HD Thái Nguyên - Sinh nhật HD Việt Nam 5 tuổi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

dinhhuy1979

Well-Known Member
uh phải mai ngày kia kế toán trưởng mới cho lịch đi cụ thể được cố gắng xin kiểm kê vào ngày 29 :(

ga_ruou

Ðề: HD Thái Nguyên - Sinh nhật HD Việt Nam 5 tuổi

cứ bảo các bác cố gắng thế mà tối qua em sốt,người giờ như trên mây . không biết từ giờ tới cuối tuần như nào

cứ bảo các bác cố gắng thế mà tối qua em sốt,người giờ như trên mây . không biết từ giờ tới cuối tuần như nào
Sao mà lắm ông bị sốt thể nhỉ... Gặp nhau thế này thì nhiệt chẳng tăng cao lắm à...?

ga_ruou

Sao mà lắm ông bị sốt thể nhỉ... Gặp nhau thế này thì nhiệt chẳng tăng cao lắm à...?
chắc tại rượu bia tuần vừa rồi nhiều quá,hôm qua mấy anh em công ty lại làm trận chia tay cơn bão tối về sốt đùng đùng giờ vẫn ở trên giường chưa muốn dậy.

buithaihai

Active Member
Ðề: Re: HD Thái Nguyên - Sinh nhật HD Việt Nam 5 tuổi

uh phải mai ngày kia kế toán trưởng mới cho lịch đi cụ thể được cố gắng xin kiểm kê vào ngày 29 :(

Anh chốt sáng 28 cho em nhé. Vì chiều 28 là phải chuyển tiền và chốt danh sách với BĐH HD Việt Nam rồi.

buithaihai

Active Member

Anh em nghiên cứu đăng ký thêm nhé. Chậm nhất sáng 28-6 là phải chuyển tiền và danh sách cho Ban Điều hành HD Việt Nam rồi. Đang muốn huy động tầm 15-16 người.

Anh em cũng cho ý kiến luôn: Em định thuê Ford Transit 16 chỗ, ý định của anh em thế nào?

Anh em nghiên cứu đăng ký thêm nhé. Chậm nhất sáng 28-6 là phải chuyển tiền và danh sách cho Ban Điều hành HD Việt Nam rồi. Đang muốn huy động tầm 15-16 người.

Anh em cũng cho ý kiến luôn: Em định thuê Ford Transit 16 chỗ, ý định của anh em thế nào?
1- Anh thấy số lượng người có vẻ hơi ít.. 16 chỗ có vẻ rộng quá..!
2- Thuê xe chú ý giờ đi và về...( thấy thông báo 9h-21h )..!

buithaihai

Active Member

1- Anh thấy số lượng người có vẻ hơi ít.. 16 chỗ có vẻ rộng quá..!
2- Thuê xe chú ý giờ đi và về...( thấy thông báo 9h-21h )..!

1 - Đang chờ cuonghaanh, ducluucntt, dinhhuy1979, znamttz, dung_thangmay, tdhttb trả lời. 10 người thì kiếm cái xe 12 chỗ, nhưng em không quen xe nào cả, mà giá cũng không biết có rẻ hơn không.
2 - Xe Ford Transit là xe anh bạn em, hay đi cho Phòng em, giá là 1.600k. Giờ thì mình không đi đến tận 21h đâu, chắc cuối giờ chiều rượu ngà ngà xong là về thôi.

binhhc

Moderator
Có thể chương trình chiều về sẽ qua chỗ anh em ở Hiệp Hòa giao lưu 1 chút nữa. Vậy nên khả năng vẫn có thể về muộn.
Xe thì 12 với 16 chỗ giá như nhau. Nên cứ đi 16 chỗ cho rộng rãi đàng hoàng.

dinhhuy1979

Well-Known Member
Chơi đến đầu giờ chiều về là cũng đủ rồi tranh thủ đi thăm các bác Bắc Giang là hợp lý :)

buithaihai

Active Member

Có thể chương trình chiều về sẽ qua chỗ anh em ở Hiệp Hòa giao lưu 1 chút nữa. Vậy nên khả năng vẫn có thể về muộn.
Xe thì 12 với 16 chỗ giá như nhau. Nên cứ đi 16 chỗ cho rộng rãi đàng hoàng.

Chơi đến đầu giờ chiều về là cũng đủ rồi tranh thủ đi thăm các bác Bắc Giang là hợp lý :)

Việc sắp xếp thời gian thì tuỳ cơ ứng biến. Nhưng phải thống nhất đi bao nhiêu người thì em mới đặt xe được.

Được 16 người thì còn gì bằng hả các bác... Cố lên anh em ơi...!

giomua

Well-Known Member

Có thể chương trình chiều về sẽ qua chỗ anh em ở Hiệp Hòa giao lưu 1 chút nữa.
Liệu có đủ sức không các bác. Toàn cây đa cây đề thế này sợ bên HH không đỡ nổi

nhoctnvn

Member

Túm lại là 10 người trở lên thì nên đi 16 chỗ cho rộng rãi, đàng hoàng em ạ.:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên