HD VŨNG TÀU - DANH SÁCH HỘI VIÊN

phuochalan

Well-Known Member
Dear bác Hand, tình hình là em nhận thấy anh em HDVT rất gắn bó, nhiệt tình hỗ trợ lẫn nhau và HDVT đúng là một sân chơi bổ ích đối với anh em đam mê HD. Hôm nay em vào đây để xem sắp tới có SN anh em nào không để nhắn tin, gọi điện chúc mừng mà thấy anh em đăng ký chỉ ghi năm sinh chứ không ghi ngày tháng. Vậy đề nghị bác cho cập nhật cái danh sách thành viên với đầy đủ ngày tháng năm sinh nhé.

Bên cạnh đó em nghĩ cũng cần có topic nói về lịch sử thành lập hội, sơ lược quá trình phát triển của hội để giới thiệu sơ qua về HDVT với các thành viên mới và HD các tỉnh thành khác.

Một vài góp ý chân thành!

Có mà Huy ơi. Tại đây nhé: http://www.hdvietnam.com/diendan/214-vung-tau/495599-thong-bao-su-kien-cua-hoi.html

davidhand

Moderator
Tổ chức SN theo tháng H ạ, AE muốn chia vui cùng hội thì phải lên tiếng, cũng có nhiều chương trình mà chưa làm được! :)

therains

Active Member
Bác Hand hội trưởng hôm nay đi vắng đâu rồi?????? Em đang trên đưởng thỉnh chân kinh thì vô tình phát hiện ra ở quê ta có rất nhiều cao thủ cũng chơi HD và Audio nhưng không biết tới diễn đàn HDVT, đây quả là một sự lãng phí tài nguyên kiến thức cũng như cơ hội để phát triển hội mình ngày một mạnh lên, sánh vai với các hội HD các địa phương khác. Hiện tại em thấy hội mình số lượng tham gia còn rất ít so với số lượng chơi HD toàn tỉnh và tp. Vậy nên bác nào biết ai có đam mê thì khuyến khích và giới thiệu tham gia hội luôn nhé, đừng để mọi người vô tình biết tới thì mới tham gia. Hãy pr vì sự phát triển hơn nữa của hội HDVT.

Chỉnh sửa lần cuối:

davidhand

Moderator
Tuần này a đi làm đêm nên hơi mệt, thỉnh thoảng cũng lướt qua đây nhưng ko comment đấy thôi! Tuần sau nghỉ a mới xông pha trận mạc nhé, mong mọi người thông cảm, sáng ra là cái mắt nó khó mở rồi! :)

therains

Active Member
Tuần này a đi làm đêm nên hơi mệt, thỉnh thoảng cũng lướt qua đây nhưng ko comment đấy thôi! Tuần sau nghỉ a mới xông pha trận mạc nhé, mong mọi người thông cảm, sáng ra là cái mắt nó khó mở rồi! :)

Ok bác, tại không thấy bác đâu nên em hỏi thôi, bác cứ nghỉ ngơi đi để lấy sức chiến đấu! Tối đi làm thì tranh thủ online phát triển hội cũng được, em ko làm night shift nhưng tối nào cũng phải qua 12h mới đi ngủ được!

davidhand

Moderator
Mình vừa update lại list tạm thời. AE có ý kiến gì thì đề xuất bổ sung nhé!
Thanks,

bauthui1983

Active Member
Ðề: Re: HD VŨNG TÀU - DANH SÁCH HỘI VIÊN

Mình vừa update lại list tạm thời. AE có ý kiến gì thì đề xuất bổ sung nhé!
Thanks,

Phan Huy Thọ bị lập lại bác Hen ơi! Số 9 & số 14.
Em có ý kiến là đổi vị trí anh Thuận (ndt000) & anh Thịnh (octieuvn) cho nhau vì cá nhân em đánh giá anh Thuận hoạt động tích cực hơn.
Thanks!

davidhand

Moderator
Re: Ðề: Re: HD VŨNG TÀU - DANH SÁCH HỘI VIÊN

Phan Huy Thọ bị lập lại bác Hen ơi! Số 9 & số 14.
Em có ý kiến là đổi vị trí anh Thuận (ndt000) & anh Thịnh (octieuvn) cho nhau vì cá nhân em đánh giá anh Thuận hoạt động tích cực hơn.
Thanks!
A mới tranh thủ xếp sơ thôi, chưa xong đâu. Mai đi làm a suất lại. thanks e!

bauthui1983

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: HD VŨNG TÀU - DANH SÁCH HỘI VIÊN

A mới tranh thủ xếp sơ thôi, chưa xong đâu. Mai đi làm a suất lại. thanks e!

