HD Vĩnh Phúc - Nơi Sờ Pam & Thoải mái tám chuyện!

manhhahd

Member
Ðề: Hình ảnh buổi Offline HD việt nam tại Hà nội

Chào các bác!
em là thành viên hội HD vĩnh phúc! em có một số hình ảnh về buổi offline, các bác có nhu cầu lấy ảnh cho riêng mình thì vào đây download nhé!

Links download ảnh

Còn sót 1 tấm này với người đẹp nữa Tuấn ơi...!

tusontay

Huyền Thoại
Ðề: HD Vĩnh Phúc - Nơi Sờ Pam & Thoải mái tám chuyện!

Đất đai nhà của mình có và được cấp sổ đỏ chủ quyền hẳn hoi mà mình không tự quy hoạch sao lại phải phiền người khác đến quy hoạch hả mấy bác VP,chả lẽ các bác không tự tổ chức nổi hay sao vậy.
Bác nói vậy mất lòng anh em hàng xóm quá. HDVN đâu chả là một nhà! :( Thấy thiếu thốn thì giúp nhau chút ko được sao?

@ Các bác HD Vĩnh Phúc: Nếu các bác có gì không đồng ý để E xóa bỏ cái Topic này rồi các bác tự lập Topic mới đc ko ạ? :)

0986686958

Active Member

Bác nói vậy mất lòng anh em hàng xóm quá. HDVN đâu chả là một nhà! :( Thấy thiếu thốn thì giúp nhau chút ko được sao?

@ Các bác HD Vĩnh Phúc: Nếu các bác có gì không đồng ý để E xóa bỏ cái Topic này rồi các bác tự lập Topic mới đc ko ạ? :)

Theo cá nhân tôi thì tôi thấy với topic này không có bất kỳ vấn đề gì dù là nhỏ như con thỏ khi bác tusontay lập topic này cho đội HD-Vĩnh Phúc!
Một người chơi HD ở tỉnh khác đã mạnh dạn lập topic cho một Tỉnh mới được cấp đất và sổ đỏ với dòng chữ đỏ thắm: HD VĨNH PHÚC, trong khi anh em HD ở địa phương đó vẫn chấp nhận và hơn thế còn hưởng ứng rất nhiệt tình, theo tôi cái đó mới đáng trân trọng.
Anh em HD tất cả các địa phương đều đã ở chung dưới mái nhà HDVN rồi, việc lập ra topic các địa phương cũng giống như chia ra các phòng trong một căn nhà thôi, nói như bác gì đó là không nên.
Thử hỏi bác gì đó trong căn nhà của bác thì bác chỉ ở trong mỗi cái phòng ngủ của bác thôi sao???
Còn trước khi được lập đất cấp sổ với cái tên chính chủ: HD VĨNH PHÚC thì cá nhân tôi và toàn thể anh em HD VĨNH PHÚC cũng đã chuẩn bị cho hội của mình những gì cần viết, cần nói, cần trao đổi và quan trọng nhất là cần học hỏi các địa phương khác rồi.
Một lần nữa cá nhân tôi kêu gọi tất cả anh em HD các địa phương hãy yêu thương đùm bọc lẫn nhau, luôn luôn lắng nghe, luôn luôn học hỏi, không phân biệt giới tính - tuổi tác - vùng miền. Chúng ta hãy cùng nhau chia sẻ kinh nghiệm một cách khách quan nhất, có như vậy chúng ta mới hiểu hết câu nói ''cùng nhau chung tay giúp sức xây dựng cho mái nhà HDVN của chúng ta ngày một to đẹp hơn!!!

Trân Trọng!

Chỉnh sửa lần cuối:

tusontay

Huyền Thoại

Có khi em nên đổi sang cái nick khác thôi, vui cũng gọi, buồn cũng gọi mà đôi khi nửa đêm có bác còn hỏi ''bác có bán AMP không'':))
Vậy bác đổi tên là bác Toàn Số đi! Hôm nay quyết định như thế nào bác Toàn Số! :D

0986686958

Active Member

Vậy bác đổi tên là bác Toàn Số đi! Hôm nay quyết định như thế nào bác Toàn Số! :D

Mụ Tú thông cảm cho chúng em ạ:D một vài anh em còn bận thu xếp công việc cho xong để kịp đi dự buổi sinh nhật của anh em HD-HD nên không ai về kịp bác à!
Cá nhân em tự đứng ra đảm bảo việc đưa đón bác nhé:D, mông bác to thì bác ké nửa mông cũng ok hết bác à:))

tusontay

Huyền Thoại

Mụ Tú thông cảm cho chúng em ạ:D một vài anh em còn bận thu xếp công việc cho xong để kịp đi dự buổi sinh nhật của anh em HD-HD nên không ai về kịp bác à!
Cá nhân em tự đứng ra đảm bảo việc đưa đón bác nhé:D, mông bác to thì bác ké nửa mông cũng ok hết bác à:))
Hix, bác nói nặng lời quá! :) Em còn phải báo Fix với anh vutronghuyen mà! :D

Cơ mà còn mong xuống đó gặp anh MTV08 nữa. Bác ấy dễ mến lắm! :)

0986686958

Active Member

Hix, bác nói nặng lời quá! :) Em còn phải báo Fix với anh vutronghuyen mà! :D

Cơ mà còn mong xuống đó gặp anh MTV08 nữa. Bác ấy dễ mến lắm! :)

Em và con người Vĩnh Phúc cũng dễ mến lắm mụ Tú ơi>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<@};-@};-@};-@};-@};-

vutronghuyen

Active Member

Các bác VP chém cũng ác nhỉ Topic mới mở mà trang tăng vù vù !

vutronghuyen

Active Member

Em thấy HD Vĩnh Phúc các bác còn thiếu Topic này & Topic Thơ nữa!

Em mạo muội làm nhà để thi thoảng sang hầu chuyện các bác! :)

Mong sao không làm mất lòng ai!

Thanks! :D

Mụ Tú mở hàng 1 bài đi để em còn góp vui.

Ðề: Hình ảnh buổi Offline HD việt nam tại Hà nội

Anh Binh_HDVinhphuc ơi, hôm nào cho em cặp dây tín hiệu với ạ. Em cám ơn trước nhé! Mà không cho không xong đâu ạ :-"

Phải nói Bạn Hường HD-HD càng nhìn càng thấy đẹp, có cái gì đó rất thu hút......Mấy hôm về toàn nghĩ đến bạn ý thôi mới chết chứ!!!!!!

E.Hường ơi! Nhiều người hâm mộ em lắm đấy em có biết không????

Bên trên