HD Vũng Tàu

064852029

Member
Ðề: HD Vũng Tàu

nãy vừa đi ngang qua 164 TCĐ tính ghé vào nhưng thấy mấy bác lớn tuổi hơn e nhiều wá nên ngại

thehunghd

Member

đã đi ngang rồi sao ko vào vậy bác
em còn nhỏ tuổi lắm
chắc lúc sáng khách đó
bác vào nghía xem thử có em HDP nào vừa ý rước em nó về giúp em với :x
thanks bác !

danvt

Well-Known Member

tớ cũng ở VT đây, điểm danh luôn nhé, hơn 1 năm trước cũng mon men đi tìm đầu HD, đi hỏi trong VT thì ai cũng lắc đầu, ko hiểu cái đó là cái gì, thế là phải ship hàng từ HN về, bây giờ có vẻ có nhiều bác tham gia phong trào rồi nhỉ

thehunghd

Member

chép free thì mình ko biết chứ bác đem ra em
em chép lấy giá hữu nghị cho ae HDvietnam

tilun

Mọi người đâu rồi, lên tiếng phát nào, tớ cũng 7x mà ham dzui quá mới thử được vài phim trên VTC HD và nhen nhóm cái 3D thử nghiệm của hắn thôi, khi nào rãnh chắc cũng làm quả HD Player về chơi xem sao! Chúc dzui!

thehunghd

Member

bữa nào bác rảnh mời bác qua tiệm em tham khảo vài em HDP về xem Film -nghe nhạc
Chúc ACE năm mới vui vẻ hạnh phúc-phát tài phát lộc

ndt000

Member

Hùng ơi bên e có mấy film Hài như Mr Been, hay Charlie Chaplin và Tom and Jerry kg vay, những phìm dành cho trẻ em ý mà, nếu có thể e goi list qua địa chỉ mail cho anh nhe, [email protected]

Thanks

octieuvn

Member

Hùng ơi,

Chổ mình có hàng của Mede8er MED300X chưa vậy. Nếu có thì cho mình cái giá. Được thì mình múc về ăn tết luôn.

thehunghd

Member

Tết tết tết tết đến rùi.......Tết tết tết tết đến rùi
Chúc ACE trong 4rum năm mới vui vẻ làm ăn phát tài

cuncoi1510

Bác Hùng cho anh em biết giá cả để em ghé qua bác chép ít phim về xem tết nào. em có con HDD 1T5 thì chép được bao nhiêu phim vậy bác.

mới tập tành xem chơi HD mong anh em thông cảm :"> :"> :"> :">

zthanhz

co bac nao vao quan hd vung tau 109 binh gia chua a? cho em y kien de em keo tui ban em vao. sr em onl bang dt nen ko go dau.dc

hd360hcm

Banned

Chúc mừng năm mới ................
Chúc mọi người một năm mới ăn lên làm ra ...............

nguoidixa

Em tham gia voi nha, bi jo e moi bit HD k biet co qua tre k vay. o Vungtau thi tiem nao chep HD la goog nhatvay

thehunghd

Member

chào bác nguoidixa
bác mang HDD ra em chép phim xem có vừa ý bác ko
mong được phục vụ bác
thân !

Bên trên