HDFC - Chào mừng các bạn đến với đội bóng của những người đam mê HD

tienthanhbk

Well-Known Member
Ðề: HDFC - Chào mừng các bạn đến với đội bóng của những người đam mê HD

Quân số chiều mai sao rùi nhỉ ?

hang_gom

Well-Known Member

Quân số chiều mai sao rùi nhỉ ?

Người đầu tiên bị phạt : chưa đóng tiền sân =))

Quân số bên ta chưa xác định,bên đội bạn vãn chưa rõ,nghe A.Hoàn nói một số cầu thủ dữ dằn nếu đi Đồng Nai về kịp sẽ tham gia.hết

tienthanhbk

Well-Known Member

Người đầu tiên bị phạt : chưa đóng tiền sân =))

Quân số bên ta chưa xác định,bên đội bạn vãn chưa rõ,nghe A.Hoàn nói một số cầu thủ dữ dằn nếu đi Đồng Nai về kịp sẽ tham gia.hết

Nhớ là đóng tháng 8 rồi mà =))

hang_gom

Well-Known Member

Nhớ là đóng tháng 8 rồi mà =))

hahaha,nhớ mà cố tình quên tăng gấp đôi.T08 đóng mà T09 chưa đóng :))
Anh em cho xin ý kiến vụ naỳ đi.

PS: Ngaỳ mai đá xong,anh em nào thích đá thêm sân gỗ thì có thể đi,vừa điện cho A.Thức xong,A.Thức nhất trí rồi.Ai đi ăn trung thu thì vào báo danh cho A.Thức biết :))

tinkhang

Well-Known Member

PS: Ngaỳ mai đá xong,anh em nào thích đá thêm sân gỗ thì có thể đi,vừa điện cho A.Thức xong,A.Thức nhất trí rồi.Ai đi ăn trung thu thì vào báo danh cho A.Thức biết :))
tội này lớn lắm nè,vượt trạm,dạo này ng hơi đuối nên bớt lại cho khỏe.cuối H.1 MU có trái penalty 1-0,trọng tài ác quá quất thằng Crystal Palace thêm cái thẻ đỏ,nay chắc có tài(chờ hơn 2 tuần nay)

---------- Post added 14-09-2013 at 19:38 ----------

tội này lớn lắm nè,vượt trạm,dạo này ng hơi đuối nên bớt lại cho khỏe.cuối H.1 MU có trái penalty 1-0,trọng tài ác quá quất thằng Crystal Palace thêm cái thẻ đỏ,nay chắc có tài(chờ hơn 2 tuần nay)

tinkhang

Well-Known Member

U19 HAGL mới gỡ 1-1,indo dẫn trước,mấy chú nhỏ đá cũng khá lắm
updates:VN đã dẫn 2-1,chẳng biết e nào đá vô(còn bận coi bàn thắng của rooney)
lại xỉu nữa,kiếm cháo húp thôi

Chỉnh sửa lần cuối:

duong-bat-a

lang thang trên mạng,thấy cái nhẫn này hơi bị độc : (hàng 18+ nhé)

em điểm danh chiều mai, em gọi cho 2 đứa em em rồi, chiều mai nó cũng lên
@anh Tùng: chắc là lên ebay gõ mấy từ s*x + kamasutra cho mục đích nào đó nên mới lòi ra cái nhẫn này chứ lang thang j

tinkhang

Well-Known Member

barca-sevilla 3-2 một trận tài kg thể tin dc,2 trái banh trong 3 phút cuối cùng,ngủ......

hang_gom

Well-Known Member

Trời nắng chói chang,không mưa hi vọng anh em đá mệt xỉu :))

tinkhang

Well-Known Member

nắng gắt thể lực toàn đoi sút giảm,bỏ lỡ cơ hội nhiều,hầu như mỗi ng bỏ 2-3 cơ hội,riêng mình cũng có 2 pha ngon ăn,tiếc .chung cuộc thua 0-2 mỗi hiệp 1 trái,có thiện chắc ăn banh nhiều hơn

hang_gom

Well-Known Member

nắng gắt thể lực toàn đoi sút giảm,bỏ lỡ cơ hội nhiều,hầu như mỗi ng bỏ 2-3 cơ hội,riêng mình cũng có 2 pha ngon ăn,tiếc .chung cuộc thua 0-2 mỗi hiệp 1 trái,có thiện chắc ăn banh nhiều hơn
Trong thất bại ngày hôm nay,phải công tâm,lỗi đầu tiên và nặng nhất thuộc về A.Thức.Ngày mai em sẽ công bố cụ thể :-w

minhtuan-tkh

Rất nỗ lực nhưng ....
[video=youtube;ewkFBzXwksA]http://www.youtube.com/watch?v=ewkFBzXwksA[/video]

Khuyến mãi thêm 2 cái hình

1. Thất thểu rời khỏi sân ( mặt vẫn trắng như ngày nào)
[/URL][/IMG]

2. "Đá mãi mà không tiến bộ gì. Ông chán ...đếch thèm mặc áo nữa, cho mấy đứa biết tay ông"
[/URL][/IMG]

MTTV

Active Member

Đội bạn đá thế nào ?