Ok anh! Tiện em ý kiến nốt lun rùi đi xem phim ;)
Các đồng chí đã từ rất lâu "lặn ko sủi tăm" cả ngoài đời lẫn trong diễn đàn thì cho out luôn đi bác!
Có thể trước đây, những anh em này rất đam mê & nhiệt huyết, nhưng bây giờ ko còn nữa thì out luôn.
Để lại trong danh sách cũng chả có tác dụng gì ngoại trừ nhìn cho dài hoành tráng.
Tuy hội luôn đón chào những thành viên mới, nhưng ko có nghĩa là "đăng ký đại" rồi quẳng đấy!
Vài ý kiến cá nhân của em...

davidhand

Moderator
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: HD VŨNG TÀU - DANH SÁCH HỘI VIÊN

Ok anh! Tiện em ý kiến nốt lun rùi đi xem phim ;)
Các đồng chí đã từ rất lâu "lặn ko sủi tăm" cả ngoài đời lẫn trong diễn đàn thì cho out luôn đi bác!
Có thể trước đây, những anh em này rất đam mê & nhiệt huyết, nhưng bây giờ ko còn nữa thì out luôn.
Để lại trong danh sách cũng chả có tác dụng gì ngoại trừ nhìn cho dài hoành tráng.
Tuy hội luôn đón chào những thành viên mới, nhưng ko có nghĩa là "đăng ký đại" rồi quẳng đấy!
Vài ý kiến cá nhân của em...
Ngày mai e sẽ thấy có thêm 1 level nữa. :)

zellius

Ðề: HD VŨNG TÀU - DANH SÁCH HỘI VIÊN

Chào cả nhà,

Tình hình là sắp tới em bận hầu hết các ngày cuối tuần. Đợt này kéo dài đến ít nhất hết năm nay. Nhắm nhắm là không sắp xếp theo hội để chia sẻ "Niềm đam mê bất tận" được nữa nên xin phép được đầu tiên là cách chức, kế đến là hạ bệ mức năng động tham gia.

Chúc cả nhà giữ mãi lửa đam mê nhé.

bauthui1983

Active Member

Chào cả nhà,

Tình hình là sắp tới em bận hầu hết các ngày cuối tuần. Đợt này kéo dài đến ít nhất hết năm nay. Nhắm nhắm là không sắp xếp theo hội để chia sẻ "Niềm đam mê bất tận" được nữa nên xin phép được đầu tiên là cách chức, kế đến là hạ bệ mức năng động tham gia.

Cái này phải minioff mới duyệt được, anh Ớt à!
Nói trên đây khó xử quá :D
Với cả dùng "từ chức" chính xác hơn, chứ sao lại "cách chức".
Còn level thì cứ giảm từ từ! Cuối tuần bận thì off trên đây cũng ok! Đừng xin ra khỏi hội là vui rùi!

therains

Active Member
Re: Ðề: HD VŨNG TÀU - DANH SÁCH HỘI VIÊN

Cái này phải minioff mới duyệt được, anh Ớt à!
Nói trên đây khó xử quá :D
Với cả dùng "từ chức" chính xác hơn, chứ sao lại "cách chức".
Còn level thì cứ giảm từ từ! Cuối tuần bận thì off trên đây cũng ok! Đừng xin ra khỏi hội là vui rùi!

Đúng rồi đó, bận gì thì bận nhưng bác cũng dành chút thời gian cho hội, coi như relax đi. Chứ ai lại như vậy thì anh em mất hết cả nhiệt huyết bây giờ bác!

davidhand

Moderator

Chào cả nhà,

Mọi người vẫn mong sau khi thu xếp xong công việc, H cố gắng tham gia trở lại như trước đây nhé! H là một trong những thành viên nhiệt tình nhất và đã đóng góp rất nhiều trong sự phát triển chung của hội. Thình thoảng rảnh thì vẫn tham gia cùng AE nhé! Vấn đề hội phó của H thì tạm thời hội vẫn để trống chức danh đó do chưa tìm được người thay thế. Như sáng nay AE họp bàn thì mọi vấn đề về IT nếu mọi người cần sự tư vấn vẫn nhờ H giúp đỡ nhé!
Thanks,

davidhand

Moderator
Thành viên langthangvn33 với lý do cá nhân nên xin được rút tên khỏi danh sách hội viên nên mình đã update list lại.
Thanks,

Cho Toàn đăng ký một suất nhá..
Họ tên: Tạ Toan
Năm sinh: 1982
Điện thoại: 0943 88 9138
Email:[email protected]
Địa chỉ: Tạ Uyên
Nick hdvietnam.com: violetlionking

Chỉnh sửa lần cuối:

therains

Active Member

Welcom bác gia nhập hội

Hehe ông bạn, đây là Toàn làm IT bên mình đây mà, đang setup một bộ 5.1 ở nhà. Ông bạn nhanh nhanh gắn cho tôi cái dây cáp quang trưc tiếp vào máy down cho nhanh nhá! Gia nhập hội thì nhớ đi offline ra mắt anh em nhé!

Bên trên