HD Vũng Tàu

jerrymouse

Active Member
Ðề: HD Vũng Tàu

Xin lỗi HD Vũng Tàu, mình thuộc HD Thanh Hóa post nhầm một chút vì đang quan tâm bác Generals lại viết bài luôn.

Xin chào các bạn và rất mong được cảm thông nhé!

P/s: Nếu ai có điều kiện ra bắc qua Thanh Hóa rất mong được đón tiếp!

Chỉnh sửa lần cuối:

leducnhat

Member

Đã được anh Sao Đỏ chia sẻ khoảng 15 phim (đầy ổ cứng 200GB luôn). cảm ơn anh Sao Đỏ rất nhiều.
đang nghiên cứu bộ loa và đầu phát HD, đang nghía con Xtreamer

bonbonofme

trời ơi, VTau đây, bác nào có hd cho e địa chỉ ghé chép nhé , tks

ndt000

Member

Tinh hinh HD vung tau the nao roi cac bac oi, sao e kg thay dong tinh ji vay.

ndt000

Member

Bac saodo co nhieu phim hay qua, bua nao e ghe nha bac bac cho e xin them may phim nua nhé.

Thân

Thuận

leducnhat

Member

Anh em Vung tau co phim nao moi thong bao len day de moi nguoi biet ma xin copy nhe.
than

doiquanho

Hi bác saodo ,em cũng ở VT,đang mê phim HD quá ,cơ quan lại đang có đường truyền cap quang ,bác cho em xin Invite của HD-Torrents nhé ,thank bác nhiều ,mà ko biết anh em HD VT có off ẹp j ko nhỉ ?

saodo

Hi bác saodo ,em cũng ở VT,đang mê phim HD quá ,cơ quan lại đang có đường truyền cap quang ,bác cho em xin Invite của HD-Torrents nhé ,thank bác nhiều ,mà ko biết anh em HD VT có off ẹp j ko nhỉ ?

Bác gửi mình địa chỉ email nhé.
Thân.

ringleader

Active Member

Các Bác VT thích giao lưu thì đến nhà em, tiện thể vác HDD đến chép phim luôn, buổi tối thì hầu như là em rảnh

Beckham

Đã sắp xếp chỗ ở cho các bác HD saigon xong, Nhà nghĩ ngon re bo khoe, dac biệt có phong cách. Các bác nào ơ Vtàu có chung sở thích vui lòng gửi mail cho minh trong hôm nay để anh em giao lưu và có kế hoạch vui choi cuoi tuan. [email protected], 0983020003.Wellcome!!!
Bác ở PTSC nào vậy???
Tui ở PTSC Phú mỹ đây
email: [email protected]
Ko bít Vũng tàu mình có nhìu ngừoi ko???
mình cũng có nhìu phim lắm, chác cũng 200GB rồi(ở nhà khoảng hon 100 còn trong Cty gần 100), ai cần thì xuong Phú Mỹ mình cho

Chỉnh sửa lần cuối:

leducnhat

Member

welcome HD Vung Tau ! hơi xôm tụ rồi đây. em sẽ cố gắng organize off phát.

Bên trên