---------- Post added 15-09-2013 at 22:54 ----------

Rất nỗ lực nhưng ....
[video=youtube;ewkFBzXwksA]http://www.youtube.com/watch?v=ewkFBzXwksA[/video]

Khuyến mãi thêm 2 cái hình

1. Thất thểu rời khỏi sân ( mặt vẫn trắng như ngày nào)
[/URL][/IMG]

2. "Đá mãi mà không tiến bộ gì. Ông chán ...đếch thèm mặc áo nữa, cho mấy đứa biết tay ông"
[/URL][/IMG]
tắt chế độ private đi mới coi đc anh ơi ^^'

MTTV

Active Member

lâu lâu thấy phát biểu thấy đúng ghê =))

hang_gom

Well-Known Member

Thất bại hôm qua đã xuất hiện từ trước khi ra sân.Gài độ mà bể show,người làm vể show là A.Thức.Không có vitamin B thì tinh thần anh em xuống thấy rõ, nhin khuôn mặt thất thần của A.Hòa đã nói lên điều đó =))
Hai trụ cột là Khủng Long Bú và Thiện chán nản ở nhà,Khoa cũng kiếm cớ off,Thành thì bỏ sang đá cho đội A.Hoàn,Toàn thì tự đi nhậu trước khi đá nên lên sân không thấy được rõ trái banh,còn Tùng thì vờ mệt không đá . A.Thức gây ảnh hưởng quá lớn đề nghị làm bản kiểm điểm nộp trước 14g chìều ngaỳ hôm nay :))

khunglongbu

Well-Known Member

Thất bại hôm qua đã xuất hiện từ trước khi ra sân.Gài độ mà bể show,người làm vể show là A.Thức.Không có vitamin B thì tinh thần anh em xuống thấy rõ, nhin khuôn mặt thất thần của A.Hòa đã nói lên điều đó =))
Hai trụ cột là Khủng Long Bú và Thiện chán nản ở nhà,Khoa cũng kiếm cớ off,Thành thì bỏ sang đá cho đội A.Hoàn,Toàn thì tự đi nhậu trước khi đá nên lên sân không thấy được rõ trái banh,còn Tùng thì vờ mệt không đá . A.Thức gây ảnh hưởng quá lớn đề nghị làm bản kiểm điểm nộp trước 14g chìều ngaỳ hôm nay :))
Có đá bàn gỗ để kiểm điểm đội trưởng đội ăn nhậu không pác

tienthanhbk

Well-Known Member

Thể lực HD mình yếu quá, đề nghị tự tập chạy ở nhà hoặc tổ chức thêm sân 7 người 1-2 trận/tháng

genzo1984

Well-Known Member

Hôm qua đá đúng là quá mệt
Em đi đám cưới lúc trưa, nhậu mệt quá nhưng nghĩ đển việc đá cùng với các cựu danh thủ nên ráng lết lên
Vào đá mới có 5 phút mà chạy k nổi, mệt muốn đứt hơi. may mà phút sau có anh Linhuyen vào nên đội mình đá khởi sắc hơn
Đội mình xác định là sẽ đá sân 7 người lâu dài nên em nghĩ dành buổi tập để tập bài cơ bản nhưng quan trọng nhất: phối hợp 1-2. đá sân lớn mà ham lừa bóng là thua, lừa bóng rất dễ mất bóng, mà khi mất bóng thì các tuyến trên về k kịp, đồng thời phá sức đồng đội (đội mình thể lực rất yếu).
Đội bạn hôm qua đá rất đơn giản: tập trung phòng thủ từ giữa sân, có bóng chuyền lên cho tiền đạo làm tường bật lại cho tuyến tiền vệ dâng lên. còn đội mình tập trung tấn công nhưng k phối hợp được, khi mất bóng thì sức rất yếu k chạy về kịp hỗ trợ phòng ngự
Đội anh Hoàn lúc nào cũng có 1 cầu thủ đá rất tốt ở vị trí trung vệ. hôm trước là anh Tiến, hôm qua là số 14. cầu thủ này làm nhiệm vụ phát động tấn công nên đội mình khi mất bóng cần kèm chặt cầu thủ này. tiền đạo bên mình chú ý theo kèm cầu thủ này, k để lừa qua là ok. hôm qua mình bị số 14 làm động tác giả lừa qua rất dễ dàng, và khi số 14 phát động tấn công thì đội mình bị đặt vào tình thế nguy hiểm liền

hang_gom

Well-Known Member

Thể lực HD mình yếu quá, đề nghị tự tập chạy ở nhà hoặc tổ chức thêm sân 7 người 1-2 trận/tháng
Xác nhận là có quăng cho chú Thành 1 list kênh,nên thể lực chú Thành giảm sút rõ ràng =))

Bên trên