HDFC - Chào mừng các bạn đến với đội bóng của những người đam mê HD

lehoang40

Ðề: HDFC - Chào mừng các bạn đến với đội bóng của những người đam mê HD

Thứ 7 và CN đều có những cơn địa chấn, chặc vậy nên anh em xìu hết rồi ... hehe. Đợi tối nay trận đại chiến giữa MU và Chelsea xem sao ....:)

tienthanhbk

Well-Known Member

Thứ 7 và CN đều có những cơn địa chấn, chặc vậy nên anh em xìu hết rồi ... hehe. Đợi tối nay trận đại chiến giữa MU và Chelsea xem sao ....:)

Anh Linh thông báo lịch sân tháng 9 đi để anh em còn chuẩn bị tâm lý :>

khoatta

Member

@ a.Linh Lâu quá không đá sân 11 người, để em cáp đội đá nhé, đội này đá hoà nhã vui vẻ tụi nó cũng thường đá với co quan bên em.Nếu được thì hẹn tụi nó sân 917 vào Chủ Nhật đẹp trời tháng 09........................:D

lehoang40

Anh Linh thông báo lịch sân tháng 9 đi để anh em còn chuẩn bị tâm lý :>

Trên tinh thần là bước qua tháng 9, chúng ta sẽ đá sân Kỳ Hòa từ 8h30 đến 10h tối, sân 7 người. Tuy nhiên chờ ít hôm nửa, anh chạy qua bên sân đăng ký và đóng tiền trước xem có được không đã rồi mới chính thức thông báo. Thứ 6 này vẫn đá bình thường.

khoatta đã viết:
@ a.Linh Lâu quá không đá sân 11 người, để em cáp đội đá nhé, đội này đá hoà nhã vui vẻ tụi nó cũng thường đá với co quan bên em.Nếu được thì hẹn tụi nó sân 917 vào Chủ Nhật đẹp trời tháng 09........................
Đợi vào tháng 9 đi em trai, để xem chuyển qua lịch mới còn đủ anh em không đã rồi mới tính tiếp.

tinkhang

Well-Known Member

mẹ nó 3 ngày nay kg vào dc hdvietnam,ở nhà hay ks cũng vậy(mạng vnpt) kg biết có bị chặn gì kg,dg post bằng 3g trên ip thì dc,giờ làm sao đây ta,chẳng lẽ mỗi lần muốn vô tám thì phải đổi DNS sao?
vừa mới google xóa cache trình duyệt thì vô dc(kg biết mình làm đúng hay hdvietnam đã fix lỗi)

Chỉnh sửa lần cuối:

MTTV

Active Member

em có bị gì đâu ta ? hèn chi mấy nay vắng hoe. Tối nay MU-Chel nằm j cho vui đây a Thức :)

tinkhang

Well-Known Member

sáng nay bị lại kg vào dc,kg hiểu nỗi,chẳng lẽ vnpt kg vô dc,làm sao khắc phụv triệt để đây?chú mập đâu rồi vô cứu bồ a coi?

tienthanhbk

Well-Known Member

Anh em vào bình chọn hotgirl để rước về xài thoải mái nhé.

hang_gom

Well-Known Member

sáng nay bị lại kg vào dc,kg hiểu nỗi,chẳng lẽ vnpt kg vô dc,làm sao khắc phụv triệt để đây?chú mập đâu rồi vô cứu bồ a coi?

Vẫn vào bình thường mà anh.Chrome hay FF đều vào hết.Anh xóa cache,cài lại trình duyệt coi sao.Nhà em dùng VNPT

minhtuantkh

Làm vài xị là vào hd ngọt luôn chứ bác Thức!
Tình hình em có làm công tác tư tưởng cho bà chủ nhà về vụ đá banh từ 20h30 - 22h. Bả nói ờ..cứ đá rồi đi luôn cho tiện.
Anh Linh cho xin cái công văn thông báo triệu tập thay đổi giờ thi đấu đá banh nhé, để em căn cứ thuyết phục thay đổi giờ thi đấu với bà chủ nhà.

hang_gom

Well-Known Member

Em vừa nhận được cái thông báo này nè anh Tuấn,in ra đưa chị nhà xem

tinkhang

Well-Known Member

a xoá cache vô dc 1 ngày thì bị lại,trên ip hay ipad thì lúc dc lúc kg,hầu như là kg.a thấy vụ này cũng nhiều ng bị sao BQT HDvietnam kg fix hoặc hướng dẫn gì hết.bực mình quá,mỗi lần xoá cache phải nhập tài khoản,pass phiền phức vô cùng

MTTV

Active Member

Tối qua nằm mơ thấy đi chơi với Ngọc Trinh mặc dù trc đó ko hề nghĩ gì tới ẻm haha. Hên là mơ gần lúc gần tỉnh nên còn nhớ rõ mồn một kakaka. Gần tới Z thì giật mình tỉnh giấc ... bà mịe ... Giờ ngồi làm việc nghĩ lại còn thấy lâng lâng, bao nhiu cảm giác bực bội thua kèo từ đầu tuần đến giờ tan biến hết =))

hang_gom

Well-Known Member

Em chẳng hiểu.Máy em chạy bình thường,có mấy hôm trước thì báo lỗi kết nối nhưng refresh lại là hết,nhưng mỗi lần vào 1 link mới à phải refresh.Còn lại mấy hôm nay bình thường
Chức năng tim kiếm thì trên Chrome k dùng được,còn trên FF vô tư.Đúng là trình kém quá,cái diễn đàn to mà nâng cấp mãi không xong

Tối qua nằm mơ thấy đi chơi với Ngọc Trinh mặc dù trc đó ko hề nghĩ gì tới ẻm haha. Hên là mơ gần lúc gần tỉnh nên còn nhớ rõ mồn một kakaka. Gần tới Z thì giật mình tỉnh giấc ... bà mịe ... Giờ ngồi làm việc nghĩ lại còn thấy lâng lâng, bao nhiu cảm giác bực bội thua kèo từ đầu tuần đến giờ tan biến hết =))
mém xíu là bị thay đồ rồi =))

a xoá cache vô dc 1 ngày thì bị lại,trên ip hay ipad thì lúc dc lúc kg,hầu như là kg.a thấy vụ này cũng nhiều ng bị sao BQT HDvietnam kg fix hoặc hướng dẫn gì hết.bực mình quá,mỗi lần xoá cache phải nhập tài khoản,pass phiền phức vô cùng

90% máy tính A Thức vào web đen ;))

khoatta

Member

Sáng dzô nghe tin giựt gân wa, em Ma đóng phim x bị HIV òi.................................................:D

Bên trên