HD Thái Nguyên - Thái Nguyên

khanh_zui

Member
Ðề: HD Thái Nguyên - Thái Nguyên

Vụ off lần 2 là như vậy. Vì HD Thái Nguyên chưa có thành viên nào đủ điều kiện đứng lên lo tất cả, với lại thêm công tác chuẩn bị cho rôm rả.
Mà tài khoản của bạn mình tìm được khá lâu rồi, thuyết phục ghi danh mãi chưa thấy trả lời, mình đoán chắc là xem xét sự phát triển của HD Thái Nguyên. Bạn xem đợt này vào ghi danh chính thức để góp vui cùng anh chị em.

thế là bác lịa hiểu lầm em rồi. Em thì mua bộ HD còi về dể xem phim thôi. Không được và cũng không đầu tư nhiều được như các bác nên cũng chưa DÁM THAM GIA. 2 là em nói chút ít về công việc. Em làm ở ABBANK > làm ngân quỹ. => Chủ yếu phục vụ mấy bác điện lực. Mà các bác ý làm cả thứ 7 chủ nhật. Nếu vào cuối tháng. Hàng ngày thì đi sớm về muộn. May ra rảnh vài ngày CN đầu tháng thôi. Thứ nữa là em không thích nhậu nhẹt lắm. Nếu mà off bằng Cafe,trà đá kẹo lạc ngồi nghe nhạc chém gió em lại khoái hơn. Em là em chuộng mấy cái kiểu chơi dăm ba bác thi thoảng đến nhà nhau làm ly ca phê hay ấm chè ngồi bóng bàn. Còn thi thoảng ọp ẹp thôi :)
Em cũng ở trong cái hội Photto Thái Nguyên từ cái hồi thành lập đến giờ đó. Có cả bác ĐỨC CÔNG THƯƠNG cũng tham gia HD . Nhưng mà đi cùng PHOTO thái nguyên chắc em đi được chưa nổi đến 2 lần. Phần vì công việc bận. Phần vì không có thời gian :)
Chứ em cũng thích tham gia phết đấy :D

buithaihai

Active Member

thế là bác lịa hiểu lầm em rồi. Em thì mua bộ HD còi về dể xem phim thôi. Không được và cũng không đầu tư nhiều được như các bác nên cũng chưa DÁM THAM GIA. 2 là em nói chút ít về công việc. Em làm ở ABBANK > làm ngân quỹ. => Chủ yếu phục vụ mấy bác điện lực. Mà các bác ý làm cả thứ 7 chủ nhật. Nếu vào cuối tháng. Hàng ngày thì đi sớm về muộn. May ra rảnh vài ngày CN đầu tháng thôi. Thứ nữa là em không thích nhậu nhẹt lắm. Nếu mà off bằng Cafe,trà đá kẹo lạc ngồi nghe nhạc chém gió em lại khoái hơn. Em là em chuộng mấy cái kiểu chơi dăm ba bác thi thoảng đến nhà nhau làm ly ca phê hay ấm chè ngồi bóng bàn. Còn thi thoảng ọp ẹp thôi :)
Em cũng ở trong cái hội Photto Thái Nguyên từ cái hồi thành lập đến giờ đó. Có cả bác ĐỨC CÔNG THƯƠNG cũng tham gia HD . Nhưng mà đi cùng PHOTO thái nguyên chắc em đi được chưa nổi đến 2 lần. Phần vì công việc bận. Phần vì không có thời gian :)
Chứ em cũng thích tham gia phết đấy :D

Mình cũng bận, thiết bị cũng đã có gì đâu. Chủ yếu là đam mê nên vào giao lưu ấy mà.

binhhc

Moderator
Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Thái Nguyên

Chúc mừng Bác.Ước gì em được như Bác.hj
Cuối năm, hàng hóa khuyến mãi nhiều - mua đi.
Hôm đầu tháng bác đi Định hóa công tác có nhìn thấy cửa hàng của chú nhưng không có thời gian ghé thăm, hẹn dịp khác nhé.

khanh_zui

Member

bán 2 bộ dây loa Marklure dùng rất tốt. Dây to 4 đầu bắp chuối :)
lấy rẻ anh em Thái Nguyên 200/1 bộ. Lấy 2 bộ 350 khìn :)
http://www.hdvietnam.com/diendan/8-cho-troi-chuyen-doanh-san-pham/221352-day-audio-day-bai-re-ma.html

Bên trên