HD Vũng Tàu

Tú_FPT

Ðề: HD Vũng Tàu

bên FPT em đang có dịch vụ FTTC dành cho dân HD nè các bác.
FTTC FPT (Công nghệ vDSL) ----Hot Hot Hot - Gói cước mới
- FiberC-Pro (20/10 Mbs): .Cam kết quốc tế down/up là 384Kbps/384Kbps.
- FiberC-Home (10/5 Mbs):

Bảng giá dành cho cộng đồng HD, dịch vụ FiberC_Pro - FiberC Home:

- Phí hòa mạng: 800,000VNĐ

- Cước sử dụng: [home]600,000VNĐ/tháng----[pro]800.000d/tháng

và còn nhiều ưu đãi hấp dẫn khác dành cho các bác HD VũngTàu
bác nào có nhu cầu pm: [email protected] or sdt 01223.964.788 em tên Tú

Các bác ở VT có ai rành chỗ nào bán đồ audio như ampli, loa... thì giới thiệu 1 vài đ/c được không?
À, hình như ở VT cũng không có chỗ nào bán HD box thì phải, ai biết thì chỉ với nhé. Minh toàn coi phim HD bằng máy tính thôi, định sắm 1 cái HD box về xem nhưng ngại đi lên SG quá.

yahoo: [email protected]

hdquinhon

BĐH HD Quy Nhơn

Các bác ở VT có ai rành chỗ nào bán đồ audio như ampli, loa... thì giới thiệu 1 vài đ/c được không?
À, hình như ở VT cũng không có chỗ nào bán HD box thì phải, ai biết thì chỉ với nhé. Minh toàn coi phim HD bằng máy tính thôi, định sắm 1 cái HD box về xem nhưng ngại đi lên SG quá.

Bác có thể mua trực tuyến tại địa chỉ www.hdplayer.vn, ship hàng miễn phí toàn quốc

ndt000

Member

O vung tau thi bac ghe vo bac QUan nha

http://www.vnav.net/forum/viewtopic.php?f=35&t=5946&sid=6e0f0af7909e27e0d27b857bdbac7ae2

Bac nay ban amply va loa dc lam do

doiquanho

Thấy anh em HD VT cũng đông đủ rồi,hay giờ ta làm 1 cái offline nhỉ ?

tilun

Bạn ra tiệm Khanh dzì đó ở Ba Cu xem sao, gần chỗ bán xe Kim Hiền ấy. thấy đồ xịn cũng nhiều!

bantayden

Member

Giờ mua đồ đâu cần phải đi SG. Tìm đồ cần mua trên mạng , chuyển tiền rồi họ gửi đồ về cho thôi.:-?

HD 2160p

Newbie xin chào anh em HD Vũng Tàu, chúc ae HDVT & gia đình luôn mạnh khỏe, làm ăn phát tài - phát lộc.

rett

Mới sắm con WD Live TV + ổ cứng 1Tb... không biết bác nào có phim khoa học về vũ trụ khong !!! Em đang có mấy phim... Planet Earth, dang kiem BBC Life.

ndt000

Member

Bac nao co phim trinh tham cho minh xin voi, vi du film Cuộc phưu lưu của Sherlock Holmes

thanks cac bac a

phamtrongbinh

Xin trân trọng kính mời các bác đến giao lưu HD ở địa chỉ này ạ.
110 Nguyễn Tri Phương - Phường 7 - Tp.Vũng Tàu
(Đối diện Nhà thi đấu Vietso - Khu 5 tầng)
Bình Minh HD cafe - cafe tiêu chuẩn HD. Truyền hình trực tiếp các trận bóng đá Worldcup 2010
Phòng chiếu phim với máy chiếu full hd sẽ là nơi riêng tư của các bạn.
Rất mong nhận được sự ủng hộ của các bạn!
Xin chân thành cảm ơn.
Tel: 357.62.57 - 0907.067.999
ww.binhminhcafe.com

Chỉnh sửa lần cuối:

ndt000

Member

Minh co vao quan cafe nha bac Binh nay rui, phong chieu cua bac e ngoi mot chut la moi het ca lung, muon nga ma cung kg dc, e thich coi hd lam bac a, mong bac co nhieu film moi de em ghe coi a

xenoxone

Các bác ui, ở Vũng Tàu mình có quán cafe HD nào giống HD Sài Gòn chưa các bác nhẩy? Em là dân VT nhưng lại đang sống và làm việc ở SG, đang tính châm cứu mở một quán cafe tương tự như vậy để nhờ các bác đến ủng hộ :D
Hôm nào các bác off thì cho em về tham dự với nhé, về VT chỉ toàn nhậu, chẳng HD gì cả

