốt đùng đùng mấy hôm nay... Đi mà nện thêm 1 trận rượu nữa chắc nhập viện luôn..!

znamttz

Member
Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Sinh nhật HD Việt Nam 5 tuổi

Đề nghị anh em đi tham dự mang Gấu hoặc e Gấu bông đi cho đầy xe.

Anh cũng muốn tham gia quá nhưng đang sốt đùng đùng mấy hôm nay... Đi mà nện thêm 1 trận rượu nữa chắc nhập viện luôn..!
Không ốm lâu thế đâu ông anh ơi! Anh đi còn bấm mái chứ ... hê bấm máy. Em cứ ngọng ngọng nà...

buithaihai

Active Member

Anh cứ tĩnh dưỡng đi, rượu thì lo gì. Đợt này có thêm cả em, anh znamttz, ga_ruou,... đội hình tàm tạm.

Đề nghị anh em đi tham dự mang Gấu hoặc e Gấu bông đi cho đầy xe.

Không ốm lâu thế đâu ông anh ơi! Anh đi còn bấm mái chứ ... hê bấm máy. Em cứ ngọng ngọng nà...

Nam mang 1 gấu bông đi chăm sóc anh nhá.. Mà thằng ku này chém gió chứ thấy đăng ký ji đâu..!

Anh cứ tĩnh dưỡng đi, rượu thì lo gì. Đợt này có thêm cả em, anh znamttz, ga_ruou,... đội hình tàm tạm.

Đội hình này thì cực mạnh rồi, nhưng kiểu vấn đề là thấy ae uống mà ko đc uống là nó ngứa ấy chứ.... Để xem mai khá khẩm hơn ko thì anh đăng ký nhé chú Hải..?

buithaihai

Active Member

Nam mang 1 gấu bông đi chăm sóc anh nhá.. Mà thằng ku này chém gió chứ thấy đăng ký ji đâu..!

Đội hình này thì cực mạnh rồi, nhưng kiểu vấn đề là thấy ae uống mà ko đc uống là nó ngứa ấy chứ.... Để xem mai khá khẩm hơn ko thì anh đăng ký nhé chú Hải..?

Bác cứ đăng ký cho em, đi cho đủ quân. Ốm thì uống 4-5 chục chén thôi.

dinhhuy1979

Well-Known Member
Anh đi anh sợ ngủ ở đấy thì mang tiếng HDTN chết ngủ ở nhà anh em còn châm trước cho chứ đi nơi khác thì....... :(

buithaihai

Active Member

Anh đi anh sợ ngủ ở đấy thì mang tiếng HDTN chết ngủ ở nhà anh em còn châm trước cho chứ đi nơi khác thì....... :(

Anh Huy và em Ánh vẫn chưa chốt được lịch à? Cả anh Cường, anh Nam nữa?

dinhhuy1979

Well-Known Member
Cái Ánh thì chưa biết vì nó đàn bà còn con cái nhưng khả năng là anh đi mà hơn 10 anh em thì đi 2 xe là đủ cần gì thuê xe em :)

buithaihai

Active Member

Cái Ánh thì chưa biết vì nó đàn bà còn con cái nhưng khả năng là anh đi mà hơn 10 anh em thì đi 2 xe là đủ cần gì thuê xe em :)

Mình xác định đi giao lưu, uống rượu, thuê xe đi cho thoải mái, chứ đi 2 xe thì mất 2 lái xe không uống rồi. Em đang cố gắng huy động khoảng 14-15 người, thuê Ford Transit. 15 người = 3 xe = 1.500.000 xăng = thuê Transit.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên