HDBH mong được cafe, giao lưu học hỏi, chụp ảnh lưu niệm cùng HDDL

tuanaiai

Active Member
Tuần sau mình lên Đalat, sẽ ghé thăm anh em HDDL cùng cafegiao lưu học hỏi và chụp ảnh làm kỷ niệm nhưng không biết quán cafe nào tiện và có anh em nào welcome không? Chúc toàn thể anh chị em cuối tuần vui vẻ. :)

Phù Du

Active Member
Ðề: HDBH mong được cafe, giao lưu học hỏi, chụp ảnh lưu niệm cùng HDDL

Rất vui được giao lưu cùng anh em HDBH. Bạn có thể cho xin thời gian cụ thể bạn lên Dalat được không ạ ?

anh Dương xắp xếp cái hẹn cafe này cho em tham dự với , hehe :x

HDDL

BĐH HD Đà Lạt

Tuần sau mình lên Đalat, sẽ ghé thăm anh em HDDL cùng cafegiao lưu học hỏi và chụp ảnh làm kỷ niệm nhưng không biết quán cafe nào tiện và có anh em nào welcome không? Chúc toàn thể anh chị em cuối tuần vui vẻ. :)

ACE rất hoan nghênh và rất muốn giao lưu học hỏi với tất cả các thành viên trên mọi miền Tổ quốc!
"tuanaiai" có thể cho mình và ACE trong Hội biết lịch tham quan Đà Lạt của bạn, để mình biết và sắp xếp thời gian gặp gỡ, giao lưu được chu đáo hơn.
Thân chào bạn!

tuanaiai

Active Member

Rất vui được giao lưu cùng anh em HDBH. Bạn có thể cho xin thời gian cụ thể bạn lên Dalat được không ạ ?

ACE rất hoan nghênh và rất muốn giao lưu học hỏi với tất cả các thành viên trên mọi miền Tổ quốc!
"tuanaiai" có thể cho mình và ACE trong Hội biết lịch tham quan Đà Lạt của bạn, để mình biết và sắp xếp thời gian gặp gỡ, giao lưu được chu đáo hơn.
Thân chào bạn!

Cám ơn các bạn đã welcome, lịch trình của mình từ thứ 5, 17/03 - chủ nhật 20/03. Tuy nhiên để thuận tiện cho anh em mình gặp nhau và mình có một số công việc bên Phù Đổng Thiên Vương, giao lưu dù 1 chút thời gian ngắn, anh em mình có thể gặp nhau vào buổi chiều tan sở để thuận tiện cho các bác.

Vào chiều thứ 5 mình sẽ có mặt tại nhà Cô ruột của mình tại Hà Huy Tập, anh em nào rảnh xin mời ghé chơi cùng mình "có rượu ngon nhớ đem theo nhé" :) hoặc sáng thứ 6 - trưa mời anh em uống cafe.

Cám ơn anh em đã chào đón dù mình biết các bạn rất bận, anh em cho mình xin số phone để tiện liên lạc.

Hỏi ?

Mình định đi xe giường nằm của dịch vụ Phương Trang, mình được biết là không có giường nằm đôi, gia đình mình gồm 3 thành viên nên mình rất cần giường đôi hoặc giường đơn nhưng cùng dảy song song, để thuận tiện cho việc chia sẽ bế cháu nhỏ. Vậy anh em nào có kinh nghiệm trong vấn đề này có thể chia sẽ ít kinh nghiệm, tư vấn mình nên đi ghế hay giường nằm thuận tiện. Cám ơn.

Số điện thoại của mình: 0918.535326

HDDL

BĐH HD Đà Lạt

Chào mừng Tuấn - BĐH Hội HD Biên Hòa đã đến Đà Lạt.
Thân mời Tuấn & gia đình cùng uống cafe gặp mặt với ACE của Hội HD Dalat vào 19h00 thứ Bảy ngày 19/3/2011 tại:
Cafe FOCUS MULTIMEDIA - địa chỉ: 36/8 Hai Bà Trưng, Đà Lạt.
Mời toàn thể thành viên Hội HD Dalat tham gia giao lưu.
Trân trọng!

DAIYOU

Active Member

Các bác HD Đà Lạt cho em hỏi tí!
Nhân dịp hè đến ,tụi nhỏ được nghỉ học nên em cho mấy đứa cháu đi chơi tại Đà Lạt mà không biết khu vực nào thuận tiện cho dân Du lịch ,các bác biết chỗ nào có khách Sạn giá tốt khu vực trung tâm thì cho em xin nhé,có đại chỉ và số điện thoại thì tốt quá.

Ngoài ra có quán Cafe nào hấp dẫn các bác giới thiệu cho em luôn .

Dự định cuối tuần này khoảng 25~27 tháng 5 này em khởi hành.

Xin cám ơn gia đình HD Đà Lạt

Daiyou Hd Biên Hòa.

DAIYOU

Active Member

HD Đà Lạt cũng đìu hiu quá nhỉ,vậy mà mình cứ tưởng chỉ HD Biên Hoà mới xuống cấp và dần lấy lại phong độ rồi,chúc các Bác HD Đà Lạt vững bước và ngày càng phát triển.

Chào Đà Lạt ,phố núi thân yêu phong cảnh hữu tình lãng mạn em về Biên Hoà đây.

phong trào đà lạt đi xuống quá

Bên trên