VT mình đã có quán Cafe HD rồi các bác, tên quán là HD Vũng Tàu, nằm ở số 109 Bình Giã ấy. Quán mới mở nên còn phải sửa sang nhiều, phòng chieu thì các pác khỏi lo nhé, sắp xếp rất khoa học và êm ái, bao tối cho anh em có girl friend đi cùng^^! Mình cũng hay tới đó uống cafe và copy fim HD, nói chung khuôn viên rộng, phòng chiếu khá tách biệt nên mình thấy khá thoải mái, các bác tới thử xem :-" nếu được thì cứ đều đều hàng tuần minh off =D>

anbinhdo

Well-Known Member

VT mình đã có quán Cafe HD rồi các bác, tên quán là HD Vũng Tàu, nằm ở số 109 Bình Giã ấy. Quán mới mở nên còn phải sửa sang nhiều, phòng chieu thì các pác khỏi lo nhé, sắp xếp rất khoa học và êm ái, bao tối cho anh em có girl friend đi cùng^^! Mình cũng hay tới đó uống cafe và copy fim HD, nói chung khuôn viên rộng, phòng chiếu khá tách biệt nên mình thấy khá thoải mái, các bác tới thử xem :-" nếu được thì cứ đều đều hàng tuần minh off =D>

----------------------------------------
Chào các Bác, em thấy Hội mình cũng vui quá.Nhưng sao các Bác không lập phong trào cho nó xôn tụ tý đi.Em chưa thấy hình ảnh các Bạn off line khi nào.Nếu được cho em tham gia 1 chân nhé.
Rất cảm ơn chúc HD Vũng Tàu ngày một lớn mạnh và nhiều thành viên mới tham gia tích cực.
Chào thân ái và chúc sức khỏe!

anbinhdo

Well-Known Member

----------------------------------------
Chào các Bác, em thấy Hội mình cũng vui quá.Nhưng sao các Bác không lập phong trào cho nó xôn tụ tý đi.Em chưa thấy hình ảnh các Bạn off line khi nào.Nếu được cho em tham gia 1 chân nhé.
Rất cảm ơn chúc HD Vũng Tàu ngày một lớn mạnh và nhiều thành viên mới tham gia tích cực.
Chào thân ái và chúc sức khỏe!

-------------------
Các Bác Vũng Tàu lo tắm biển hết rồi àh, sao không thấy ai lên nhỉ.
Em UP lên phần đầu cho anh em dẽ thấy <:p

tungxeng

Xin trân trọng kính mời các bác đến giao lưu HD ở địa chỉ này ạ.
110 Nguyễn Tri Phương - Phường 7 - Tp.Vũng Tàu
(Đối diện Nhà thi đấu Vietso - Khu 5 tầng)
Bình Minh HD cafe - cafe tiêu chuẩn HD. Truyền hình trực tiếp các trận bóng đá Worldcup 2010
Phòng chiếu phim với máy chiếu full hd sẽ là nơi riêng tư của các bạn.
Rất mong nhận được sự ủng hộ của các bạn!
Xin chân thành cảm ơn.
Tel: 357.62.57 - 0907.067.999
ww.binhminhcafe.com
Bác có ít phim năm 2009-2010 nhỉ ? Bác có cần hỗ trợ 1 tay không ? em hiện có 500GB sắp xóa. Chỉ xin bác điểm tâm sáng 1lần /tuần.

phamtrongbinh

phim 2009-2010 em cũng có nhiều ạ. Có điều quán em mới nên nhiều khi khách yêu cầu phim nào là em chiếu phim đó... (trừ một số phim không có).
Cảm ơn các bác đã ủng hộ, em đang tiếp thu mọi ý kiến đóng góp của các bác để có thể phục vụ tốt hơn.

ndt000

Member

E có ý kiến là bác nào có phim mới post điện thoại và tên film nên để anh em niên hệ copy nhé. Topic lạnh quá các bác ạ

Bên trên