HD Vũng Tàu - Đã chính thức thành lập

duchieu

Member
Hôm nay, ngày 02/09/2012. Đã qua 67 năm độc lập tự do và cũng là 1 ngày tuyệt vời để thành lập 1 hội HD Vũng Tàu. Vì đam mê và ham muốn đ trên " Con đường đau khổ". mong Anh em Vũng Tàu , cũng như anh em thân hữu gần xa hãy hưởng ứng nhiệt tình.
Ps: Mong rằng khi đi qua topic này, Ban Admin xem xét mở 1 topic HD Vũng tàu. Các điều kiện của Ae VT đã có đủ. Hình ảnh buổi offline sẽ sớm được pót lên. Nếu anh em nào tham gia hội, tạm thời hãy đăng kí theo đường link sau : http://www.hdvietnam.com/diendan/21-hoi-hd-cac-dia-phuong/405711-hd-vung-tau-xin-y-kien.html by MR. "Davit hen"

Đã edit, hehe, cảm ơn các bác góp ý.

Chỉnh sửa lần cuối:

Hải Đăng

Xin chúc mừng các bác, việc lập hội sẽ tạo đk cho ae cùng đam mê đến với nhau.
Trước hết các bác nên có 1 topic giới thiệu các thành viên, ảnh thành viên, ảnh chụp chung và phương hướng hoạt động
Hy vọng HD Vũng Tàu sẽ có những buổi off giao lưu trong hội và với các hội HD địa phương khác :)

duchieu

Member
Ðề: HD Vũng Tàu - Đã chính thức thành lập

Cảm ơn đã đóng góp ý kiến. Những vấn đề bác nêu trên AE đã bàn bạc và sẽ thực hiện.

macmanhha

Member

Hehhee, nghe thống thiết quá. Các bác sớm gia nhập để em có công ăn việc làm ổn định nhé.
Best regard;
Thủ quỹ

nvqhaiduong

Well-Known Member
CHúc mừng các bác HD Vũng Tàu, chúc hội phát triển mạnh mẽ, đông đảo, đoàn kết

sonpham

Member
Chúc mừng hội đã được thành lập, hy vọng lần sau mình sẽ về dự họp. Đợt này phải về với sếp nhớn nên không tham gia cùng anh em được.

zellius

Sắp được lên báo BRVT rồi đây.

minhtuantkh

Ra thông cáo báo chí mà không thấy chủ xị "hen" nhẩy vào phát bẩu nhẩy :D
Chúc mừng AE hội HD Vũng Tàu nhé, đề nghị "Song Khôi" tuyển thêm member nữ để cho buổi giao tình sắp tới với HDSG thêm khí thế.
P/s: bác nào có ảnh chụp off vừa rồi cho xin 500đ ảnh đi ạ !

davidhand

Moderator
Chúc mừng AE hội HD Vũng Tàu nhé, đề nghị "Song Khôi" tuyển thêm member nữ để cho buổi giao tình sắp tới với HDSG thêm khí thế.

Hị hị, hôm qua sau hồi ộp mấy chai e về phải đi làm night shift nên giờ mới về (giờ vẫn còn hơi men #-o ) để hầu chuyện các bác được, mong mọi người thông cảm! Hẹn bác Tuấn 23/9 nhé (theo như bác Phi nói).
Có mấy tấm hình từ con "poi en sot" e sẽ up lên liền đây ạ! :)

ledung123

Về Hưu

Hôm nay, ngày 02/09/2012. Đã qua 67 năm độc lập tự do và cũng là 67 năm trăn trở của Chủ tịch Hồ Chí Minh về thành lập 1 hội HD Vũng Tàu. Nay chúng con xin báo cáo lên Người. Vì Bác Hồ, cũng như tiếp nối " Con đường đau khổ" của Bác. mong Anh em Vũng Tàu , cũng như anh em thân hữu gần xa hãy hưởng ứng nhiệt tình.
Ps: Mong rằng khi đi qua topic này, Ban Admin xem xét mở 1 topic HD Vũng tàu. Các điều kiện của Ae VT đã có đủ. Hình ảnh buổi offline sẽ sớm được pót lên. Nếu anh em nào tham gia hội, tạm thời hãy đăng kí theo đường link sau : http://www.hdvietnam.com/diendan/21-hoi-hd-cac-dia-phuong/405711-hd-vung-tau-xin-y-kien.html by MR. "Davit hen"

Vài lời góp ý : Có nhiều cách để nêu lý do thành lập . Nhưng bạn không nên đem Bác Hồ vào lý do thành lập hội nhé ( dù là nghiêm chỉnh hay đùa vui )

huanvlh

Member

Vài lời góp ý : Có nhiều cách để nêu lý do thành lập . Nhưng bạn không nên đem Bác Hồ vào lý do thành lập hội nhé ( dù là nghiêm chỉnh hay đùa vui )
Diễn đàn HDvietnam là 1 diễn đàn phi chính trị, phi tôn giáo ! Đây là 1 diễn đàn phi thương bất phú nhé anh em !

love_yejin

Huyền Thoại

e cũng nghĩ vậy, nên edit đi ạ, mấy cái này không đùa đc đâu

tusontay

Huyền Thoại
Re: Ðề: HD Vũng Tàu - Đã chính thức thành lập

Xin chúc mừng hội HDVT! :)

cuongf

hehehe có người sửa lưng e rồi kìa Hiếu ơi!

davidhand

Moderator
Re: Ðề: HD Vũng Tàu - Đã chính thức thành lập

hehehe có người sửa lưng e rồi kìa Hiếu ơi!

Các bác ấy góp ý đúng đó e, a e mình nên rút kinh nghiệm, đừng hào hứng quá lại phạm vào nội quy diễn đàn, những vấn đề trên như các bác góp ý nhạy cảm lắm!

duchieu

Member

hihi. em đã edit, em cũng nói tí hào hùng cho vui thui, chứ ko có ý gì. Cảm ơn mọi người góp ý

langthangvn33

Uploader
Ðề: Re: HD Vũng Tàu - Đã chính thức thành lập

em đang tuyển đây bác....bác biết ai giới thiệu em với

Bên trên